Zyra แชมเปี้ยนใน League of Legends
อัตราชนะ
50.9%
อัตราการเลือก
2.0%
อัตราแบน
4.2%

Zyra ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด

Zyra เทียร์ Bเมจซัพพอร์ต
แพตช์
26.20
แมตช์
4,045
เลน
ทุกเลน
Tier
ทุกเทียร์
อัปเดตล่าสุด
18 ต.ค. 2026 UTC
วิธีการคำนวณ
วิธีการจัดทำข้อมูล
ผู้เขียน
Dakota Chinnick

Zyra ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว

จังเกิลที่ดีที่สุด
Warwick59.4% · 165 เกม

ซินเนอร์จี้ของ Zyra - แพตช์ 26.20

วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 105 คู่

Zyra (ซัพพอร์ต) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Warwick เป็น จังเกิล (59.4% สูงกว่าที่คาด +5.6) และ Jhin เป็น ADC (53.4%, +1.8) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Vayne เป็น ADC ที่ 42.6% ต่ำกว่าที่คาด 8.3 จุด คู่หูในเลนที่พบบ่อยที่สุดคือ Jhin ใน 12.4% ของเกม Zyra

ADC ที่ดีที่สุดสำหรับ Zyra

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Jhin53.4%+1.8397
Kai'Sa53.9%+3.0217
Twitch57.1%+4.4105
Varus56.3%+6.564
Jinx53.7%+0.2244
Tristana51.9%+0.4158

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Vayne42.6%−8.3101
Miss Fortune50.2%−1.9303
Caitlyn51.9%−0.1324

จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Zyra

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Warwick59.4%+5.6165
Lillia64.3%+10.056
Lee Sin51.7%+4.6143
Master Yi53.7%+1.5136
Nocturne52.6%+1.497
Vi54.2%+2.283

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Wukong50.3%−4.7143
Briar48.1%−6.0104
Graves45.0%−6.280

มิดที่ดีที่สุดคู่กับ Zyra

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Hwei68.3%+14.641
Ahri58.0%+4.3150
LeBlanc59.7%+8.262
Ekko57.1%+4.6105
Viktor58.0%+5.781
Malzahar55.5%+2.2128

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Diana38.8%−13.667
Zed47.0%−4.1164
Mel39.1%−8.064

ท็อปที่ดีที่สุดคู่กับ Zyra

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Illaoi67.1%+14.376
Tryndamere62.2%+10.874
Tahm Kench64.4%+13.645
Camille58.7%+9.446
Volibear55.0%+3.0131
Teemo57.3%+3.7110

คู่ที่แย่ที่สุด

เพื่อนร่วมทีมอัตราชนะซินเนอร์จี้แมตช์
Dr. Mundo40.0%−11.955
Shen42.2%−10.064
Sett47.8%−4.7201

คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Zyra

  • Warwick · จังเกิล+5.6
  • Jhin · ADC+1.8
  • Ahri · มิด+4.3
  • Zed · มิด−4.1
  • Sett · ท็อป−4.7
  • Vayne · ADC−8.3

ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค

ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Zyra

เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ

เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Zyra ในตำแหน่ง ซัพพอร์ต เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม

อัตราชนะโดยประมาณ51.5%เลือกเพื่อนร่วมทีมอย่างน้อยหนึ่งคน

เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย

เปรียบเทียบคู่บอทเลนทั้งหมด →

🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Zyra - แพตช์ 26.20

จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Zyra คือใคร?

Warwick Zyra (ซัพพอร์ต) ชนะ 59.4% จาก 165 เกมแรงก์เมื่อมี Warwick เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 5.6 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Lee Sin, Master Yi

Zyra เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?

ในแพตช์นี้ Zyra (ซัพพอร์ต) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Warwick (จังเกิล, 59.4%), Jhin (ADC, 53.4%), Ahri (มิด, 58.0%)

เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Zyra ได้ไม่ดี?

Zyra (ซัพพอร์ต) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Vayne (ADC, 42.6%), Sett (ท็อป, 47.8%), Zed (มิด, 47.0%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน

คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?

จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม