
- อัตราชนะ
- 57.4%
- แมตช์
- 1,354
- KDA
- 3.04
อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์ vs ซินแคลร์
- ระดับฝีมือ
- ทุกระดับสกิล
- แมตช์
- 45,196
- เวอร์ชัน
- 6860
- อัปเดตล่าสุด
- 8 พ.ย. 2026 UTC
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
อินเฟอร์นัส ข่ม ซินแคลร์ ได้อย่างเด็ดขาดด้วยอัตราชนะ 57.4% ใน Deadlock จาก 1,354 เกม อินเฟอร์นัส ได้เฉลี่ย 5.5 คิล และทำดาเมจใส่ผู้เล่นมากกว่า 1,960 ต่อแมตช์ แมตช์อัพที่ได้เปรียบนี้เปิดทางให้เล่นเชิงรุกและหาจังหวะต่อสู้ตั้งแต่ต้นเกม
สรุปแมตช์อัปของ อินเฟอร์นัส
ใช้ดรอปดาวน์เลือกคู่ต่อสู้เพื่อดูรายละเอียดว่า อินเฟอร์นัส ทำผลงานเมื่อเจอตัวนั้นเป็นอย่างไร คุณจะเห็นอัตราชนะแบบตัวต่อตัว สถิติการต่อสู้ การเปรียบเทียบ net worth และการวิเคราะห์ดาเมจ ทั้งหมดอิงจากข้อมูลแรงก์จริงของ Deadlock
ใครชนะแมตช์อัป อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์

สรุปแมตช์อัพ อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์
แมตช์อัพ อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์ ใน Deadlock คือ แมตช์อัปที่เอียงข้างอย่างเด็ดขาด จากการวิเคราะห์ 1,354 แมตช์ล่าสุด อินเฟอร์นัส ชนะด้วยอัตราชนะ 57.4% เทียบกับ 42.6% ของ ซินแคลร์ ทำให้ อินเฟอร์นัส นำอยู่ 14.8 จุดเปอร์เซ็นต์ ช่องว่างทางสถิติที่สำคัญที่สุดอยู่ที่ การมีส่วนร่วมกับออบเจกทีฟ ซึ่ง อินเฟอร์นัส เหนือกว่าอย่างสม่ำเสมอ อินเฟอร์นัส เหนือกว่าอย่างท่วมท้นตามสถิติในแมตช์อัพนี้ ซินแคลร์ ควรหลีกเลี่ยงการปะทะตรง ๆ เน้นฟาร์มและเป้าหมายอย่างเดียว และรอทีมไฟต์ที่ความได้เปรียบรายตัวจางลง
วิเคราะห์การต่อสู้ อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์
- ดาเมจต่อออบเจกทีฟ
อินเฟอร์นัส ทำดาเมจใส่เป้าหมายได้มากกว่า ซินแคลร์ เฉลี่ย 1,873 จึงมีคุณค่ามากกว่าในการสปลิทพุช ปิดคิล Guardian และเร่งการทำลายป้อม ทีมที่มี อินเฟอร์นัส อาจเลือกเน้นกลยุทธ์รอบเป้าหมาย ส่วน ซินแคลร์ ควรเน้นสร้างพิคขณะที่ อินเฟอร์นัส ดันเป้าหมาย
- คิลเฉลี่ย
ในแมตช์อัพนี้ อินเฟอร์นัส ทำคิลได้มากกว่า ซินแคลร์ อย่างชัดเจน เฉลี่ย 5.5 คิล เทียบกับ 3.9 คิล ต่างกันเกือบ 1.6 คิลต่อแมตช์ เมื่อ อินเฟอร์นัส เจอ ซินแคลร์ ข้อมูลแสดงชัดว่า อินเฟอร์นัส หาโอกาสทำคิลได้มากกว่าและปิดคิลได้จริง ผู้เล่น ซินแคลร์ ควรยอมรับข้อเท็จจริงนี้และปรับการเล่น เช่น เล่นเน้นซัพพอร์ตมากขึ้น ช่วยเพื่อนร่วมทีม และหลีกเลี่ยงการท้าดวลกับ อินเฟอร์นัส ในจังหวะที่ทีมไม่ได้ต้องการให้คุณดวล
- อัตราส่วน KDA
อินเฟอร์นัส มี KDA นำปานกลางในแมตช์อัปนี้ บันทึก 3.04 เทียบกับ 2.76 ของ ซินแคลร์ แม้ส่วนต่าง 0.28 คะแนนนี้บ่งชี้ว่า อินเฟอร์นัส มักเป็นฝ่ายได้เปรียบในการปะทะ แต่ช่องว่างยังเล็กพอที่ผู้เล่น ซินแคลร์ ฝีมือดีจะแก้ได้ด้วยการเลือกตำแหน่งที่ดีกว่า จังหวะสกิล หรือชนะดวลสำคัญ ซินแคลร์ ควรเน้นการแลกแบบระเบิดและถอยก่อนที่การสู้ยืดเยื้อจะเข้าทางความทนของ อินเฟอร์นัส
- มูลค่าสุทธิ
อินเฟอร์นัส ได้ souls มากกว่า ซินแคลร์ เฉลี่ยประมาณ 1,160 ความได้เปรียบทางเศรษฐกิจระดับปานกลางนี้แปลเป็นพลังพุ่งและการทำไอเทมครบที่เร็วขึ้น ทำให้ อินเฟอร์นัส ได้เปรียบช่วงกลางเกม อินเฟอร์นัส ได้ลาสต์ฮิตมากกว่า (56.4 vs 49.8) ขณะที่ อินเฟอร์นัส นำด้านดีไนย์ (1.6 vs 1.2) พลวัตการฟาร์มนี้กำหนดสมดุลของเลนและการกระจายทอง
ไอเทมแนะนำสำหรับ อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์
บิลด์ อินเฟอร์นัส vs ซินแคลร์
บิลด์ ซินแคลร์ vs อินเฟอร์นัส
อัตราชนะของไอเทมมาจาก 1,354 เกมของ อินเฟอร์นัส ปะทะ ซินแคลร์ โดยใช้สีเทียบกับอัตราชนะของฮีโร่นั้นในแมตช์อัปนี้
สร้างทีมที่ดีที่สุดรอบ อินเฟอร์นัส
Comp Lab ให้คะแนนทุกคู่ในทีมของคุณจากอัตราชนะจริงของหลายแสนแมตช์ ตรวจสอบการเลือกของคุณกับรายชื่อฝ่ายตรงข้าม และโหลดคอมพ์อัตราชนะสูงที่พิสูจน์แล้ว
- บอร์ดทีมหกฮีโร่
- อัตราชนะของซินเนอร์ยีคู่
- คอมพ์อัตราชนะสูงที่พิสูจน์แล้ว

อินเฟอร์นัส ได้เปรียบเหนือฮีโร่ 26 คนและเสียเปรียบกับฮีโร่ 17 คนใน Deadlock แมตช์อัพที่แข็งแกร่งที่สุดของ อินเฟอร์นัส คือเจอกับ ซินแคลร์ อัตราชนะ 57.4% แมตช์อัพที่ยากที่สุดคือ เพจ อัตราชนะ 40.6% ใช้ตารางด้านล่างเพื่อดูรายละเอียดแมตช์อัพและบิลด์แนะนำ
คู่ต่อสู้ | อัตราชนะ | แมตช์ | KDA | คิล | เดธ | ดาเมจใส่ผู้เล่น | มูลค่าสุทธิ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 43.05% | 6,035 | 2.62 | 5.1 | 5.1 | 24,308 | 35,190 | |
| 46.56% | 5,971 | 2.57 | 5.4 | 5.5 | 25,652 | 35,851 | |
| 43.25% | 5,715 | 2.38 | 4.8 | 5.4 | 23,570 | 35,146 | |
| 52.11% | 5,502 | 2.64 | 5.3 | 5.3 | 25,434 | 35,974 | |
| 41.05% | 5,442 | 2.58 | 5.3 | 5.4 | 24,768 | 35,791 | |
| 54.66% | 4,952 | 2.69 | 5.5 | 5.4 | 26,554 | 35,898 | |
| 50.10% | 4,924 | 2.65 | 5.0 | 5.1 | 27,093 | 35,243 | |
| 49.42% | 4,771 | 2.60 | 5.9 | 5.8 | 26,981 | 35,951 | |
| 49.74% | 4,662 | 2.66 | 5.4 | 5.3 | 25,123 | 35,734 | |
| 53.24% | 4,331 | 2.71 | 5.4 | 5.2 | 25,143 | 36,172 | |
| 55.93% | 4,325 | 2.81 | 5.5 | 5.2 | 25,395 | 35,858 | |
| 47.29% | 4,303 | 2.81 | 5.6 | 5.2 | 26,142 | 36,418 | |
| 48.69% | 4,276 | 2.66 | 5.3 | 5.3 | 26,316 | 35,699 | |
| 51.51% | 4,261 | 2.55 | 5.3 | 5.5 | 25,449 | 36,095 | |
| 40.65% | 4,180 | 2.45 | 4.8 | 5.3 | 23,308 | 35,858 | |
| 50.95% | 4,112 | 2.66 | 5.4 | 5.3 | 26,286 | 35,897 | |
| 50.92% | 4,091 | 2.66 | 5.4 | 5.4 | 25,797 | 35,834 | |
| 53.84% | 4,045 | 2.81 | 5.5 | 5.3 | 25,323 | 36,118 | |
| 47.68% | 4,002 | 2.64 | 5.4 | 5.4 | 26,675 | 36,186 | |
| 54.23% | 3,867 | 2.76 | 5.5 | 5.4 | 25,644 | 35,907 | |
| 50.21% | 3,806 | 2.52 | 5.4 | 5.5 | 24,467 | 35,721 | |
| 47.79% | 3,444 | 2.53 | 5.1 | 5.4 | 26,467 | 35,979 | |
| 54.71% | 3,389 | 2.81 | 5.5 | 5.2 | 26,022 | 35,928 | |
| 54.50% | 3,253 | 2.78 | 5.5 | 5.2 | 25,054 | 35,973 | |
| 48.55% | 3,207 | 2.60 | 5.4 | 5.5 | 25,516 | 35,303 | |
| 51.19% | 3,141 | 2.63 | 5.5 | 5.5 | 26,368 | 35,783 | |
| 50.07% | 3,032 | 2.74 | 5.4 | 5.3 | 26,755 | 36,252 | |
| 46.99% | 2,854 | 2.66 | 5.2 | 5.2 | 25,885 | 35,588 | |
| 54.11% | 2,482 | 2.67 | 5.4 | 5.4 | 25,750 | 36,188 | |
| 53.58% | 2,441 | 2.92 | 5.7 | 5.1 | 26,318 | 36,910 | |
| 53.81% | 2,310 | 2.62 | 5.3 | 5.2 | 24,504 | 36,152 | |
| 50.87% | 2,296 | 2.71 | 5.3 | 5.1 | 25,895 | 35,474 | |
| 53.82% | 2,224 | 2.79 | 5.8 | 5.4 | 28,071 | 35,929 | |
| 48.70% | 2,224 | 2.56 | 4.7 | 5.1 | 23,587 | 35,605 | |
| 45.37% | 2,116 | 2.53 | 4.8 | 5.2 | 23,984 | 34,405 | |
| 49.05% | 2,100 | 2.66 | 4.8 | 4.9 | 24,335 | 35,620 | |
| 54.46% | 2,086 | 2.87 | 5.4 | 5.0 | 24,549 | 35,561 | |
| 47.53% | 2,068 | 2.69 | 5.4 | 5.2 | 27,994 | 35,879 | |
| 54.24% | 1,897 | 2.68 | 5.0 | 5.1 | 24,695 | 35,180 | |
| 55.86% | 1,878 | 2.86 | 5.4 | 5.1 | 25,462 | 36,788 | |
| 53.56% | 1,826 | 2.62 | 5.4 | 5.5 | 25,275 | 35,673 | |
| 57.18% | 1,775 | 2.69 | 5.1 | 5.2 | 25,229 | 35,606 | |
| 57.39% | 1,354 | 3.04 | 5.5 | 4.9 | 25,385 | 35,771 | |
ช่วยเรารักษาความถูกต้อง! หากพบสถิติที่ไม่ถูกต้อง ข้อมูลที่หายไป หรือปัญหาอื่นๆ ความเห็นของคุณช่วยยกระดับคุณภาพข้อมูลของเราให้ทั้งชุมชน
แมตช์อัพ อินเฟอร์นัส - คำถามที่พบบ่อย
แมตช์อัพที่ดีที่สุดของ อินเฟอร์นัส ใน Deadlock คืออะไร?
แมตช์อัพที่ดีที่สุดของ อินเฟอร์นัส คือเจอกับ ซินแคลร์ อัตราชนะ 57.4% อินเฟอร์นัส เหนือกว่าในแมตช์อัพนี้ด้วยสถิติการต่อสู้ที่ดีกว่าและความเข้ากันของสกิล
แมตช์อัปที่ยากที่สุดของ อินเฟอร์นัส คืออะไร?
แมตช์อัพที่ยากที่สุดของ อินเฟอร์นัส คือเจอกับ เพจ อัตราชนะเพียง 40.6% เมื่อเจอคู่ต่อสู้นี้ อินเฟอร์นัส ควรเน้นการประสานงานกับทีมและซื้อไอเทมเชิงป้องกัน
อินเฟอร์นัส มีแมตช์อัปที่ได้เปรียบกี่แมตช์?
อินเฟอร์นัส มีแมตช์อัพที่ได้เปรียบ (อัตราชนะ 50%+) 26 แมตช์อัพ และแมตช์อัพที่เสียเปรียบ 17 แมตช์อัพใน Deadlock การเข้าใจแมตช์อัพเหล่านี้ช่วยให้เลือกฮีโร่ได้ดีขึ้นและปรับสไตล์การเล่นได้
เล่น อินเฟอร์นัส อย่างไรในแมตช์อัปที่ยาก?
เมื่อเล่น อินเฟอร์นัส ในแมตช์อัพที่ยาก ให้เน้นฟาร์มอย่างปลอดภัย การวางตำแหน่ง และการประสานงานกับทีม ปรับบิลด์ไอเทมเพื่อชดเชยข้อเสียเปรียบ และมองหาโอกาสสร้างผลกระทบในการต่อสู้ด้วยสกิลแทนการปะทะตรงๆ
ควรดูสถิติอะไรในแมตช์อัพของ อินเฟอร์นัส?
สถิติสำคัญที่ควรวิเคราะห์ในแมตช์อัพของ อินเฟอร์นัส ได้แก่ อัตราชนะ KDA ดาเมจเฉลี่ยต่อผู้เล่น และส่วนต่าง net worth แมตช์อัพที่ดาเมจสูงเหมาะกับการเล่นเชิงรุก ส่วนแมตช์อัพที่ KDA ต่ำควรเล่นเชิงรับและพึ่งการสนับสนุนจากทีม

