
- อัตราชนะ
- 50.9%
- อัตราการเลือก
- 5.7%
- อัตราแบน
- 7.4%
Thresh ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 10,230
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 16 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Thresh ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- ADC ที่ดีที่สุด
- Smolder58.3% · 300 เกม
- จังเกิลที่ดีที่สุด
- Lee Sin54.7% · 437 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Sylas55.7% · 298 เกม
- ท็อปที่ดีที่สุด
- Heimerdinger60.2% · 113 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Thresh - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 179 คู่Thresh (ซัพพอร์ต) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Lee Sin เป็น จังเกิล (54.7% สูงกว่าที่คาด +7.4) และ Smolder เป็น ADC (58.3%, +6.5) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Rammus เป็น จังเกิล ที่ 42.6% ต่ำกว่าที่คาด 11.6 จุด คู่หูในเลนที่พบบ่อยที่สุดคือ Jinx ใน 11.2% ของเกม Thresh
ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Thresh
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 58.3% | +6.5 | 300 | |
| 54.7% | +2.1 | 1,092 | |
| 53.5% | +1.7 | 767 | |
| 57.6% | +6.6 | 118 | |
| 52.5% | +4.9 | 179 | |
| 52.9% | +3.0 | 263 |
คู่ที่แย่ที่สุด
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Thresh
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 54.7% | +7.4 | 437 | |
| 58.3% | +4.4 | 379 | |
| 54.7% | +4.1 | 395 | |
| 56.7% | +3.4 | 307 | |
| 50.9% | +4.1 | 218 | |
| 56.6% | +3.6 | 244 |
คู่ที่แย่ที่สุด
มิดที่ดีที่สุดคู่กับ Thresh
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 55.7% | +6.1 | 298 | |
| 59.9% | +7.3 | 167 | |
| 64.2% | +11.2 | 67 | |
| 54.6% | +2.3 | 447 | |
| 53.7% | +2.9 | 326 | |
| 55.3% | +4.3 | 159 |
คู่ที่แย่ที่สุด
ท็อปที่ดีที่สุดคู่กับ Thresh
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 60.2% | +8.3 | 113 | |
| 54.9% | +5.7 | 153 | |
| 55.6% | +2.6 | 390 | |
| 54.6% | +2.5 | 293 | |
| 53.9% | +1.5 | 401 | |
| 56.1% | +5.2 | 123 |
คู่ที่แย่ที่สุด
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 43.2% | −7.8 | 185 | |
| 43.5% | −9.0 | 131 | |
| 48.6% | −3.5 | 438 |
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Thresh
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Thresh
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Thresh ในตำแหน่ง ซัพพอร์ต เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Thresh - แพตช์ 26.20
ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Thresh คือใคร?
Smolder Thresh (ซัพพอร์ต) ชนะ 58.3% จาก 300 เกมแรงก์เมื่อมี Smolder เป็น ADC สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 6.5 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Jinx, Kai'Sa
จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Thresh คือใคร?
Lee Sin Thresh (ซัพพอร์ต) ชนะ 54.7% จาก 437 เกมแรงก์เมื่อมี Lee Sin เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.4 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Wukong, Viego
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Thresh คือใคร?
Sylas Thresh (ซัพพอร์ต) ชนะ 55.7% จาก 298 เกมแรงก์เมื่อมี Sylas เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 6.1 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Xerath, Swain
Thresh เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Thresh (ซัพพอร์ต) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Lee Sin (จังเกิล, 54.7%), Smolder (ADC, 58.3%), Sylas (มิด, 55.7%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Thresh ได้ไม่ดี?
Thresh (ซัพพอร์ต) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Rammus (จังเกิล, 42.6%), Ashe (ADC, 42.7%), LeBlanc (มิด, 41.8%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม