
- อันดับเฉลี่ย
- 4.38
- อันดับ 1
- 14.10%
- อัตรา Top 4
- 52.92%
Frying Pan แชมเปียน TFT
- เซ็ต
- 16
- แมตช์
- 623,923
- Tier
- ทุกเทียร์
- อันดับ
- ทุกแรงก์
- อัปเดตล่าสุด
- 18 ต.ค. 2026 UTC
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
แชมเปี้ยนที่ดีที่สุดสำหรับ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 ดูว่าแชมเปี้ยนตัวไหนมีอัตราชนะสูงสุดเมื่อใช้ไอเทมนี้
Frying Pan ทำผลงานได้ดีที่สุดกับ Caitlyn ด้วยอัตราชนะ 65.52% ตารางนี้แสดงแชมเปี้ยนทั้งหมดที่ใช้ Frying Pan เรียงตามอัตราชนะเมื่อสวมไอเทมนี้
อันดับ | แชมเปี้ยน | Tier | ส่วนต่างอัตราชนะ | อัตราชนะของไอเทม | อัตราชนะของแชมเปี้ยน | อัตราการเลือกไอเทม | แมตช์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Caitlyn เทียร์ F | +31.04% | 65.52% | 34.47% | 0.15% | 29 | |
| 2 | Xerath เทียร์ S | +24.09% | 80.00% | 55.91% | 0.01% | 5 | |
| 3 | Anivia เทียร์ S | +22.51% | 76.71% | 54.20% | 0.16% | 73 | |
| 4 | Lux เทียร์ S | +22.15% | 75.00% | 52.85% | 0.04% | 52 | |
| 5 | Nasus เทียร์ B | +21.09% | 66.67% | 45.57% | 0.03% | 12 | |
| 6 | Sona เทียร์ C | +19.82% | 62.75% | 42.92% | 0.13% | 51 | |
| 7 | Sett เทียร์ S | +19.02% | 78.57% | 59.55% | 0.02% | 14 | |
| 8 | T-Hex เทียร์ C | +17.68% | 60.00% | 42.32% | 0.01% | 5 | |
| 9 | LeBlanc เทียร์ S | +17.28% | 69.44% | 52.16% | 0.03% | 36 | |
| 10 | Malzahar เทียร์ B | +17.12% | 63.64% | 46.52% | 0.03% | 33 | |
| 11 | Annie เทียร์ S | +16.51% | 75.68% | 59.17% | 0.03% | 37 | |
| 12 | Braum เทียร์ S | +16.35% | 73.81% | 57.46% | 0.03% | 84 | |
| 13 | Leona เทียร์ B | +15.08% | 61.54% | 46.45% | 0.03% | 39 | |
| 14 | Tristana เทียร์ S | +13.23% | 64.52% | 51.29% | 0.04% | 31 | |
| 15 | Lulu เทียร์ S | +12.98% | 64.71% | 51.72% | 0.21% | 85 | |
| 16 | Teemo เทียร์ S | +10.65% | 64.38% | 53.73% | 0.08% | 73 | |
| 17 | Zilean เทียร์ S | +10.56% | 75.38% | 64.82% | 0.05% | 65 | |
| 18 | Vayne เทียร์ S | +9.99% | 60.00% | 50.01% | 0.01% | 15 | |
| 19 | Bard เทียร์ A | +9.62% | 59.09% | 49.47% | 0.05% | 44 | |
| 20 | Kindred เทียร์ S | +9.61% | 75.32% | 65.71% | 0.06% | 77 | |
| 21 | Renekton เทียร์ S | +9.48% | 80.00% | 70.52% | 0.05% | 15 | |
| 22 | Zoe เทียร์ A | +9.36% | 58.54% | 49.18% | 0.04% | 41 | |
| 23 | Thresh เทียร์ S | +8.80% | 66.67% | 57.87% | 0.01% | 12 | |
| 24 | Ryze เทียร์ S | +8.25% | 75.00% | 66.75% | 0.01% | 12 | |
| 25 | Kog'Maw เทียร์ A | +8.11% | 56.79% | 48.68% | 0.19% | 81 | |
| 26 | Sylas เทียร์ S | +7.81% | 83.33% | 75.53% | 0.01% | 18 | |
| 27 | Neeko เทียร์ A | +7.25% | 55.97% | 48.72% | 0.11% | 134 | |
| 28 | Kennen เทียร์ S | +6.93% | 58.18% | 51.26% | 0.04% | 110 | |
| 29 | Qiyana เทียร์ F | +6.40% | 31.67% | 25.27% | 0.26% | 60 | |
| 30 | Ashe เทียร์ S | +6.34% | 59.09% | 52.75% | 0.07% | 44 | |
| 31 | Viego เทียร์ B | +6.23% | 51.85% | 45.62% | 0.12% | 54 | |
| 32 | Tryndamere เทียร์ S | +6.22% | 58.82% | 52.60% | 0.04% | 17 | |
| 33 | Veigar เทียร์ S | +5.72% | 63.64% | 57.91% | 0.01% | 11 | |
| 34 | Xin Zhao เทียร์ C | +5.23% | 48.51% | 43.28% | 0.21% | 134 | |
| 35 | Azir เทียร์ S | +5.11% | 60.71% | 55.61% | 0.07% | 84 | |
| 36 | Jinx เทียร์ S | +5.03% | 56.25% | 51.22% | 0.01% | 16 | |
| 37 | Yorick เทียร์ S | +5.02% | 57.78% | 52.75% | 0.08% | 45 | |
| 38 | Shyvana เทียร์ S | +4.87% | 69.31% | 64.44% | 0.06% | 101 | |
| 39 | Milio เทียร์ F | +4.87% | 36.00% | 31.13% | 0.13% | 50 | |
| 40 | Garen เทียร์ S | +4.83% | 57.14% | 52.31% | 0.02% | 35 | |
| 41 | Illaoi เทียร์ F | +4.13% | 41.05% | 36.93% | 0.15% | 95 | |
| 42 | Nautilus เทียร์ C | +4.05% | 44.26% | 40.21% | 0.05% | 61 | |
| 43 | Jhin เทียร์ F | +4.02% | 41.46% | 37.44% | 0.15% | 41 | |
| 44 | Ahri เทียร์ B | +3.84% | 50.00% | 46.16% | 0.03% | 42 | |
| 45 | Singed เทียร์ S | +3.67% | 57.14% | 53.47% | 0.03% | 21 | |
| 46 | Volibear เทียร์ S | +3.55% | 72.22% | 68.68% | 0.03% | 72 | |
| 47 | Loris เทียร์ S | +3.41% | 54.93% | 51.52% | 0.06% | 71 | |
| 48 | Wukong เทียร์ S | +3.22% | 56.76% | 53.54% | 0.04% | 74 | |
| 49 | Vi เทียร์ A | +3.21% | 51.98% | 48.77% | 0.23% | 202 | |
| 50 | Rift Herald เทียร์ C | +2.96% | 46.15% | 43.20% | 0.01% | 13 | |
| 51 | Yasuo เทียร์ B | +2.89% | 50.00% | 47.11% | 0.09% | 62 | |
| 52 | Jarvan IV เทียร์ A | +2.60% | 50.98% | 48.38% | 0.11% | 51 | |
| 53 | Swain เทียร์ S | +2.43% | 58.16% | 55.73% | 0.05% | 141 | |
| 54 | Seraphine เทียร์ S | +2.26% | 56.19% | 53.93% | 0.08% | 105 | |
| 55 | Kai'Sa เทียร์ A | +0.85% | 50.00% | 49.15% | 0.01% | 10 | |
| 56 | Rek'Sai เทียร์ F | +0.55% | 38.89% | 38.34% | 0.10% | 36 | |
| 57 | Lucian & Senna เทียร์ S | +0.36% | 64.38% | 64.03% | 0.06% | 73 | |
| 58 | Kobuko & Yuumi เทียร์ S | +0.33% | 57.55% | 57.22% | 0.09% | 106 | |
| 59 | Blitzcrank เทียร์ B | +0.26% | 47.37% | 47.10% | 0.26% | 57 | |
| 60 | Draven เทียร์ S | -0.31% | 50.94% | 51.25% | 0.04% | 53 | |
| 61 | Aatrox เทียร์ S | -0.70% | 59.46% | 60.16% | 0.03% | 37 | |
| 62 | Poppy เทียร์ S | -0.97% | 51.55% | 52.52% | 0.11% | 97 | |
| 63 | Skarner เทียร์ C | -2.16% | 40.00% | 42.16% | 0.03% | 15 | |
| 64 | Bel'Veth เทียร์ B | -2.71% | 42.86% | 45.57% | 0.04% | 35 | |
| 65 | Orianna เทียร์ F | -2.86% | 36.36% | 39.22% | 0.23% | 44 | |
| 66 | Ornn เทียร์ S | -3.23% | 58.59% | 61.83% | 0.11% | 256 | |
| 67 | Graves เทียร์ F | -3.68% | 30.43% | 34.11% | 0.10% | 46 | |
| 68 | Galio เทียร์ S | -3.84% | 58.33% | 62.18% | 0.04% | 24 | |
| 69 | Darius เทียร์ S | -3.84% | 50.00% | 53.84% | 0.05% | 54 | |
| 70 | Gangplank เทียร์ F | -4.30% | 33.33% | 37.63% | 0.08% | 63 | |
| 71 | Shen เทียร์ B | -4.82% | 42.02% | 46.83% | 0.24% | 119 | |
| 72 | Lissandra เทียร์ S | -4.86% | 51.43% | 56.29% | 0.02% | 35 | |
| 73 | Ekko เทียร์ B | -4.94% | 41.67% | 46.60% | 0.11% | 36 | |
| 74 | Briar เทียร์ B | -5.28% | 41.67% | 46.95% | 0.26% | 96 | |
| 75 | Dr. Mundo เทียร์ B | -5.32% | 42.55% | 47.87% | 0.05% | 47 | |
| 76 | Gwen เทียร์ S | -5.96% | 47.30% | 53.26% | 0.11% | 74 | |
| 77 | Fizz เทียร์ A | -6.16% | 42.86% | 49.02% | 0.02% | 35 | |
| 78 | Taric เทียร์ S | -6.29% | 50.00% | 56.29% | 0.08% | 148 | |
| 79 | Diana เทียร์ S | -6.69% | 44.44% | 51.13% | 0.03% | 18 | |
| 80 | Ziggs เทียร์ S | -6.76% | 68.18% | 74.94% | 0.02% | 22 | |
| 81 | Tahm Kench เทียร์ B | -7.15% | 38.46% | 45.62% | 0.01% | 13 | |
| 82 | Ambessa เทียร์ S | -7.47% | 45.97% | 53.43% | 0.09% | 124 | |
| 83 | Cho'Gath เทียร์ C | -8.39% | 32.65% | 41.04% | 0.09% | 49 | |
| 84 | Twisted Fate เทียร์ F | -9.18% | 26.00% | 35.18% | 0.08% | 50 | |
| 85 | Zaahen เทียร์ S | -9.56% | 50.00% | 59.56% | 0.04% | 6 | |
| 86 | Rumble เทียร์ S | -9.81% | 42.17% | 51.98% | 0.10% | 83 | |
| 87 | Fiddlesticks เทียร์ S | -11.56% | 53.33% | 64.89% | 0.07% | 75 | |
| 88 | Aphelios เทียร์ S | -13.94% | 36.36% | 50.30% | 0.03% | 33 | |
| 89 | Yunara เทียร์ A | -14.72% | 34.38% | 49.09% | 0.03% | 32 | |
| 90 | Sejuani เทียร์ S | -15.29% | 37.50% | 52.79% | 0.06% | 72 | |
| 91 | Nidalee เทียร์ C | -16.14% | 26.67% | 42.81% | 0.02% | 15 | |
| 92 | Yone เทียร์ S | -16.92% | 37.50% | 54.42% | 0.01% | 8 | |
| 93 | Sion เทียร์ A | -17.10% | 31.94% | 49.04% | 0.04% | 72 | |
| 94 | Kalista เทียร์ S | -21.32% | 33.33% | 54.66% | 0.01% | 15 | |
| 95 | Aurelion Sol เทียร์ S | -22.42% | 28.57% | 50.99% | 0.01% | 14 | |
| 96 | Miss Fortune เทียร์ C | -23.85% | 18.18% | 42.04% | 0.02% | 22 | |
| 97 | Mel เทียร์ S | -34.92% | 27.27% | 62.20% | 0.02% | 22 | |
| 98 | Warwick เทียร์ S | -45.38% | 11.11% | 56.49% | 0.01% | 9 | |
| 99 | Baron Nashor เทียร์ S | -74.79% | 0.00% | 74.79% | 0.01% | 3 | |
รับความได้เปรียบเพื่อชัยชนะ
โอเวอร์เลย์เรียลไทม์ การติดตามแมตช์อัตโนมัติ และเครื่องมือพิเศษ — ทุกอย่างที่ต้องใช้ไต่แรงก์ ใช้ฟรีบนพีซีของคุณ
- โอเวอร์เลย์ในเกม
- การติดตามแมตช์อัตโนมัติ
- เครื่องมือเฉพาะเดสก์ท็อป
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
แชมเปี้ยน Frying Pan - คำถามที่พบบ่อย
แชมเปี้ยนตัวไหนใช้ Frying Pan ได้ดีที่สุดใน TFT เซ็ต 16
Sylas มีอัตราชนะสูงสุดกับ Frying Pan ที่ 83.33% ใน TFT เซ็ต 16 แชมเปี้ยนตัวนี้ใช้ Frying Pan ใน 0.01% ของแมตช์ และชนะมาแล้ว 18 เกมเมื่อสวมไอเทมนี้ การสร้าง Frying Pan ช่วยเพิ่มอัตราชนะของ Sylas ขึ้น 7.81%
แชมเปี้ยนที่เหมาะกับ Frying Pan ที่สุดใน TFT คือตัวไหน
แชมเปี้ยนที่ทำผลงานดีที่สุดกับ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 คือ Sylas , Renekton , and Xerath แชมเปี้ยนเหล่านี้ทำอัตราชนะสูงได้อย่างสม่ำเสมอเมื่อสวมไอเทมนี้ การสร้าง Frying Pan ให้แชมเปี้ยนเหล่านี้ช่วยเพิ่มพลังของทีมได้มาก
แชมเปี้ยนตัวไหนได้ประโยชน์จาก Frying Pan มากที่สุด
Caitlyn ได้ประโยชน์จาก Frying Pan มากที่สุด โดยอัตราชนะเพิ่มขึ้น 31.04% เมื่อสวมไอเทม ทำให้ Caitlyn เป็นตัวเลือกที่ดีสำหรับ Frying Pan เมื่อคุณมีชิ้นส่วนครบ
แชมเปี้ยนตัวไหนสร้าง Frying Pan บ่อยที่สุดใน TFT
Qiyana สร้าง Frying Pan บ่อยที่สุด โดยมีอัตราการเลือก 0.26% ใน TFT เซ็ต 16 แชมเปี้ยนตัวนี้มีอัตราชนะ 31.67% เมื่อใช้ Frying Pan
แชมเปี้ยนกี่ตัวที่ใช้ Frying Pan ได้ใน TFT เซ็ต 16
มีแชมเปี้ยน 99 ตัวที่เคยใช้ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 แม้แชมเปี้ยนหลายตัวจะสวม Frying Pan ได้ แต่ตัวที่ใช้ได้มีประสิทธิภาพที่สุดคือ Sylas , Renekton , and Xerath
ควรสร้าง Frying Pan ใน TFT เมื่อไหร่
สร้าง Frying Pan ใน TFT เมื่อคุณมีชิ้นส่วนและแชมเปี้ยนที่เข้ากับไอเทมนี้ Sylas คือผู้ถือที่ดีที่สุด ด้วยอัตราชนะ 83.33% พิจารณา Frying Pan เมื่อเข้ากับทีมคอมพ์และความต้องการของแชมเปี้ยนของคุณ