
- อัตราชนะ
- 48.8%
- อัตราการเลือก
- 2.4%
- อัตราแบน
- 5.1%
Aatrox ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 4,796
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 18 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Aatrox ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- จังเกิลที่ดีที่สุด
- Kayn53.8% · 314 เกม
- ซัพพอร์ตที่ดีที่สุด
- Morgana57.3% · 157 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Malzahar57.3% · 164 เกม
- ADC ที่ดีที่สุด
- Yunara56.7% · 150 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Aatrox - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 122 คู่Aatrox (ท็อป) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Yunara เป็น ADC (56.7% สูงกว่าที่คาด +8.3) และ Morgana เป็น ซัพพอร์ต (57.3%, +7.9) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Yasuo เป็น มิด ที่ 40.7% ต่ำกว่าที่คาด 9.3 จุด
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Aatrox
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 61.4% | +15.9 | 44 | |
| 53.8% | +4.0 | 314 | |
| 55.7% | +4.2 | 149 | |
| 57.1% | +4.4 | 133 | |
| 57.1% | +8.8 | 56 | |
| 49.4% | +5.0 | 89 |
คู่ที่แย่ที่สุด
ซัพพอร์ตที่ดีที่สุดสำหรับ Aatrox
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 64.2% | +17.8 | 53 | |
| 57.3% | +7.8 | 157 | |
| 58.2% | +8.9 | 110 | |
| 60.0% | +9.8 | 65 | |
| 54.1% | +6.1 | 74 | |
| 50.6% | +1.7 | 180 |
คู่ที่แย่ที่สุด
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Aatrox
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Aatrox
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Aatrox ในตำแหน่ง ท็อป เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Aatrox - แพตช์ 26.20
จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Aatrox คือใคร?
Kayn Aatrox (ท็อป) ชนะ 53.8% จาก 314 เกมแรงก์เมื่อมี Kayn เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 4.0 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Cho'Gath, Wukong
ซัพพอร์ต ที่ดีที่สุดสำหรับ Aatrox คือใคร?
Morgana Aatrox (ท็อป) ชนะ 57.3% จาก 157 เกมแรงก์เมื่อมี Morgana เป็น ซัพพอร์ต สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.9 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Blitzcrank, Zyra
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Aatrox คือใคร?
Malzahar Aatrox (ท็อป) ชนะ 57.3% จาก 164 เกมแรงก์เมื่อมี Malzahar เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 6.9 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Galio, Ahri
Aatrox เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Aatrox (ท็อป) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Yunara (ADC, 56.7%), Morgana (ซัพพอร์ต, 57.3%), Blitzcrank (ซัพพอร์ต, 58.2%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Aatrox ได้ไม่ดี?
Aatrox (ท็อป) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Yasuo (มิด, 40.7%), Nami (ซัพพอร์ต, 41.8%), Diana (จังเกิล, 38.6%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม