
- อัตราชนะ
- 49.5%
- อัตราการเลือก
- 3.5%
- อัตราแบน
- 12.0%
Twitch ซินเนอร์ยีและเพื่อนร่วมทีมที่ดีที่สุด
- แพตช์
- 26.20
- แมตช์
- 4,532
- เลน
- ทุกเลน
- Tier
- ทุกเทียร์
- อัปเดตล่าสุด
- 12 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Twitch ชนะเมื่อเล่นกับใครในแพตช์ 26.20: เพื่อนร่วมทีมทุกตัวในทุกตำแหน่ง วัดเทียบกับอัตราชนะที่แชมเปี้ยนทั้งสองทำได้เมื่อเล่นเดี่ยว คู่ที่แรงจึงเป็นซินเนอร์ยีจริง ไม่ใช่แค่แชมเปี้ยนแรงสองตัว
- ซัพพอร์ตที่ดีที่สุด
- Leona60.1% · 148 เกม
- จังเกิลที่ดีที่สุด
- Warwick58.4% · 125 เกม
- มิดที่ดีที่สุด
- Malzahar57.6% · 144 เกม
- ท็อปที่ดีที่สุด
- Yone58.5% · 147 เกม
ซินเนอร์จี้ของ Twitch - แพตช์ 26.20
วัดคู่เพื่อนร่วมทีมแล้ว 137 คู่Twitch (บอท) ชนะมากที่สุดเมื่อมี Leona เป็น ซัพพอร์ต (60.1% สูงกว่าที่คาด +7.5) และ Yone เป็น ท็อป (58.5%, +7.3) คู่ที่อ่อนที่สุดคือ Mel เป็น มิด ที่ 34.1% ต่ำกว่าที่คาด 12.2 จุด คู่หูในเลนที่พบบ่อยที่สุดคือ Lulu ใน 9.5% ของเกม Twitch
ซัพพอร์ตที่ดีที่สุดสำหรับ Twitch
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 60.1% | +7.5 | 148 | |
| 63.8% | +12.6 | 47 | |
| 62.5% | +12.5 | 40 | |
| 58.2% | +6.0 | 122 | |
| 55.5% | +5.3 | 146 | |
| 54.9% | +6.4 | 91 |
คู่ที่แย่ที่สุด
จังเกิลที่ดีที่สุดสำหรับ Twitch
| เพื่อนร่วมทีม | อัตราชนะ | ซินเนอร์จี้ | แมตช์ |
|---|---|---|---|
| 66.7% | +13.0 | 57 | |
| 58.4% | +7.0 | 125 | |
| 63.5% | +9.1 | 52 | |
| 53.3% | +2.7 | 169 | |
| 55.5% | +2.9 | 146 | |
| 51.4% | +5.7 | 74 |
คู่ที่แย่ที่สุด
คู่ที่แข็งที่สุดและอ่อนที่สุดของ Twitch
ซินเนอร์จี้คืออัตราชนะเมื่อเล่นกับเพื่อนร่วมทีมคนนั้น ลบด้วยอัตราชนะที่คาดว่าสองแชมเปี้ยนจะทำได้ร่วมกันจากอัตราชนะของตัวเองในบทบาทของตน (log5) รายการเรียงตามขอบล่างของช่วง 95% ของแต่ละซินเนอร์จี้ ตัวอย่างน้อยๆ จึงขึ้นนำรายการได้ยากเพียงเพราะโชค
ตัวตรวจซินเนอร์จี้ทีมของ Twitch
เลือกเพื่อนร่วมทีมของคุณ
เลือกเพื่อนร่วมทีมเพื่อดูว่าแต่ละคนทำให้อัตราชนะของ Twitch ในตำแหน่ง บอท เปลี่ยนไปอย่างไร พร้อมค่าประมาณของทั้งทีม
เป็นเพียงค่าประมาณ: รวมซินเนอร์จี้ที่วัดได้ของแต่ละคู่ในสเกลอัตราต่อรอง และสมมติว่าแต่ละคู่เป็นอิสระต่อกัน ทีมจริงยังขึ้นกับดราฟต์ของฝ่ายตรงข้ามและตัวผู้เล่นด้วย
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเรื่องซินเนอร์จี้ของ Twitch - แพตช์ 26.20
ซัพพอร์ต ที่ดีที่สุดสำหรับ Twitch คือใคร?
Leona Twitch (บอท) ชนะ 60.1% จาก 148 เกมแรงก์เมื่อมี Leona เป็น ซัพพอร์ต สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.5 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Milio, Nautilus
จังเกิล ที่ดีที่สุดสำหรับ Twitch คือใคร?
Warwick Twitch (บอท) ชนะ 58.4% จาก 125 เกมแรงก์เมื่อมี Warwick เป็น จังเกิล สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 7.0 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Viego, Shyvana
มิด ที่ดีที่สุดสำหรับ Twitch คือใคร?
Malzahar Twitch (บอท) ชนะ 57.6% จาก 144 เกมแรงก์เมื่อมี Malzahar เป็น มิด สูงกว่าที่สองตัวนี้ชนะแยกกัน 6.7 จุด ที่แข็งด้วยเช่นกัน: Lux, Ahri
Twitch เข้ากับแชมเปี้ยนตัวไหนบ้าง?
ในแพตช์นี้ Twitch (บอท) ได้รับแรงเสริมสูงสุดจาก Leona (ซัพพอร์ต, 60.1%), Yone (ท็อป, 58.5%), Malzahar (มิด, 57.6%)
เพื่อนร่วมทีมคนไหนเข้ากับ Twitch ได้ไม่ดี?
Twitch (บอท) ทำได้แย่ที่สุดเมื่อเล่นกับ Mel (มิด, 34.1%), Volibear (ท็อป, 40.9%), Zed (มิด, 42.4%) ทั้งหมดต่ำกว่าที่สองตัวนี้ชนะเมื่อเล่นแยกกัน
คำนวณซินเนอร์จี้อย่างไร?
จากเกมแรงก์โซโล่และเฟล็กซ์ในแพตช์นี้: อัตราชนะเมื่อสองแชมเปี้ยนอยู่ทีมเดียวกัน ลบด้วยอัตราชนะที่คาดไว้จากอัตราชนะของแต่ละตัวในบทบาทของตัวเอง ค่าบวกหมายความว่าคู่นี้ชนะบ่อยกว่าที่ความแข็งแกร่งรายตัวอธิบายได้ คู่ที่จะแสดงในรายการต้องมีอย่างน้อย 40 เกม