Frying Pan TFT item icon
อันดับเฉลี่ย
4.38
อันดับ 1
14.10%
อัตรา Top 4
52.92%

Frying Pan คอมป์ TFT

เซ็ต 16
Frying Pan เทียร์ F
เซ็ต
16
แมตช์
623,923
Tier
ทุกเทียร์
อันดับ
ทุกแรงก์
อัปเดตล่าสุด
18 ต.ค. 2026 UTC
วิธีการคำนวณ
วิธีการจัดทำข้อมูล
ผู้เขียน
Dakota Chinnick

ทีมคอมพ์ที่ใช้ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 ดูทีมคอมพ์ที่ยูนิตแคร์รี่สวมไอเทมนี้เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด

ค้นพบทีมคอมพ์ TFT ที่ดีที่สุดที่ใช้ Frying Pan เป็นไอเทมหลักของแคร์รี่ ข้อมูลของเราพบว่ามีทีมคอมพ์ที่ใช้ได้ดี 15 ทีมที่สร้าง Frying Pan อยู่ในตอนนี้ โดยมีอัตราชนะเฉลี่ย 44.86% ทุกทีมคอมพ์ ทีมคอมพ์ Frying Pan ที่ทำผลงานดีที่สุดมีอัตราชนะ 77.81% เน้นเทรต Caretaker, Defender, Huntress โดยมี Nidalee เป็นผู้ถือไอเทม ตารางนี้แสดงทีมคอมพ์ทั้งหมดที่สร้าง Frying Pan ให้ยูนิตแคร์รี่ เรียงตามอัตราชนะเพื่อช่วยให้คุณหาบิลด์ที่แข็งแกร่งที่สุด แต่ละทีมคอมพ์แสดงรายชื่อทีมทั้งหมด ไอเทมที่แนะนำ เทรตที่เปิดใช้งาน และตัวชี้วัดสำคัญ เช่น อันดับเฉลี่ย อัตราชนะ และอัตราการเลือก ใช้ตัวกรองด้านบนเพื่อสลับระหว่างทีมคอมพ์ 8 และ 9 แชมเปี้ยนตามขนาดบอร์ดช่วงท้ายเกมที่คุณชอบ

Defender เทียร์ SDefender1,924 เกมอัตราการเลือก0.33%
อันดับเฉลี่ย
3.25
Top 4
77.81%
อันดับ 1
17.72%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Defender เทียร์ SDefender295 เกมอัตราการเลือก0.05%
อันดับเฉลี่ย
3.24
Top 4
77.63%
อันดับ 1
13.90%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Defender เทียร์ SDefender7,038 เกมอัตราการเลือก1.22%
อันดับเฉลี่ย
3.27
Top 4
74.37%
อันดับ 1
20.49%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Ionia เทียร์ SIonia4,284 เกมอัตราการเลือก0.74%
อันดับเฉลี่ย
3.66
Top 4
68.18%
อันดับ 1
15.34%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Noxus เทียร์ ANoxus535 เกมอัตราการเลือก0.09%
อันดับเฉลี่ย
4.47
Top 4
51.03%
อันดับ 1
8.04%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Yordle เทียร์ FYordle2,277 เกมอัตราการเลือก0.39%
อันดับเฉลี่ย
4.73
Top 4
43.79%
อันดับ 1
7.33%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Yordle เทียร์ FYordle889 เกมอัตราการเลือก0.15%
อันดับเฉลี่ย
4.89
Top 4
43.08%
อันดับ 1
6.75%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Yordle เทียร์ FYordle1,963 เกมอัตราการเลือก0.34%
อันดับเฉลี่ย
5.13
Top 4
36.93%
อันดับ 1
4.99%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Yordle เทียร์ FYordle1,388 เกมอัตราการเลือก0.24%
อันดับเฉลี่ย
5.25
Top 4
36.17%
อันดับ 1
3.03%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Shadow Isles เทียร์ FShadow Isles1,038 เกมอัตราการเลือก0.18%
อันดับเฉลี่ย
5.25
Top 4
35.65%
อันดับ 1
3.66%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Yordle เทียร์ FYordle5,638 เกมอัตราการเลือก0.98%
อันดับเฉลี่ย
5.39
Top 4
31.50%
อันดับ 1
5.05%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Bilgewater เทียร์ FBilgewater2,110 เกมอัตราการเลือก0.37%
อันดับเฉลี่ย
5.64
Top 4
26.97%
อันดับ 1
2.65%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Warden เทียร์ FWarden354 เกมอัตราการเลือก0.06%
อันดับเฉลี่ย
5.65
Top 4
25.42%
อันดับ 1
1.13%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Noxus เทียร์ FNoxus1,029 เกมอัตราการเลือก0.18%
อันดับเฉลี่ย
5.65
Top 4
23.32%
อันดับ 1
1.85%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
Void เทียร์ FVoid517 เกมอัตราการเลือก0.09%
อันดับเฉลี่ย
5.94
Top 4
21.08%
อันดับ 1
0.97%
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ SDefender
1,924 เกมอัตราการเลือก0.33%
3.25
อันดับเฉลี่ย
77.81%
อัตรา Top 4
17.72%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ SDefender
295 เกมอัตราการเลือก0.05%
3.24
อันดับเฉลี่ย
77.63%
อัตรา Top 4
13.90%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ SDefender
7,038 เกมอัตราการเลือก1.22%
3.27
อันดับเฉลี่ย
74.37%
อัตรา Top 4
20.49%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ SIonia
4,284 เกมอัตราการเลือก0.74%
3.66
อันดับเฉลี่ย
68.18%
อัตรา Top 4
15.34%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ ANoxus
535 เกมอัตราการเลือก0.09%
4.47
อันดับเฉลี่ย
51.03%
อัตรา Top 4
8.04%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FYordle
2,277 เกมอัตราการเลือก0.39%
4.73
อันดับเฉลี่ย
43.79%
อัตรา Top 4
7.33%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FYordle
889 เกมอัตราการเลือก0.15%
4.89
อันดับเฉลี่ย
43.08%
อัตรา Top 4
6.75%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FYordle
1,963 เกมอัตราการเลือก0.34%
5.13
อันดับเฉลี่ย
36.93%
อัตรา Top 4
4.99%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FYordle
1,388 เกมอัตราการเลือก0.24%
5.25
อันดับเฉลี่ย
36.17%
อัตรา Top 4
3.03%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FShadow Isles
1,038 เกมอัตราการเลือก0.18%
5.25
อันดับเฉลี่ย
35.65%
อัตรา Top 4
3.66%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FYordle
5,638 เกมอัตราการเลือก0.98%
5.39
อันดับเฉลี่ย
31.50%
อัตรา Top 4
5.05%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FBilgewater
2,110 เกมอัตราการเลือก0.37%
5.64
อันดับเฉลี่ย
26.97%
อัตรา Top 4
2.65%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FWarden
354 เกมอัตราการเลือก0.06%
5.65
อันดับเฉลี่ย
25.42%
อัตรา Top 4
1.13%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FNoxus
1,029 เกมอัตราการเลือก0.18%
5.65
อันดับเฉลี่ย
23.32%
อัตรา Top 4
1.85%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
ทีเออร์ FVoid
517 เกมอัตราการเลือก0.09%
5.94
อันดับเฉลี่ย
21.08%
อัตรา Top 4
0.97%
อันดับ 1
ความเสี่ยงชนกันต่ำ
MetaBot Desktop

รับความได้เปรียบเพื่อชัยชนะ

โอเวอร์เลย์เรียลไทม์ การติดตามแมตช์อัตโนมัติ และเครื่องมือพิเศษ — ทุกอย่างที่ต้องใช้ไต่แรงก์ ใช้ฟรีบนพีซีของคุณ

  • โอเวอร์เลย์ในเกม
  • การติดตามแมตช์อัตโนมัติ
  • เครื่องมือเฉพาะเดสก์ท็อป
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

ทีมคอมพ์ Frying Pan - คำถามที่พบบ่อย

ทีมคอมพ์ที่ดีที่สุดสำหรับ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 คืออะไร

ทีมคอมพ์ที่ดีที่สุดที่ใช้ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 มีอัตราชนะ 77.81% และอัตราการเลือก 0.33% ทีมนี้ใช้เทรต Caretaker, Defender, and Huntress และถูกเลือกใน 0.33% ของเกมที่มี Frying Pan

มีกี่คอมป์ที่ใช้ Frying Pan ใน TFT?

มีทีมคอมพ์ที่ใช้ได้ดี 15 ทีมที่มักสร้าง Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 ทีมคอมพ์ที่มี Frying Pan มีอัตราชนะเฉลี่ย 44.86% จากแมตช์ที่วิเคราะห์ทั้งหมด 31,279 แมตช์

ทีมคอมพ์ไหนใช้ Frying Pan บ่อยที่สุดใน TFT

ทีมคอมพ์ยอดนิยมที่สุดสำหรับ Frying Pan ใน TFT เซ็ต 16 ใช้เทรต Defender, Disruptor, and Piltover โดยมีอัตราการเลือก 1.22% ทีมนี้มีอัตราชนะ 74.37% และอันดับเฉลี่ย 3.27

ทีมคอมพ์ที่ใช้ Frying Pan แบบไหนมีอันดับเฉลี่ยดีที่สุด

ทีมคอมพ์ Frying Pan ที่มีอันดับเฉลี่ยดีที่สุดทำได้ 3.24 ด้วยเทรต Caretaker, Defender, and Huntress ทีมนี้มีอัตราชนะ 77.63% และอัตราการเลือก 0.05%

เทรตอะไรเข้ากับ Frying Pan ได้ดีใน TFT

เทรตที่เข้ากับ Frying Pan ที่สุดใน TFT เซ็ต 16 คือ Caretaker, Defender, Huntress, Piltover, Arcanist, and Targon เทรตคู่เหล่านี้ปรากฏในทีมคอมพ์ Frying Pan ที่มีอัตราชนะสูงสุด