
- อัตราชนะ
- 48.3%
- อัตราการเลือก
- 1.7%
- อัตราแบน
- 0.9%
Gnar ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 3,480
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 17 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Gnar ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- จังเกิลที่ดีที่สุด
- Warwick59.6% · 104 เกม
- ซัพพอร์ตที่ดีที่สุด
- Soraka62.1% · 87 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Akali54.7% · 117 เกม
- ADC ที่ดีที่สุด
- Lucian54.0% · 113 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Gnar - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 104 คู่Gnar (ท็อป) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Soraka เป็น ซัพพอร์ต (62.1% สูงกว่าที่คาด +12.9) และ Pyke เป็น ซัพพอร์ต (58.6%, +11.1) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Lux เป็น มิด ที่ 40.4% ต่ำกว่าที่คาด 10.4 จุด
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Gnar
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 61.4% | +15.8 | 44 | |
| 59.6% | +9.4 | 104 | |
| 57.4% | +6.6 | 129 | |
| 60.0% | +9.1 | 60 | |
| 47.4% | +3.1 | 194 | |
| 56.7% | +6.1 | 67 |
คู่ที่แย่ที่สุด
ซัพพอร์ตที่ดีที่สุดสำหรับ Gnar
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 63.5% | +15.8 | 63 | |
| 62.1% | +12.9 | 87 | |
| 58.6% | +11.1 | 87 | |
| 60.4% | +11.8 | 48 | |
| 56.0% | +5.0 | 134 | |
| 53.2% | +5.8 | 62 |
คู่ที่แย่ที่สุด
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 41.9% | −7.3 | 148 | |
| 41.6% | −6.2 | 190 | |
| 40.9% | −7.6 | 88 |
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Gnar
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Gnar
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Gnar ในตำแหน่ง ท็อป เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Gnar - แพตช์ 26.20
จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Gnar คือใคร?
Warwick Gnar (ท็อป) ชนะ 59.6% จาก 104 เกมแรงก์เมื่อมี Warwick เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 9.5 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Cho'Gath, Sejuani
ซัพพอร์ต ที่ดีที่สุดสำหรับ Gnar คือใคร?
Soraka Gnar (ท็อป) ชนะ 62.1% จาก 87 เกมแรงก์เมื่อมี Soraka เป็น ซัพพอร์ต สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 12.9 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Swain, Pyke
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Gnar คือใคร?
Akali Gnar (ท็อป) ชนะ 54.7% จาก 117 เกมแรงก์เมื่อมี Akali เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 8.3 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Ekko, Vladimir
Gnar เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Gnar (ท็อป) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Soraka (ซัพพอร์ต, 62.1%), Pyke (ซัพพอร์ต, 58.6%), Warwick (จังเกิล, 59.6%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Gnar ได้ไม่ดี?
Gnar (ท็อป) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Lux (มิด, 40.4%), Kayn (จังเกิล, 42.1%), Nami (ซัพพอร์ต, 41.9%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม