
- อันดับเฉลี่ย
- 4.12
- อันดับ 1
- 15.27%
- อัตรา Top 4
- 56.87%
Flickerblades แชมเปียน TFT
- เซ็ต
- 4
- แมตช์
- 623,923
- Tier
- ทุกเทียร์
- อันดับ
- ทุกแรงก์
- อัปเดตล่าสุด
- 12 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
แชมเปี้ยนที่ดีที่สุดสำหรับ Flickerblades ใน TFT เซ็ต 4 ดูว่าแชมเปี้ยนตัวไหนมีอัตราชนะสูงสุดเมื่อใช้ไอเทมนี้
Flickerblades ทำผลงานได้ดีที่สุดกับ Neeko ด้วยอัตราชนะ 100.00% ตารางนี้แสดงแชมเปี้ยนทั้งหมดที่ใช้ Flickerblades เรียงตามอัตราชนะเมื่อสวมไอเทมนี้
อันดับ | แชมเปี้ยน | Tier | ส่วนต่างอัตราชนะ | อัตราชนะของไอเทม | อัตราชนะของแชมเปี้ยน | อัตราการเลือกไอเทม | แมตช์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Neeko เทียร์ C | +55.64% | 100.00% | 44.36% | 0.13% | 2 | |
| 2 | Nasus เทียร์ C | +55.63% | 100.00% | 44.37% | 0.04% | 1 | |
| 3 | Twisted Fate เทียร์ B | +53.87% | 100.00% | 46.13% | 0.11% | 2 | |
| 4 | Annie เทียร์ A | +51.72% | 100.00% | 48.28% | 0.02% | 1 | |
| 5 | Jax เทียร์ A | +50.37% | 100.00% | 49.63% | 0.02% | 1 | |
| 6 | Akali เทียร์ S | +45.69% | 100.00% | 54.31% | 0.07% | 2 | |
| 7 | Yuumi เทียร์ S | +45.53% | 100.00% | 54.47% | 0.07% | 1 | |
| 8 | Aatrox เทียร์ S | +45.42% | 100.00% | 54.58% | 0.03% | 2 | |
| 9 | Garen เทียร์ S | +44.29% | 100.00% | 55.71% | 0.02% | 1 | |
| 10 | Shen เทียร์ S | +41.90% | 100.00% | 58.10% | 0.02% | 1 | |
| 11 | Talon เทียร์ S | +40.01% | 100.00% | 59.99% | 0.08% | 3 | |
| 12 | Wukong เทียร์ B | +39.74% | 85.71% | 45.97% | 0.21% | 7 | |
| 13 | Ornn เทียร์ S | +31.13% | 100.00% | 68.87% | 0.02% | 1 | |
| 14 | Sett เทียร์ S | +29.68% | 100.00% | 70.32% | 0.17% | 6 | |
| 15 | Shyvana เทียร์ B | +29.15% | 76.19% | 47.04% | 0.47% | 21 | |
| 16 | Lee Sin เทียร์ S | +27.13% | 100.00% | 72.87% | 0.06% | 3 | |
| 17 | Aurelion Sol เทียร์ S | +22.73% | 80.00% | 57.27% | 0.23% | 15 | |
| 18 | Katarina เทียร์ S | +20.70% | 75.00% | 54.30% | 0.22% | 16 | |
| 19 | Samira เทียร์ S | +18.16% | 88.24% | 70.07% | 0.43% | 17 | |
| 20 | Sivir เทียร์ B | +17.12% | 62.50% | 45.38% | 0.42% | 16 | |
| 21 | Nidalee เทียร์ S | +15.70% | 72.73% | 57.03% | 0.34% | 11 | |
| 22 | Kalista เทียร์ A | +14.96% | 63.64% | 48.68% | 0.47% | 44 | |
| 23 | Lulu เทียร์ S | +14.73% | 68.18% | 53.45% | 0.41% | 22 | |
| 24 | Veigar เทียร์ S | +13.89% | 66.67% | 52.78% | 0.06% | 6 | |
| 25 | Kayle เทียร์ S | +11.69% | 70.59% | 58.89% | 0.71% | 34 | |
| 26 | Vi เทียร์ S | +9.31% | 66.67% | 57.35% | 0.08% | 3 | |
| 27 | Tryndamere เทียร์ S | +8.99% | 70.97% | 61.97% | 0.35% | 31 | |
| 28 | Yasuo เทียร์ B | +8.37% | 54.55% | 46.17% | 0.20% | 11 | |
| 29 | Zilean เทียร์ S | +7.21% | 75.00% | 67.79% | 0.18% | 4 | |
| 30 | Diana เทียร์ S | +6.95% | 60.00% | 53.05% | 0.22% | 5 | |
| 31 | Xayah เทียร์ S | +6.82% | 68.18% | 61.36% | 0.84% | 44 | |
| 32 | Kindred เทียร์ S | +4.64% | 60.00% | 55.36% | 0.50% | 10 | |
| 33 | Olaf เทียร์ S | +0.97% | 55.88% | 54.92% | 0.56% | 34 | |
| 34 | Pyke เทียร์ S | -2.56% | 50.00% | 52.56% | 0.12% | 8 | |
| 35 | Rakan เทียร์ S | -2.65% | 50.00% | 52.65% | 0.06% | 2 | |
| 36 | Yone เทียร์ S | -3.36% | 66.67% | 70.03% | 0.08% | 3 | |
| 37 | Azir เทียร์ S | -5.85% | 68.42% | 74.27% | 0.49% | 19 | |
| 38 | Tristana เทียร์ F | -6.58% | 33.33% | 39.91% | 0.49% | 12 | |
| 39 | Zed เทียร์ S | -13.72% | 37.50% | 51.22% | 0.29% | 8 | |
| 40 | Teemo เทียร์ A | -31.72% | 16.67% | 48.38% | 0.33% | 6 | |
| 41 | Darius เทียร์ C | -40.49% | 0.00% | 40.49% | 0.05% | 2 | |
| 42 | Sejuani เทียร์ C | -44.60% | 0.00% | 44.60% | 0.15% | 4 | |
| 43 | Fiora เทียร์ B | -46.24% | 0.00% | 46.24% | 0.09% | 2 | |
| 44 | Janna เทียร์ A | -48.37% | 0.00% | 48.37% | 0.15% | 2 | |
| 45 | Brand เทียร์ A | -48.72% | 0.00% | 48.72% | 0.07% | 2 | |
| 46 | Nunu & Willump เทียร์ S | -51.94% | 0.00% | 51.94% | 0.02% | 1 | |
| 47 | Irelia เทียร์ S | -52.64% | 0.00% | 52.64% | 0.09% | 4 | |
| 48 | Morgana เทียร์ S | -55.77% | 0.00% | 55.77% | 0.07% | 2 | |
รับความได้เปรียบเพื่อชัยชนะ
โอเวอร์เลย์เรียลไทม์ การติดตามแมตช์อัตโนมัติ และเครื่องมือพิเศษ — ทุกอย่างที่ต้องใช้ไต่แรงก์ ใช้ฟรีบนพีซีของคุณ
- โอเวอร์เลย์ในเกม
- การติดตามแมตช์อัตโนมัติ
- เครื่องมือเฉพาะเดสก์ท็อป
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
แชมเปี้ยน Flickerblades - คำถามที่พบบ่อย
แชมเปี้ยนตัวไหนใช้ Flickerblades ได้ดีที่สุดใน TFT เซ็ต 4
Nasus มีอัตราชนะสูงสุดกับ Flickerblades ที่ 100.00% ใน TFT เซ็ต 4 แชมเปี้ยนตัวนี้ใช้ Flickerblades ใน 0.04% ของแมตช์ และชนะมาแล้ว 1 เกมเมื่อสวมไอเทมนี้ การสร้าง Flickerblades ช่วยเพิ่มอัตราชนะของ Nasus ขึ้น 55.63%
แชมเปี้ยนที่เหมาะกับ Flickerblades ที่สุดใน TFT คือตัวไหน
แชมเปี้ยนที่ทำผลงานดีที่สุดกับ Flickerblades ใน TFT เซ็ต 4 คือ Nasus, Annie, and Akali แชมเปี้ยนเหล่านี้ทำอัตราชนะสูงได้อย่างสม่ำเสมอเมื่อสวมไอเทมนี้ การสร้าง Flickerblades ให้แชมเปี้ยนเหล่านี้ช่วยเพิ่มพลังของทีมได้มาก
แชมเปี้ยนตัวไหนได้ประโยชน์จาก Flickerblades มากที่สุด
Neeko ได้ประโยชน์จาก Flickerblades มากที่สุด โดยอัตราชนะเพิ่มขึ้น 55.64% เมื่อสวมไอเทม ทำให้ Neeko เป็นตัวเลือกที่ดีสำหรับ Flickerblades เมื่อคุณมีชิ้นส่วนครบ
แชมเปี้ยนตัวไหนสร้าง Flickerblades บ่อยที่สุดใน TFT
Xayah สร้าง Flickerblades บ่อยที่สุด โดยมีอัตราการเลือก 0.84% ใน TFT เซ็ต 4 แชมเปี้ยนตัวนี้มีอัตราชนะ 68.18% เมื่อใช้ Flickerblades
แชมเปี้ยนกี่ตัวที่ใช้ Flickerblades ได้ใน TFT เซ็ต 4
มีแชมเปี้ยน 48 ตัวที่เคยใช้ Flickerblades ใน TFT เซ็ต 4 แม้แชมเปี้ยนหลายตัวจะสวม Flickerblades ได้ แต่ตัวที่ใช้ได้มีประสิทธิภาพที่สุดคือ Nasus, Annie, and Akali
ควรสร้าง Flickerblades ใน TFT เมื่อไหร่
สร้าง Flickerblades ใน TFT เมื่อคุณมีชิ้นส่วนและแชมเปี้ยนที่เข้ากับไอเทมนี้ Nasus คือผู้ถือที่ดีที่สุด ด้วยอัตราชนะ 100.00% พิจารณา Flickerblades เมื่อเข้ากับทีมคอมพ์และความต้องการของแชมเปี้ยนของคุณ