Invisible Woman - Strategist Marvel Rivals
Tỷ Lệ Thắng
53.0%
Tỷ Lệ Chọn
6.7%
KDA TB
7.44

Invisible Woman vs Elsa Bloodstone

Invisible Woman Tier B
Vai Trò
Strategist
Trận Đấu
27.676
Mùa
Season 10.5
Tác Giả
Dakota Chinnick

Trận đấu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone rất cân sức, với Invisible Woman nhỉnh hơn với 48.4% tỷ lệ thắng trong 126 trận. Elsa Bloodstone săn Invisible Woman với 21.5 hạ gục trung bình, nhưng Invisible Woman có thể xoay chuyển trận đấu với 24.216 hồi máu nếu được bảo vệ. Trong trận đấu cân sức này, người chơi Invisible Woman nên tập trung vào phối hợp đội và tính thời điểm kỹ năng để có tác động tối đa với Elsa Bloodstone.

Phân tích đối đầu của Invisible Woman

Chọn đối thủ từ dropdown để xem thống kê đối đầu chi tiết cho Invisible Woman. So sánh tỷ lệ thắng, KDA, sát thương gây ra và hơn thế nữa để hiểu từng trận đối đầu.

So sánh với đối thủ
Invisible Woman - 48.4% tỷ lệ thắng trong trận đối đầu này
Invisible Woman
48.4% TT
VS
Đối đầu Elsa Bloodstone vs Invisible Woman - 51.6% tỷ lệ thắng
Elsa Bloodstone
51.6% TT

Ai thắng trong trận đấu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone?

Elsa Bloodstone thắng trận đối đầu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone
Người chiến thắng
Elsa Bloodstone
Trận: 126
48.4%
Tỷ Lệ Thắng
51.6%
6.28
KDA
4.02
14.1
Hạ Gục
21.5
5.4
Tử Vong
6.2
19.7
Hỗ Trợ
3.3
9.586
Sát Thương
19.343
24.216
Hồi Máu
85

Phân Tích Đối Đầu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone

Trong đối đầu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone, chúng ta thấy lợi thế có ý nghĩa xuất hiện từ dữ liệu 126 trận. Elsa Bloodstone thắng 51.6% đối đầu so với 48.4% của Invisible Woman, khoảng cách 3.2% cho thấy lợi thế đáng kể không phụ thuộc kỹ năng. Người chơi nên xem xét chênh lệch đối đầu này khi chọn hoặc giao tranh. Elsa Bloodstone xuất sắc trong việc lao vào tiêu diệt Invisible Woman, người thiếu khả năng tự bảo vệ để thoát khỏi sự tấn công tập trung. Invisible Woman hoàn toàn thống trị thống kê KDA với 6.28, lợi thế khổng lồ +2.26 so với Elsa Bloodstone. Điều này cho thấy Invisible Woman liên tục vượt trội trong tham gia hạ gục trong khi duy trì tỷ lệ sống sót cao hơn. Chênh lệch lớn nhất xuất hiện ở số liệu hồi máu, với Invisible Woman cung cấp thêm 24.131 hồi máu mỗi trận. Lợi thế duy trì này thường quyết định đội nào thắng trong các giao tranh kéo dài. Invisible Woman hơi bất lợi khi đấu với Elsa Bloodstone. Mặc dù không phải khắc chế mạnh, bạn nên chơi cẩn thận hơn, tìm kiếm trao đổi thuận lợi và dựa vào hỗ trợ đội khi có thể. Là Chiến Lược Gia, đối đầu của Invisible Woman với Elsa Bloodstone bị ảnh hưởng nhiều bởi sự bảo vệ của đội. Đứng gần đồng minh có thể peel, và thông báo khi bạn bị áp lực.

Thống Kê Chiến Đấu Invisible Woman vs Elsa Bloodstone

Invisible Woman dẫn đầu thống kê chiến đấu với Elsa Bloodstone

Invisible Woman có lợi thế chiến đấu rõ ràng với Elsa Bloodstone, thắng 3 trong 4 danh mục thống kê (KDA, Tử Vong và Hỗ Trợ). Điều này cho thấy khoảng cách hiệu suất có ý nghĩa trong đối đầu trực tiếp.

KDA
6.28Invisible Woman
4.02Elsa Bloodstone
Invisible Woman hoàn toàn vượt trội Elsa Bloodstone về hiệu quả KDA, đạt 6.28 so với lợi thế +2.26. Hiệu suất thống trị này cho thấy Invisible Woman liên tục thắng trao đổi và sống sót trong trận chiến đội.
Hạ Gục
14.1Invisible Woman
21.5Elsa Bloodstone
Elsa Bloodstone thống trị cột hạ gục với 21.5 tiêu diệt trung bình, lợi thế khổng lồ +7.4 so với Invisible Woman. Chênh lệch hạ gục này tạo tiềm năng lăn cầu tuyết đáng kể thông qua kinh tế ultimate.
Tử Vong
5.4Invisible Woman
6.2Elsa Bloodstone
Invisible Woman chết ít hơn một chút (5.4) so với 6.2 của Elsa Bloodstone, chênh lệch 0.8 tử vong cho thấy định vị hoặc công cụ thoát tốt hơn.
Hỗ Trợ
19.7Invisible Woman
3.3Elsa Bloodstone
Invisible Woman thống trị trong đóng góp đội với 19.7 hỗ trợ, +16.4 hơn Elsa Bloodstone. Chênh lệch hỗ trợ khổng lồ này cho thấy Invisible Woman liên tục tham gia và hỗ trợ các trận chiến đội thành công.

So Sánh Tác Động Invisible Woman vs Elsa Bloodstone

⚔️
TB Sát Thương
Elsa Bloodstone
19.343
+9.757 lợi thế
Invisible WomanInvisible Woman9.586
Elsa BloodstoneElsa Bloodstone19.343
💚
TB Hồi Máu
Invisible Woman
24.216
+24.131 lợi thế
Invisible WomanInvisible Woman24.216
Elsa BloodstoneElsa Bloodstone85

Là Đấu Sĩ, Elsa Bloodstone mong đợi dẫn đầu sát thương với 19.343 trung bình mỗi trận. Sát thương này cho phép họ đe dọa tiêu diệt và gây áp lực liên tục lên Invisible Woman.

Là Chiến Lược Gia, Invisible Woman đóng góp 24.216 hồi máu trung bình mỗi trận, duy trì đội qua áp lực của Elsa Bloodstone và cho phép trận chiến đội kéo dài.

Đối Đầu Vai Trò Strategist vs Duelist

Invisible Woman
Invisible WomanStrategist
vs
Elsa Bloodstone
Elsa BloodstoneDuelist

Invisible Woman dễ bị tổn thương với Elsa Bloodstone chỉ với 48.4% tỷ lệ thắng. Định vị là tất cả - đứng gần Tiên Phong, sử dụng tường và địa hình, và tiết kiệm kỹ năng phòng thủ cho pha xông vào của họ. Gọi sớm các pha flank.

MetaBot Desktop

Xây đội hình tốt nhất quanh Invisible Woman

Phòng Ghép Đội Hình đặt hai đội lên một bảng: team-up đang kích hoạt, cộng hưởng từng cặp, cân bằng vai trò và lợi thế đối đầu của mỗi anh hùng trước đội hình đối phương, tất cả từ trận đấu thật.

  • Bảng 6v6 đầy đủ
  • Team-up & cộng hưởng
  • Đối đầu với đội địch
Phòng Ghép Đội Hình trong MetaBot Desktop

Dữ liệu đối đầu đầy đủ cho Invisible Woman trong Marvel Rivals (mùa Season 10.5). Duyệt tất cả đối đầu anh hùng được sắp xếp theo tỷ lệ thắng, lọc theo vai trò hoặc tìm kiếm đối thủ cụ thể.

Đối đầu Invisible Woman (Patch Season 10.5)
Đối Thủ
Tỷ Lệ Thắng
Trận Đấu
KDA
Hạ Gục
Tử Vong
Sát Thương
Hồi Máu
51.4%3606.3814.85.611.72727.924
63.0%3516.8316.66.011.43329.868
49.1%2775.6613.76.010.62028.602
50.0%2505.7114.86.310.92627.501
50.0%2285.7212.35.500
56.3%2136.1413.75.69.93226.487
44.1%2046.0414.15.712.08331.994
50.5%2006.4513.65.210.50925.282
44.3%1925.4312.15.700
46.6%1635.6212.75.610.66223.250
54.3%1625.4712.85.79.27025.220
48.7%1585.8212.45.39.47926.772
47.4%1545.8414.26.110.12125.728
48.4%1535.8812.95.400
51.0%1436.3813.95.410.88830.572
56.0%1415.3913.35.98.68522.105
53.8%1306.3512.24.89.45724.084
53.5%1276.5913.95.09.66328.886
48.4%1266.2814.15.49.58624.216
54.8%1265.7015.06.212.68030.183
46.6%1165.9014.96.112.33328.761
45.7%1165.7814.66.311.32327.180
48.3%1166.2515.25.711.71832.496
47.0%1155.4012.75.610.58125.469
43.9%1145.4613.75.910.96932.136
45.9%984.8412.66.39.41825.161
46.7%925.4311.55.300
38.9%906.1112.95.100
59.3%866.7313.95.313.23334.166
41.5%825.5413.75.811.05328.104
41.3%805.2412.25.89.99321.888
45.2%735.7212.55.48.92922.076
44.4%725.1310.75.39.42222.629
51.5%686.3012.24.79.50521.447
60.3%687.4416.95.511.03027.045
42.6%685.9312.04.99.90729.640
54.5%666.5115.45.610.26228.924
50.8%656.5513.54.911.66427.091
50.0%605.1414.06.612.19327.133
49.1%575.2312.66.210.56531.621
46.4%564.8411.56.09.86424.995
35.9%534.3511.06.410.37927.370
51.9%525.9814.15.58.42022.341
51.9%525.0111.25.76.38416.780
42.9%496.5613.65.29.89329.522
52.1%487.2115.95.111.26426.307
43.5%465.6512.95.800
43.5%465.4612.55.49.32020.435
39.5%434.7814.27.312.50934.261
66.7%427.2615.45.110.88724.410
65.7%356.0312.15.17.55418.426
52.4%215.9011.75.26.30118.689
33.3%185.2310.75.400
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Câu Hỏi Thường Gặp Về Invisible Woman vs Elsa Bloodstone

Đối đầu tốt nhất của Invisible Woman trong Marvel Rivals là gì?

Invisible Woman hoạt động tốt nhất khi đấu với Cloak & Dagger, Doctor Strange, Rocket Raccoon. Đối đầu mạnh nhất là với Hawkeye với 66.7% tỷ lệ thắng.

Đối đầu tệ nhất của Invisible Woman trong Marvel Rivals là gì?

Invisible Woman gặp khó khăn khi đấu với Magneto, Emma Frost, The Hood. Khắc chế khó nhất là Black Cat chỉ với 33.3% tỷ lệ thắng.

Làm thế nào để thắng nhiều đối đầu hơn với Invisible Woman?

Là Strategist, Invisible Woman thắng 24 trong 53 đối đầu (>50% tỷ lệ thắng). Tập trung vào việc nhắm các đối đầu thuận lợi và phối hợp với đội để xử lý đối thủ khó.

Invisible Woman hoạt động như thế nào với các vai trò khác nhau?

Là Strategist, hiệu suất đối đầu của Invisible Woman thay đổi theo vai trò đối thủ. Sử dụng bộ lọc vai trò trong bảng trên để so sánh tỷ lệ thắng với Đấu Sĩ, Tiên Phong và Chiến Lược Gia.