Kassadin แชมเปี้ยนใน League of Legends
อัตราชนะ
49.1%
อัตราการเลือก
1.0%
อัตราแบน
1.3%

Kassadin ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด

Kassadin เทียร์ Fแอสแซสซินเมจ
แพตช์
26.20
แมตช์
1,709
เลน
ทุกเลน
Tier
ทุกเทียร์
อัปเดตล่าสุด
16 ต.ค. 2026 UTC
วิธีการคำนวณ
วิธีการจัดทำข้อมูล
ผู้เขียน
Dakota Chinnick

Kassadin ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว

ซินเนอร์จี้ของ Kassadin - แพตช์ 26.20

วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 51 คู่

Kassadin (มิด) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Kai'Sa เป็น ADC (56.0% สูงกว่าที่คาด +5.7) และ Kayn เป็น จังเกิล (54.5%, +4.9) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Jinx เป็น ADC ที่ 45.3% ต่ำกว่าที่คาด 5.8 จุด

จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Kassadin

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Cho'Gath65.9%+13.844
Lee Sin54.8%+8.962
Hecarim57.5%+11.340
Kayn54.5%+4.999
Shaco56.6%+8.153
Wukong56.1%+3.566

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Viego33.9%−15.359
Graves41.0%−8.661
Warwick46.3%−4.954

ซัพพอร์ตที่ดีที่สุดสำหรับ Kassadin

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Milio60.7%+8.761
Seraphine54.2%+3.783
Senna56.0%+6.350
Thresh51.9%+1.0108
Nautilus53.3%+3.760
Nami52.4%+1.384

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Pyke38.2%−10.555
Lulu42.9%−7.370
Lux43.7%−6.087

ท็อปที่ดีที่สุดคู่กับ Kassadin

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Malphite61.0%+10.341
Sett55.1%+4.369
Aatrox55.0%+6.740
Yone53.4%+3.358
Renekton55.0%+5.340
Nasus52.3%+1.744

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Volibear37.0%−11.746
Mordekaiser47.7%−3.344
Darius45.8%−1.259

ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Kassadin

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Ezreal57.1%+12.077
Kai'Sa56.0%+5.791
Yunara51.9%+2.581
Tristana51.2%+0.882
Twitch54.8%+4.642
Smolder50.9%+0.553

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Jinx45.3%−5.8139
Lucian38.8%−8.267
Jhin45.7%−4.3129

คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Kassadin

  • Kai'Sa · ADC+5.7
  • Kayn · จังเกิล+4.9
  • Seraphine · ซัพพอร์ต+3.7
  • Lux · ซัพพอร์ต−6.0
  • Jhin · ADC−4.3
  • Jinx · ADC−5.8

ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค

ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Kassadin

เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ

เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Kassadin ในตำแหน่ง มิด เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม

อัตราชนะโดยประมาณ49.7%เลือกเพื่อนร่วมทีมอย่างน้อยหนึ่งคน

เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย

🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Kassadin - แพตช์ 26.20

Kassadin เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?

ในแพตช์นี้ Kassadin (มิด) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Kai'Sa (ADC, 56.0%), Kayn (จังเกิล, 54.5%), Seraphine (ซัพพอร์ต, 54.2%)

เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Kassadin ได้ไม่ดี?

Kassadin (มิด) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Jinx (ADC, 45.3%), Jhin (ADC, 45.7%), Lux (ซัพพอร์ต, 43.7%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน

คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?

จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม