
- อัตราชนะ
- 49.6%
- อัตราการเลือก
- 4.5%
- อัตราแบน
- 5.2%
Yunara ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 8,004
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 16 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Yunara ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- ซัพพอร์ตที่ดีที่สุด
- Brand57.8% · 128 เกม
- จังเกิลที่ดีที่สุด
- Nocturne57.3% · 192 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Zoe57.1% · 98 เกม
- ท็อปที่ดีที่สุด
- Teemo58.0% · 245 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Yunara - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 174 คู่Yunara (บอท) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Nocturne เป็น จังเกิล (57.3% สูงกว่าที่คาด +8.4) และ Teemo เป็น ท็อป (58.0%, +6.4) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Sona เป็น ซัพพอร์ต ที่ 41.2% ต่ำกว่าที่คาด 10.2 จุด คู่หูในเลนที่พบบ่อยที่สุดคือ Lulu ใน 13.1% ของเกม Yunara
ซัพพอร์ตที่ดีที่สุดสำหรับ Yunara
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 57.8% | +7.7 | 128 | |
| 55.0% | +5.4 | 191 | |
| 52.7% | +3.0 | 357 | |
| 50.3% | +0.2 | 999 | |
| 51.1% | +4.0 | 188 | |
| 52.3% | +1.8 | 354 |
คู่ที่แย่ที่สุด
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Yunara
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 57.3% | +8.4 | 192 | |
| 61.3% | +11.5 | 75 | |
| 56.7% | +7.8 | 97 | |
| 53.5% | +5.2 | 172 | |
| 55.5% | +4.1 | 218 | |
| 57.4% | +5.1 | 148 |
คู่ที่แย่ที่สุด
มิดที่ดีที่สุดคู่กับ Yunara
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 57.1% | +9.4 | 98 | |
| 59.0% | +8.4 | 78 | |
| 54.1% | +5.4 | 148 | |
| 56.1% | +9.3 | 57 | |
| 49.1% | +3.4 | 159 | |
| 52.4% | +1.5 | 250 |
คู่ที่แย่ที่สุด
ท็อปที่ดีที่สุดคู่กับ Yunara
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 58.0% | +6.4 | 245 | |
| 57.3% | +6.5 | 178 | |
| 54.3% | +6.4 | 127 | |
| 54.1% | +3.1 | 320 | |
| 53.7% | +5.5 | 147 | |
| 55.9% | +4.9 | 118 |
คู่ที่แย่ที่สุด
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Yunara
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Yunara
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Yunara ในตำแหน่ง บอท เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Yunara - แพตช์ 26.20
ซัพพอร์ต ที่ดีที่สุดสำหรับ Yunara คือใคร?
Brand Yunara (บอท) ชนะ 57.8% จาก 128 เกมแรงก์เมื่อมี Brand เป็น ซัพพอร์ต สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.7 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Blitzcrank, Lux
จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Yunara คือใคร?
Nocturne Yunara (บอท) ชนะ 57.3% จาก 192 เกมแรงก์เมื่อมี Nocturne เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 8.4 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Jax, Evelynn
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Yunara คือใคร?
Zoe Yunara (บอท) ชนะ 57.1% จาก 98 เกมแรงก์เมื่อมี Zoe เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 9.4 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Annie, Diana
Yunara เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Yunara (บอท) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Nocturne (จังเกิล, 57.3%), Teemo (ท็อป, 58.0%), Zoe (มิด, 57.1%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Yunara ได้ไม่ดี?
Yunara (บอท) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Sona (ซัพพอร์ต, 41.2%), Nasus (ท็อป, 42.5%), Cho'Gath (จังเกิล, 45.9%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม