- Tỷ Lệ Thắng
- 58.7%
- Tỷ Lệ Chọn
- 1.1%
- KDA TB
- 6.91
Peni Parker vs Winter Soldier
- Vai Trò
- Vanguard
- Trận Đấu
- 4.396
- Mùa
- Season 10.5
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Trận đấu Peni Parker vs Winter Soldier rất cân sức, với Peni Parker nhỉnh hơn với 52.3% tỷ lệ thắng trong 44 trận. Winter Soldier phải xử lý sự hiện diện tiền tuyến của Peni Parker, gây 12.791 sát thương mỗi trận trong khi Peni Parker hấp thụ áp lực cho đội. Trong trận đấu cân sức này, người chơi Peni Parker nên tập trung vào phối hợp đội và tính thời điểm kỹ năng để có tác động tối đa với Winter Soldier.
Phân tích đối đầu của Peni Parker
Chọn đối thủ từ dropdown để xem thống kê đối đầu chi tiết cho Peni Parker. So sánh tỷ lệ thắng, KDA, sát thương gây ra và hơn thế nữa để hiểu từng trận đối đầu.
Ai thắng trong trận đấu Peni Parker vs Winter Soldier?
Phân Tích Đối Đầu Peni Parker vs Winter Soldier
Trong đối đầu Peni Parker vs Winter Soldier, chúng ta thấy lợi thế có ý nghĩa xuất hiện từ dữ liệu 44 trận. Peni Parker thắng 52.3% đối đầu so với 47.7% của Winter Soldier, khoảng cách 4.5% cho thấy lợi thế đáng kể không phụ thuộc kỹ năng. Người chơi nên xem xét chênh lệch đối đầu này khi chọn hoặc giao tranh. Khống chế đám đông và độ bền của Peni Parker cho phép họ phá vỡ cửa sổ sát thương của Winter Soldier và bảo vệ hậu tuyến. Peni Parker có KDA mạnh hơn đáng kể 4.69 so với 3.81 của Winter Soldier trong đối đầu này. Khoảng cách này cho thấy Peni Parker hoặc bảo đảm nhiều tiêu diệt hơn, chết ít hơn, hoặc cả hai. Chênh lệch lớn nhất xuất hiện ở số liệu hồi máu, với Peni Parker cung cấp thêm 910 hồi máu mỗi trận. Lợi thế duy trì này thường quyết định đội nào thắng trong các giao tranh kéo dài. Peni Parker có lợi thế nhỏ với Winter Soldier. Mặc dù thống kê ủng hộ bạn một chút, tập trung vào cơ bản và không mạo hiểm không cần thiết. Lợi thế nhỏ cộng dồn theo thời gian. Là Tiên Phong, hiệu suất của Peni Parker với Winter Soldier phụ thuộc vào việc đội theo dõi khi xông vào. Phối hợp các pha lao vào và đảm bảo có hỗ trợ hậu tuyến trước khi cam kết.
Thống Kê Chiến Đấu Peni Parker vs Winter Soldier
Peni Parker có lợi thế chiến đấu rõ ràng với Winter Soldier, thắng 3 trong 4 danh mục thống kê (KDA, Tử Vong và Hỗ Trợ). Điều này cho thấy khoảng cách hiệu suất có ý nghĩa trong đối đầu trực tiếp.
So Sánh Tác Động Peni Parker vs Winter Soldier
Là Đấu Sĩ, Winter Soldier mong đợi dẫn đầu sát thương với 12.791 trung bình mỗi trận. Sát thương này cho phép họ đe dọa tiêu diệt và gây áp lực liên tục lên Peni Parker.
Peni Parker thể hiện khả năng tự duy trì ấn tượng với 1.911 hồi máu trung bình, có thể từ kỹ năng hoặc cơ chế hút máu tăng đáng kể lượng máu hiệu quả của họ.
Đối Đầu Vai Trò Vanguard vs Duelist
Peni Parker xử lý tốt Winter Soldier với 52.3% tỷ lệ thắng. Độ tanky của bạn hấp thụ sát thương trong khi khống chế đám đông tạo cơ hội. Tập trung vào việc bảo vệ hậu tuyến và trừng phạt việc lấn sâu thay vì đuổi theo.
Xây đội hình tốt nhất quanh Peni Parker
Phòng Ghép Đội Hình đặt hai đội lên một bảng: team-up đang kích hoạt, cộng hưởng từng cặp, cân bằng vai trò và lợi thế đối đầu của mỗi anh hùng trước đội hình đối phương, tất cả từ trận đấu thật.
- Bảng 6v6 đầy đủ
- Team-up & cộng hưởng
- Đối đầu với đội địch

Dữ liệu đối đầu đầy đủ cho Peni Parker trong Marvel Rivals (mùa Season 10.5). Duyệt tất cả đối đầu anh hùng được sắp xếp theo tỷ lệ thắng, lọc theo vai trò hoặc tìm kiếm đối thủ cụ thể.
Đối Thủ | Tỷ Lệ Thắng | Trận Đấu | KDA | Hạ Gục | Tử Vong | Sát Thương | Hồi Máu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 53.8% | 91 | 5.07 | 14.7 | 5.0 | 0 | 0 | |
| 57.5% | 87 | 4.71 | 15.4 | 5.7 | 13.401 | 2.107 | |
| 68.7% | 83 | 5.45 | 17.3 | 5.5 | 15.413 | 2.915 | |
| 56.9% | 65 | 4.78 | 15.9 | 5.6 | 15.529 | 2.401 | |
| 58.5% | 65 | 5.93 | 17.2 | 5.1 | 6.749 | 1.131 | |
| 50.8% | 65 | 4.88 | 16.1 | 5.8 | 15.040 | 3.505 | |
| 54.1% | 61 | 5.92 | 15.5 | 4.6 | 17.259 | 2.894 | |
| 49.1% | 59 | 4.87 | 15.3 | 5.5 | 16.455 | 2.283 | |
| 50.9% | 57 | 5.04 | 16.5 | 5.8 | 0 | 0 | |
| 57.9% | 57 | 5.29 | 16.3 | 5.5 | 15.524 | 2.228 | |
| 60.0% | 55 | 4.46 | 14.1 | 5.5 | 13.449 | 4.592 | |
| 48.1% | 54 | 3.81 | 12.7 | 5.8 | 0 | 0 | |
| 56.9% | 51 | 4.47 | 15.3 | 5.8 | 15.593 | 2.634 | |
| 46.8% | 47 | 4.56 | 13.1 | 5.0 | 11.738 | 1.889 | |
| 52.3% | 44 | 4.69 | 16.2 | 5.9 | 11.212 | 1.911 | |
| 72.1% | 43 | 5.76 | 16.2 | 4.7 | 12.357 | 2.145 | |
| 46.3% | 41 | 4.79 | 13.7 | 5.1 | 6.700 | 1.971 | |
| 62.5% | 40 | 5.72 | 15.8 | 5.0 | 15.912 | 1.631 | |
| 47.4% | 38 | 4.52 | 13.3 | 5.4 | 13.832 | 1.814 | |
| 46.0% | 37 | 5.51 | 17.3 | 5.5 | 0 | 0 | |
| 62.2% | 37 | 5.83 | 14.5 | 4.4 | 15.972 | 2.969 | |
| 30.6% | 36 | 5.13 | 16.8 | 5.6 | 18.454 | 1.651 | |
| 65.7% | 35 | 3.84 | 12.9 | 5.5 | 11.920 | 1.395 | |
| 74.3% | 35 | 6.01 | 16.9 | 4.9 | 11.937 | 2.992 | |
| 41.2% | 34 | 5.07 | 15.9 | 5.5 | 16.979 | 1.688 | |
| 69.7% | 33 | 5.06 | 13.9 | 4.8 | 26.748 | 275 | |
| 46.9% | 32 | 4.90 | 16.5 | 5.7 | 13.262 | 3.172 | |
| 67.7% | 31 | 5.74 | 17.6 | 5.1 | 16.594 | 6.260 | |
| 44.8% | 29 | 4.85 | 14.0 | 5.2 | 0 | 0 | |
| 35.7% | 28 | 4.07 | 12.8 | 5.4 | 0 | 0 | |
| 57.1% | 28 | 4.81 | 13.9 | 4.9 | 10.897 | 251 | |
| 46.4% | 28 | 5.28 | 14.3 | 4.6 | 9.310 | 2.908 | |
| 57.7% | 26 | 5.83 | 17.2 | 5.2 | 15.799 | 1.751 | |
| 44.0% | 25 | 6.71 | 17.8 | 4.5 | 16.682 | 3.428 | |
| 52.2% | 23 | 5.14 | 14.0 | 5.0 | 8.554 | 3.294 | |
| 59.1% | 22 | 6.24 | 16.1 | 4.5 | 9.269 | 587 | |
| 66.7% | 21 | 5.97 | 16.3 | 5.1 | 14.026 | 2.245 | |
| 61.9% | 21 | 5.51 | 15.3 | 5.0 | 8.646 | 2.225 | |
| 42.1% | 19 | 5.53 | 14.3 | 4.5 | 14.014 | 2.773 | |
| 44.4% | 18 | 3.59 | 9.3 | 4.5 | 24.752 | 1.947 | |
| 47.1% | 17 | 6.58 | 15.3 | 3.9 | 22.397 | 2.101 | |
| 50.0% | 16 | 3.80 | 10.9 | 5.1 | 7.233 | 1.633 | |
| 20.0% | 15 | 3.78 | 16.1 | 7.1 | 12.476 | 1.329 | |
| 40.0% | 15 | 3.34 | 14.4 | 6.0 | 20.804 | 1.093 | |
| 53.3% | 15 | 6.39 | 14.8 | 4.3 | 0 | 0 | |
| 46.2% | 13 | 4.75 | 15.8 | 5.8 | 15.506 | 1.917 | |
| 41.7% | 12 | 4.44 | 14.3 | 5.3 | 0 | 0 | |
| 66.7% | 12 | 15.04 | 16.6 | 2.1 | 1.974 | 752 | |
| 50.0% | 10 | 5.39 | 17.3 | 5.7 | 5.171 | 1.223 | |
| 80.0% | 10 | 7.97 | 15.9 | 3.5 | 10.643 | 1.987 | |
| 80.0% | 10 | 8.19 | 13.1 | 3.1 | 3.323 | 1.105 | |
| 50.0% | 8 | 7.15 | 18.8 | 5.0 | 13.688 | 3.075 | |
| 28.6% | 7 | 3.03 | 9.1 | 5.0 | 0 | 0 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Câu Hỏi Thường Gặp Về Peni Parker vs Winter Soldier
Đối đầu tốt nhất của Peni Parker trong Marvel Rivals là gì?
Peni Parker hoạt động tốt nhất khi đấu với Jubilee, Cloak & Dagger, Doctor Strange. Đối đầu mạnh nhất là với Captain America với 80.0% tỷ lệ thắng.
Đối đầu tệ nhất của Peni Parker trong Marvel Rivals là gì?
Peni Parker gặp khó khăn khi đấu với Emma Frost, The Hood, Deadpool. Khắc chế khó nhất là Iron Fist chỉ với 20.0% tỷ lệ thắng.
Làm thế nào để thắng nhiều đối đầu hơn với Peni Parker?
Là Vanguard, Peni Parker thắng 32 trong 53 đối đầu (>50% tỷ lệ thắng). Tập trung vào việc nhắm các đối đầu thuận lợi và phối hợp với đội để xử lý đối thủ khó.
Peni Parker hoạt động như thế nào với các vai trò khác nhau?
Là Vanguard, hiệu suất đối đầu của Peni Parker thay đổi theo vai trò đối thủ. Sử dụng bộ lọc vai trò trong bảng trên để so sánh tỷ lệ thắng với Đấu Sĩ, Tiên Phong và Chiến Lược Gia.