​ซินแคลร์​
อัตราชนะ
41.4%
แมตช์
587
KDA
2.83

​ซินแคลร์​ vs เคลวิน vs เคลวิน

ระดับฝีมือ
ทุกระดับสกิล
แมตช์
13,334
เวอร์ชัน
6860
อัปเดตล่าสุด
8 พ.ย. 2026 UTC
ผู้เขียน
Dakota Chinnick
วิธีการคำนวณ
วิธีการจัดทำข้อมูล

เคลวิน เคาน์เตอร์ ​ซินแคลร์​ อย่างหนัก โดย ​ซินแคลร์​ มีอัตราชนะเพียง 41.4% ใน 587 แมตช์ เคลวิน ได้คิลมากกว่าโดยเฉลี่ย 0.0 เมื่อเจอเคาน์เตอร์นี้ ให้เน้นไอเทมป้องกัน การเล่นเป็นทีม และหลีกเลี่ยงการแลกกันนานๆ

สรุปแมตช์อัปของ ​ซินแคลร์​

ใช้ดรอปดาวน์เลือกคู่ต่อสู้เพื่อดูรายละเอียดว่า ​ซินแคลร์​ ทำผลงานเมื่อเจอตัวนั้นเป็นอย่างไร คุณจะเห็นอัตราชนะแบบตัวต่อตัว สถิติการต่อสู้ การเปรียบเทียบ net worth และการวิเคราะห์ดาเมจ ทั้งหมดอิงจากข้อมูลแรงก์จริงของ Deadlock

เปรียบเทียบกับคู่ต่อสู้
​ซินแคลร์​ - อัตราชนะ 41.4% ในแมตช์อัปนี้
​ซินแคลร์​
41.4% WR
VS
แมตช์อัป เคลวิน vs ​ซินแคลร์​ - อัตราชนะ 58.6%
เคลวิน
58.6% WR

ใครชนะแมตช์อัป ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน

เคลวิน ชนะแมตช์อัป ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน
ผู้ชนะ
เคลวิน
แมตช์: 587
41.4%
อัตราชนะ
58.6%
3.8
คิลเฉลี่ย
3.8
4.5
เดธเฉลี่ย
4.0
8.9
แอสซิสต์เฉลี่ย
12.1
34,754
Net Worth เฉลี่ย
35,880
24,520
ดาเมจใส่ผู้เล่น
23,157
3,218
ดาเมจต่อออบเจกทีฟ
3,885
50.6
ลาสต์ฮิต
49.5

สรุปแมตช์อัพ ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน

แมตช์อัพ ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน ใน Deadlock คือ แมตช์อัปที่เอียงข้างอย่างเด็ดขาด จากการวิเคราะห์ 587 แมตช์ล่าสุด เคลวิน ชนะด้วยอัตราชนะ 58.6% เทียบกับ 41.4% ของ ​ซินแคลร์​ ทำให้ เคลวิน นำอยู่ 17.2 จุดเปอร์เซ็นต์ ช่องว่างทางสถิติที่สำคัญที่สุดอยู่ที่ พลังการสังหาร ซึ่ง เคลวิน เหนือกว่าอย่างสม่ำเสมอ เคลวิน เหนือกว่าอย่างท่วมท้นตามสถิติในแมตช์อัพนี้ ​ซินแคลร์​ ควรหลีกเลี่ยงการปะทะตรง ๆ เน้นฟาร์มและเป้าหมายอย่างเดียว และรอทีมไฟต์ที่ความได้เปรียบรายตัวจางลง

วิเคราะห์การต่อสู้ ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน

  • อัตราส่วน KDA

    ช่องว่าง KDA ระหว่าง เคลวิน และ ​ซินแคลร์​ ห่างมาก: 3.95 เทียบกับ 2.83 ต่างกันถึง 1.11 คะแนน ซึ่งเผยถึงความเหนือกว่าของ เคลวิน ในการแลกหมัดโดยตรง ข้อมูลแมตช์อัปจาก 587 เกมแสดงว่า เคลวิน ทำคิลได้มากกว่าและรอดได้นานกว่า ​ซินแคลร์​ อย่างสม่ำเสมอ สำหรับผู้เล่น ​ซินแคลร์​ ผลเชิงกลยุทธ์ชัดเจน: หลีกเลี่ยงการยิงตัวต่อตัวกับ เคลวิน เท่าที่ทำได้ แต่ใช้ยูทิลิตี้ของทีม การหาข้อมูล และการดันหลายคนเพื่อลบล้างความได้เปรียบด้านกลไกของ เคลวิน

  • ดาเมจต่อออบเจกทีฟ

    การทำดาเมจใส่เป้าหมายของ ​ซินแคลร์​ (3,218) และ เคลวิน (3,885) ใกล้เคียงกัน ไม่มีฮีโร่ตัวไหนได้เปรียบชัดเจนในการทำลายป้อม Walker หรือ Patron การประสานงานของทีมสำคัญกว่าการเลือกฮีโร่ในการคุมเป้าหมาย

  • เดธเฉลี่ย

    เคลวิน รอดได้นานกว่าในแมตช์อัปนี้ ตาย 4.0 ครั้งต่อเกม เทียบกับ ​ซินแคลร์​ ที่ตาย 4.5 ครั้ง ส่วนต่างเดธ 0.4 ต่อแมตช์นี้หมายความว่า เคลวิน พร้อมลงสนามบ่อยกว่า และมีส่วนร่วมในช่วงท้ายเกมและการต่อสู้ออบเจกทีฟบ่อยกว่า ผู้เล่น ​ซินแคลร์​ ควรทบทวนตำแหน่งและจังหวะการบุก เพราะข้อมูลชี้ว่าแนวทางของ เคลวิน ในการดวลเหล่านี้ให้ผลการเอาตัวรอดที่ดีกว่า

  • มูลค่าสุทธิ

    เคลวิน ได้ souls มากกว่า ​ซินแคลร์​ เฉลี่ยประมาณ 1,126 ความได้เปรียบทางเศรษฐกิจระดับปานกลางนี้แปลเป็นพลังพุ่งและการทำไอเทมครบที่เร็วขึ้น ทำให้ เคลวิน ได้เปรียบช่วงกลางเกม ฮีโร่ทั้งสองฟาร์มได้ในอัตราใกล้เคียงกัน การคุมเลนจึงขึ้นอยู่กับรูปแบบการรังควานและการซัพพอร์ตจากป่า ไม่ใช่ความได้เปรียบด้านการฟาร์ม

ไอเทมแนะนำสำหรับ ​ซินแคลร์​ vs เคลวิน

อัตราชนะของไอเทมมาจาก 587 เกมของ ​ซินแคลร์​ ปะทะ เคลวิน โดยใช้สีเทียบกับอัตราชนะของฮีโร่นั้นในแมตช์อัปนี้

MetaBot Desktop

สร้างทีมที่ดีที่สุดรอบ ​ซินแคลร์​

Comp Lab ให้คะแนนทุกคู่ในทีมของคุณจากอัตราชนะจริงของหลายแสนแมตช์ ตรวจสอบการเลือกของคุณกับรายชื่อฝ่ายตรงข้าม และโหลดคอมพ์อัตราชนะสูงที่พิสูจน์แล้ว

  • บอร์ดทีมหกฮีโร่
  • อัตราชนะของซินเนอร์ยีคู่
  • คอมพ์อัตราชนะสูงที่พิสูจน์แล้ว
Deadlock Comp Lab ใน MetaBot Desktop

​ซินแคลร์​ ได้เปรียบเหนือฮีโร่ 1 คนและเสียเปรียบกับฮีโร่ 42 คนใน Deadlock แมตช์อัพที่แข็งแกร่งที่สุดของ ​ซินแคลร์​ คือเจอกับ มินา อัตราชนะ 50.4% แมตช์อัพที่ยากที่สุดคือ เกรฟส์ อัตราชนะ 33.6% ใช้ตารางด้านล่างเพื่อดูรายละเอียดแมตช์อัพและบิลด์แนะนำ

​ซินแคลร์​ matchup win rates and combat stats in Deadlock (Version 6860)
คู่ต่อสู้
อัตราชนะ
แมตช์
KDA
คิล
เดธ
ดาเมจใส่ผู้เล่น
มูลค่าสุทธิ
37.06%1,8432.743.54.522,33334,468
34.91%1,8132.583.64.521,76334,089
45.34%1,7272.884.14.625,52134,712
45.42%1,7262.893.44.225,14733,966
33.57%1,7162.673.74.623,29934,271
46.12%1,4812.864.04.624,32634,907
41.05%1,4812.723.94.823,53334,646
43.86%1,3592.833.84.723,01234,990
42.61%1,3542.763.94.623,42534,611
38.51%1,3192.593.95.123,85134,569
42.25%1,3042.804.04.824,84035,112
45.36%1,2722.944.04.523,83534,310
33.92%1,2502.683.34.321,52734,031
41.23%1,2152.983.84.424,44634,892
43.39%1,2032.854.14.724,35935,408
43.07%1,1982.823.94.623,92434,387
44.20%1,1562.903.94.524,36734,765
50.35%1,1462.924.34.924,66535,461
44.66%1,1332.873.84.522,76134,514
42.59%1,0802.523.74.922,16334,504
41.65%1,0662.814.04.725,64835,304
45.36%1,0562.774.14.924,31534,662
49.64%9853.013.94.422,98434,483
44.86%9832.893.84.522,91233,450
43.02%9742.783.34.322,89034,710
43.88%9482.834.14.824,05334,477
45.87%9092.964.14.724,28034,560
44.15%8542.833.74.624,45134,280
38.45%8012.853.74.424,04834,627
47.01%7852.824.04.724,54535,508
40.96%7692.723.44.322,64634,355
44.52%7393.084.04.524,33835,587
44.02%7272.723.94.623,29635,337
43.08%7012.673.84.824,09734,489
40.47%6352.813.94.525,09634,464
47.22%6292.863.74.324,01334,445
37.14%6222.843.44.122,40835,098
35.28%6182.443.24.621,33432,903
49.67%6083.284.24.324,70936,573
41.40%5872.833.84.524,52034,754
47.67%5373.063.94.322,99435,514
43.93%5192.704.15.024,21934,863
49.38%4842.993.74.324,65535,583
🔍

ช่วยเรารักษาความถูกต้อง! หากพบสถิติที่ไม่ถูกต้อง ข้อมูลที่หายไป หรือปัญหาอื่นๆ ความเห็นของคุณช่วยยกระดับคุณภาพข้อมูลของเราให้ทั้งชุมชน

รายงานปัญหา

แมตช์อัพ ​ซินแคลร์​ - คำถามที่พบบ่อย

แมตช์อัพที่ดีที่สุดของ ​ซินแคลร์​ ใน Deadlock คืออะไร?

แมตช์อัพที่ดีที่สุดของ ​ซินแคลร์​ คือเจอกับ มินา อัตราชนะ 50.4% ​ซินแคลร์​ เหนือกว่าในแมตช์อัพนี้ด้วยสถิติการต่อสู้ที่ดีกว่าและความเข้ากันของสกิล

แมตช์อัปที่ยากที่สุดของ ​ซินแคลร์​ คืออะไร?

แมตช์อัพที่ยากที่สุดของ ​ซินแคลร์​ คือเจอกับ เกรฟส์ อัตราชนะเพียง 33.6% เมื่อเจอคู่ต่อสู้นี้ ​ซินแคลร์​ ควรเน้นการประสานงานกับทีมและซื้อไอเทมเชิงป้องกัน

​ซินแคลร์​ มีแมตช์อัปที่ได้เปรียบกี่แมตช์?

​ซินแคลร์​ มีแมตช์อัพที่ได้เปรียบ (อัตราชนะ 50%+) 1 แมตช์อัพ และแมตช์อัพที่เสียเปรียบ 42 แมตช์อัพใน Deadlock การเข้าใจแมตช์อัพเหล่านี้ช่วยให้เลือกฮีโร่ได้ดีขึ้นและปรับสไตล์การเล่นได้

เล่น ​ซินแคลร์​ อย่างไรในแมตช์อัปที่ยาก?

เมื่อเล่น ​ซินแคลร์​ ในแมตช์อัพที่ยาก ให้เน้นฟาร์มอย่างปลอดภัย การวางตำแหน่ง และการประสานงานกับทีม ปรับบิลด์ไอเทมเพื่อชดเชยข้อเสียเปรียบ และมองหาโอกาสสร้างผลกระทบในการต่อสู้ด้วยสกิลแทนการปะทะตรงๆ

ควรดูสถิติอะไรในแมตช์อัพของ ​ซินแคลร์​?

สถิติสำคัญที่ควรวิเคราะห์ในแมตช์อัพของ ​ซินแคลร์​ ได้แก่ อัตราชนะ KDA ดาเมจเฉลี่ยต่อผู้เล่น และส่วนต่าง net worth แมตช์อัพที่ดาเมจสูงเหมาะกับการเล่นเชิงรุก ส่วนแมตช์อัพที่ KDA ต่ำควรเล่นเชิงรับและพึ่งการสนับสนุนจากทีม