
- อัตราการเลือก
- 12.3%
- ADR เฉลี่ย
- 78.9
- ราวด์เฉลี่ย
- 22.0
Anubis Active Duty
- ระดับฝีมือ
- ทุกแรงก์
- ขนาดตัวอย่าง
- 38,915
- อัปเดตล่าสุด
- ตุลาคม 2026
- วิธีการคำนวณ
- วิธีการจัดทำข้อมูล
- ผู้เขียน
- Dakota Chinnick
Anubis มีอัตราการเลือก 12.3% ใน Counter-Strike 2 ADR เฉลี่ย 78.9 22.0 รอบต่อแมตช์ และอัตราเฮดช็อตเฉลี่ย 48.3% ทั้งหมดมาจากแมตช์จริง
คะแนนความนิยมของ Anubis
ในลิสต์ Active Duty ของ Counter-Strike 2 Anubis เป็นหนึ่งในแมปที่เล่นมากที่สุด มีอัตราการเลือก 12.3% อยู่อันดับที่ 4th จาก 7 แมปที่เราติดตาม ตัวเลขเหล่านี้มาจากแมตช์ FACEIT จริง 38,915 แมตช์ และวัดว่าผู้เล่นเข้าคิวเล่น Anubis บ่อยแค่ไหน เป็นตัวชี้วัดความนิยม ไม่ใช่คะแนนด้านบาลานซ์หรืออัตราชนะ
สถิติโดยละเอียดของ Anubis
อัตราการเลือกและความนิยมของ Anubis
Anubis อยู่อันดับที่ 4th จาก 7 แมปที่เราติดตามในด้านอัตราการเลือก โดยถูกเลือกใน 12.3% ของแมตช์ ซึ่งต่ำกว่าเกณฑ์ 14.3% ของการแบ่งเท่า ๆ กัน คุณจะได้เจอ Anubis เกือบทุกเซสชัน เวลาที่ใช้เรียนรู้มุมและแผนพื้นฐานของแมปนี้จึงคุ้มค่าเสมอ
โปรไฟล์การต่อสู้ของ Anubis เทียบกับเมตา
การปะทะบน Anubis มีดาเมจเฉลี่ย 78.9 ต่อรอบ (ใกล้เคียงกับค่าเฉลี่ยของพูลที่ 78.6) อัตราเฮดช็อต 48.3% (ใกล้เคียงกับค่าเฉลี่ย 49.7%) และ K/D เฉลี่ย 1.06 ระยะการปะทะหลากหลาย เอื้อให้ชุดอุปกรณ์ที่ยืดหยุ่นได้เปรียบสไตล์เดียว ทีมทำดาเมจยูทิลิตี้เฉลี่ย 85 ต่อแมตช์ ซึ่งบ่งบอกว่าเป็นแมปที่การเล็งล้วน ๆ มักสำคัญกว่ายูทิลิตี้
- Anubis
- แมปเฉลี่ย
โปรไฟล์เชิงยุทธวิธีของ Anubis
Anubis ต้องการมากกว่าแค่การเล็ง ผู้เล่นคลัตช์ทำสำเร็จ 37.8% ของสถานการณ์ 1v1 และ 21.2% ของ 1v2 ที่นี่ (ใกล้เคียงค่าเฉลี่ยของพูล) แฟลชเชื่อถือได้น้อยกว่า สำเร็จ 41.2% สโมกและโมโลตอฟจึงมักมีค่ากว่าแฟลชบนแมปนี้ นอกจากนี้ผู้เล่นยังทำมัลติคิลได้เฉลี่ย 3.9 รอบ และโอเพนนิงคิล 2.2 ครั้งต่อแมตช์
- โอเพนนิงคิล/แมตช์2.2
- มัลติคิล/แมตช์3.9
- ศัตรูที่โดนแฟลช/แมตช์5.0
ไดนามิกของรอบบน Anubis: สมดุลฝั่ง CT กับ T
ในแมตช์ที่ผู้ใช้ MetaBot Desktop บันทึกไว้ Anubis ค่อนข้างสมดุล ฝั่ง Counter-Terrorist ชนะ 52.5% ของรอบปกติ และช่วงความเชื่อมั่น 95% (48.8–56.0%) ครอบคลุม 50% จึงไม่มีฝั่งใดได้เปรียบอย่างมีนัยสำคัญ ทีมที่ชนะรอบปืนพกจะชนะอีกสองรอบถัดไปด้วย 44.3% ของเวลา สูงกว่าค่าเฉลี่ย 41.9% ของแมปที่ติดตาม การนำตอนครึ่งเวลาเปลี่ยนเป็นชัยชนะของแมตช์ 85.7% ของเวลา และ 5.4% ของแมตช์ไปถึงช่วงต่อเวลา
เส้นค่าคลาดเคลื่อน: ช่วงความเชื่อมั่น 95% ของอัตราชนะรอบฝั่ง CT (48.8–56.0%) จากรอบปกติ 732 รอบ เส้นประแสดงระดับ 50%
รอบปืนพก ครึ่งเวลา และต่อเวลา
- รอบปืนพกที่ CT ชนะ46.0%สัดส่วนรอบปืนพก (รอบที่ 1 และ 13) ที่ฝั่งป้องกันชนะn = รอบปืนพก 74 รอบ
- อัตราต่อยอดรอบปืนพก44.3%ทีมที่ชนะรอบปืนพกแล้วชนะอีกสองรอบถัดไปด้วยn = รอบปืนพก 70 รอบ · ค่าเฉลี่ยทุกแมป 41.9%
- นำตอนครึ่งเวลา → ชนะ85.7%ทีมที่นำตอนครึ่งเวลาแล้วชนะแมตช์ในที่สุดn = 28 แมตช์ที่มีทีมนำตอนครึ่งเวลา
- อัตราต่อเวลา5.4%แมตช์ที่เสมอ 12–12 หลังจบรอบปกติ2 จาก 37 แมตช์
- อัตราคัมแบ็ก2.9%แมตช์ที่ชนะหลังจากตามหลัง 5 รอบขึ้นไป1 จาก 34 แมตช์ที่รู้ผล
- ความยาวแมตช์เฉลี่ย31 นาทีเฉลี่ย 20.1 รอบต่อแมตช์n = 37 แมตช์
อ้างอิงจากรอบปกติ 732 รอบใน 37 แมตช์ที่ผู้ใช้ MetaBot Desktop บันทึกไว้ (อัปเดต ตุลาคม 2026) รอบต่อเวลาไม่นับรวมในสัดส่วน CT/T ส่วนอัตราระดับแมตช์ใช้ทุกแมตช์ที่บันทึกไว้ สถิติจะแสดงเมื่อแมปมีจำนวนตัวอย่างถึงขั้นต่ำที่กำหนดแล้วเท่านั้น
รับความได้เปรียบเพื่อชัยชนะ
โอเวอร์เลย์เรียลไทม์ การติดตามแมตช์อัตโนมัติ และเครื่องมือพิเศษ — ทุกอย่างที่ต้องใช้ไต่แรงก์ ใช้ฟรีบนพีซีของคุณ
- โอเวอร์เลย์ในเกม
- การติดตามแมตช์อัตโนมัติ
- เครื่องมือเฉพาะเดสก์ท็อป
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับสถิติ Anubis ใน CS2
Anubis ได้รับความนิยมแค่ไหนใน CS2
Anubis มีอัตราการเลือก 12.3% จากแมตช์ FACEIT ที่วิเคราะห์
ADR เฉลี่ยบน Anubis เท่าไหร่
ผู้เล่นทำ ADR เฉลี่ย 78.9 และ K/D 1.06 บน Anubis
รอบบน Anubis ยาวแค่ไหน
Anubis เฉลี่ย 22.0 รอบต่อแมตช์
Anubis เป็นแมปไรเฟิลหรือแมป AWP
Anubis เป็นแมปที่สมดุล มีการสู้ด้วยไรเฟิล ปืนพก และ AWP ผสมกันอย่างลงตัว
Anubis ใน CS2 ฝั่ง CT หรือ T ได้เปรียบ
Anubis เป็นแมปที่สมดุล ฝั่ง Counter-Terrorist ชนะ 52.5% ของรอบปกติ และฝั่ง Terrorist ชนะ 47.5% โดยช่วงความเชื่อมั่น 95% (48.8–56.0%) ครอบคลุม 50% ข้อมูลนี้มาจากรอบปกติ 732 รอบใน 37 แมตช์ที่ผู้ใช้ MetaBot Desktop บันทึกไว้ โดยไม่นับรอบต่อเวลา
รอบปืนพกบน Anubis สำคัญแค่ไหน
บน Anubis ทีมที่ชนะรอบปืนพกจะชนะอีกสองรอบถัดไปด้วย 44.3% ของเวลา สูงกว่าค่าเฉลี่ย 41.9% ของแมปที่ติดตาม ฝั่ง Counter-Terrorist ชนะรอบปืนพก 46.0% บนแมปนี้ วัดจากรอบปืนพก 74 รอบ
อัตราชนะคลัตช์บน Anubis เป็นเท่าไหร่
บน Anubis ผู้เล่นชนะคลัตช์ 1v1 ได้ 37.8% และคลัตช์ 1v2 ได้ 21.2% จากแมตช์ FACEIT จริง
แฟลชแบงมีประสิทธิภาพแค่ไหนบน Anubis
บน Anubis แฟลช 41.2% นำไปสู่การคิล และผู้เล่นทำให้ศัตรูตาบอดเฉลี่ย 5.0 คนต่อแมตช์ ซึ่งต่ำกว่าค่าเฉลี่ยของพูล สโมกและโมโลตอฟจึงมักมีค่ากว่าแฟลชที่นี่