
- อัตราชนะ
- 48.8%
- อัตราการเลือก
- 1.6%
- อัตราแบน
- 2.7%
Yuumi ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 3,105
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 18 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Yuumi ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- ADC ที่ดีที่สุด
- Lucian58.3% · 103 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Yasuo57.8% · 180 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Yuumi - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 106 คู่Yuumi (ซัพพอร์ต) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Lucian เป็น ADC (58.3% สูงกว่าที่คาด +10.8) และ Tristana เป็น ADC (57.4%, +8.5) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Locke เป็น มิด ที่ 36.3% ต่ำกว่าที่คาด 11.2 จุด คู่หูในเลนที่พบบ่อยที่สุดคือ Twitch ใน 8.4% ของเกม Yuumi
ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Yuumi
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 58.3% | +10.8 | 103 | |
| 57.4% | +8.4 | 176 | |
| 61.4% | +11.0 | 57 | |
| 54.6% | +5.5 | 141 | |
| 53.5% | +3.3 | 217 | |
| 55.9% | +7.3 | 59 |
คู่ที่แย่ที่สุด
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 39.7% | −8.9 | 146 | |
| 42.5% | −7.0 | 106 | |
| 39.7% | −9.3 | 58 |
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Yuumi
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 62.2% | +12.5 | 45 | |
| 60.3% | +8.7 | 78 | |
| 50.0% | +5.0 | 150 | |
| 52.0% | +7.9 | 75 | |
| 59.7% | +7.9 | 62 | |
| 52.4% | +2.8 | 189 |
คู่ที่แย่ที่สุด
มิดที่ดีที่สุดคู่กับ Yuumi
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 68.1% | +15.6 | 47 | |
| 57.8% | +7.8 | 180 | |
| 55.8% | +5.8 | 77 | |
| 58.2% | +7.3 | 55 | |
| 53.6% | +7.1 | 56 | |
| 50.9% | +6.2 | 57 |
คู่ที่แย่ที่สุด
ท็อปที่ดีที่สุดคู่กับ Yuumi
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 65.9% | +18.1 | 44 | |
| 57.1% | +8.9 | 63 | |
| 54.0% | +3.9 | 161 | |
| 56.8% | +7.0 | 74 | |
| 55.8% | +4.4 | 104 | |
| 56.5% | +8.0 | 46 |
คู่ที่แย่ที่สุด
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 36.2% | −11.8 | 47 | |
| 46.0% | −5.3 | 137 | |
| 44.8% | −6.2 | 105 |
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Yuumi
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Yuumi
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Yuumi ในตำแหน่ง ซัพพอร์ต เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Yuumi - แพตช์ 26.20
ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Yuumi คือใคร?
Lucian Yuumi (ซัพพอร์ต) ชนะ 58.3% จาก 103 เกมแรงก์เมื่อมี Lucian เป็น ADC สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 10.8 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Tristana, Yunara
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Yuumi คือใคร?
Yasuo Yuumi (ซัพพอร์ต) ชนะ 57.8% จาก 180 เกมแรงก์เมื่อมี Yasuo เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.8 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Diana
Yuumi เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Yuumi (ซัพพอร์ต) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Lucian (ADC, 58.3%), Tristana (ADC, 57.4%), Yasuo (มิด, 57.8%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Yuumi ได้ไม่ดี?
Yuumi (ซัพพอร์ต) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Locke (มิด, 36.3%), Kai'Sa (ADC, 39.7%), Katarina (มิด, 37.8%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม