
- Tỷ lệ thắng
- 44.2%
- Trận đấu
- 3.932
- KDA
- 2.60
Paradox vs Infernus vs Infernus
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 12.499
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 12 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Infernus đối chọi mạnh mẽ Paradox chỉ với tỷ lệ thắng 44.2% trong 3.932 trận. Infernus bảo đảm 1.8 tiêu diệt nhiều hơn trung bình. Khi đối mặt với đối chọi này, ưu tiên các vật phẩm phòng thủ, chơi đội và tránh các cuộc trao đổi kéo dài.
Phân tích đối đầu của Paradox
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Paradox hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Paradox vs Infernus?

Paradox vs Infernus Tóm tắt đối đầu
The Paradox vs Infernus matchup in Deadlock is một đối đầu một chiều rõ ràng. Based on 3.932 recent matches analyzed, Infernus wins with a 55.8% win rate compared to Paradox's 44.2%, giving Infernus a 11.5 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Infernus consistently outperforms. Infernus has overwhelming statistical superiority in this matchup. Paradox should avoid direct confrontation, focus entirely on farm and objectives, and wait for team fight scenarios where individual matchup advantages are diluted.
Paradox vs Infernus Phân tích chiến đấu
Infernus claims 4 out of 5 combat metrics in the Paradox vs Infernus matchup, establishing clear mechanical superiority with advantages in KDA efficiency, kill production, survivability. Our analysis of 3.932 ranked games reveals Infernus consistently outperforms Paradox in direct combat scenarios. While Paradox manages to win one metric, the overall picture favors Infernus in fights. Paradox players should play around their one strength while minimizing exposure in areas where Infernus dominates.
Paradox vs Infernus Phân tích kinh tế
Infernus generates approximately 1.856 more souls than Paradox on average. This moderate economic edge translates to earlier power spikes and item completions, giving Infernus a mid-game advantage. Both heroes farm at comparable rates, so lane control will depend on harassment patterns and jungle support rather than inherent farming advantages.
Trang bị được đề xuất cho Paradox vs Infernus
Build Paradox vs Infernus







This optimized build for Paradox against Infernus is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 55.8% win rate disadvantage against Infernus, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Spellslinger, Glass Cannon, Spirit Burn, and 4 more items, totaling approximately 44.800 souls Focus on hitting item timings and avoid extended fights until you've completed key items that can shift the matchup in your favor.
Build Infernus vs Paradox







Infernus's recommended build against Paradox leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Infernus, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Escalating Exposure, Extra Regen, Boundless Spirit, and 4 more items, totaling approximately 27.200 souls Understanding Infernus's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Paradox vs Infernus dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 3.932 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Paradox
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Paradox có matchup thuận lợi với 3 tướng và matchup bất lợi với 37 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Paradox là với Mirage với tỷ lệ thắng 51.4%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 38.1%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 38.17% | 9.539 | 2.65 | 4.9 | 6.2 | 31.804 | 38.955 | |
| 47.06% | 8.311 | 2.74 | 5.2 | 6.3 | 32.956 | 39.399 | |
| 40.25% | 5.756 | 2.61 | 5.4 | 6.6 | 33.648 | 39.129 | |
| 47.55% | 4.612 | 2.70 | 5.2 | 6.4 | 33.241 | 39.440 | |
| 38.32% | 4.596 | 2.52 | 4.9 | 6.4 | 31.066 | 39.102 | |
| 48.32% | 4.534 | 2.69 | 5.4 | 6.7 | 34.844 | 39.489 | |
| 48.62% | 4.451 | 2.68 | 5.5 | 6.6 | 34.098 | 40.106 | |
| 38.07% | 4.400 | 2.59 | 5.0 | 6.4 | 31.581 | 39.255 | |
| 45.75% | 4.254 | 2.60 | 5.3 | 6.6 | 33.628 | 39.754 | |
| 46.79% | 4.097 | 2.67 | 5.0 | 6.3 | 32.931 | 39.049 | |
| 44.23% | 3.932 | 2.60 | 5.3 | 6.6 | 33.421 | 39.671 | |
| 43.76% | 3.839 | 2.52 | 5.3 | 6.9 | 33.362 | 38.865 | |
| 45.15% | 3.601 | 2.56 | 5.4 | 6.6 | 32.924 | 39.137 | |
| 39.40% | 3.426 | 2.64 | 5.2 | 6.4 | 32.628 | 39.436 | |
| 43.52% | 3.341 | 2.67 | 5.1 | 6.4 | 32.949 | 38.840 | |
| 46.26% | 3.273 | 2.73 | 5.2 | 6.3 | 32.599 | 39.471 | |
| 45.35% | 2.915 | 2.63 | 5.4 | 6.7 | 33.249 | 39.451 | |
| 42.20% | 2.912 | 2.57 | 5.3 | 6.6 | 33.500 | 39.041 | |
| 48.05% | 2.895 | 2.61 | 5.3 | 6.7 | 32.840 | 39.306 | |
| 47.55% | 2.858 | 2.64 | 5.2 | 6.5 | 34.111 | 39.530 | |
| 49.46% | 2.667 | 2.67 | 5.4 | 6.7 | 33.473 | 39.934 | |
| 47.53% | 2.607 | 2.60 | 5.4 | 6.7 | 33.506 | 39.241 | |
| 41.30% | 2.499 | 2.49 | 5.1 | 6.7 | 33.782 | 39.265 | |
| 45.96% | 2.485 | 2.62 | 5.4 | 6.7 | 35.220 | 39.623 | |
| 50.97% | 2.421 | 2.77 | 5.5 | 6.4 | 34.271 | 40.366 | |
| 42.34% | 2.390 | 2.58 | 5.2 | 6.5 | 34.595 | 39.184 | |
| 41.29% | 2.303 | 2.60 | 5.1 | 6.4 | 33.404 | 38.470 | |
| 49.54% | 2.287 | 2.71 | 5.4 | 6.5 | 34.656 | 40.769 | |
| 45.60% | 2.169 | 2.63 | 5.3 | 6.6 | 34.435 | 39.919 | |
| 50.05% | 2.150 | 2.79 | 5.6 | 6.6 | 34.628 | 40.658 | |
| 46.96% | 1.925 | 2.59 | 5.5 | 6.9 | 33.810 | 39.424 | |
| 49.75% | 1.777 | 2.65 | 5.3 | 6.5 | 33.994 | 39.700 | |
| 49.94% | 1.662 | 2.89 | 5.5 | 6.2 | 34.009 | 40.777 | |
| 41.95% | 1.628 | 2.61 | 5.2 | 6.4 | 34.515 | 38.710 | |
| 44.88% | 1.493 | 2.73 | 5.2 | 6.2 | 31.650 | 39.078 | |
| 49.86% | 1.472 | 2.79 | 5.4 | 6.2 | 34.406 | 39.944 | |
| 51.36% | 1.285 | 2.73 | 5.2 | 6.3 | 34.108 | 40.820 | |
| 42.62% | 1.131 | 2.72 | 5.2 | 6.1 | 32.561 | 39.905 | |
| 46.84% | 965 | 2.67 | 5.3 | 6.5 | 33.731 | 39.785 | |
| 45.10% | 847 | 2.89 | 3.6 | 4.5 | 23.650 | 35.682 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Paradox Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Paradox trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Paradox là chống lại Mirage, đạt tỷ lệ thắng 51.4%. Paradox xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Paradox là gì?
Trận đấu khó nhất của Paradox là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 38.1%. Chống lại đối thủ này, Paradox nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Paradox có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Paradox có 3 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 37 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Paradox trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Paradox trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Paradox?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Paradox bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
