
- Tỷ lệ thắng
- 49.3%
- Tỷ lệ chọn
- 30.5%
- KDA
- 3.53
Rem Đội hình
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 16.091
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 14 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Thành phần tốt nhất của Rem bao gồm các thành phần đội hàng đầu có Seven, Bebop, Warden, Victor, Graves, Rem với tỷ lệ thắng 67.84% và tỷ lệ chọn 0.02%; có Haze, Victor, Billy, Graves, Rem, Celeste với tỷ lệ thắng 67.48% và tỷ lệ chọn 0.01%; có Seven, Wraith, Billy, Graves, Rem, Rat King với tỷ lệ thắng 65.79% và tỷ lệ chọn 0.01%. Những thành phần Rem này thể hiện sinergia đã chứng minh và hiệu quả chiến lược trong các trận Deadlock cạnh tranh. Khám phá các thành phần đội Rem có tỷ lệ thắng cao nhất để tối đa hóa lợi thế cạnh tranh của đội bạn.
Đội hình tốt nhất của Rem gồm Seven, Bebop, Warden, Victor, Graves, Rem, với 67.84% tỷ lệ thắng và 0.02% tỷ lệ chọn. Đội hình thứ hai của Rem gồm Haze, Victor, Billy, Graves, Rem, Celeste, với 67.48% tỷ lệ thắng và 0.01% tỷ lệ chọn. Đội hình thứ ba của Rem gồm Seven, Wraith, Billy, Graves, Rem, Rat King, với 65.79% tỷ lệ thắng và 0.01% tỷ lệ chọn. Những đội hình này đại diện cho 18 tổ hợp thành công nhất với Rem.
116 Thắng | 55 Thua | 171 Trận đấu | 67.84% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
83 Thắng | 40 Thua | 123 Trận đấu | 67.48% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
75 Thắng | 39 Thua | 114 Trận đấu | 65.79% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
70 Thắng | 37 Thua | 107 Trận đấu | 65.42% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
87 Thắng | 46 Thua | 133 Trận đấu | 65.41% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
70 Thắng | 39 Thua | 109 Trận đấu | 64.22% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
92 Thắng | 52 Thua | 144 Trận đấu | 63.89% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
63 Thắng | 37 Thua | 100 Trận đấu | 63.00% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
68 Thắng | 40 Thua | 108 Trận đấu | 62.96% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
92 Thắng | 55 Thua | 147 Trận đấu | 62.59% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
80 Thắng | 48 Thua | 128 Trận đấu | 62.50% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
90 Thắng | 56 Thua | 146 Trận đấu | 61.64% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
64 Thắng | 40 Thua | 104 Trận đấu | 61.54% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
75 Thắng | 48 Thua | 123 Trận đấu | 60.98% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
78 Thắng | 50 Thua | 128 Trận đấu | 60.94% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
63 Thắng | 41 Thua | 104 Trận đấu | 60.58% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
127 Thắng | 86 Thua | 213 Trận đấu | 59.62% Tỷ lệ thắng | 0.03% Tỷ lệ chọn | |
93 Thắng | 64 Thua | 157 Trận đấu | 59.24% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Rem Đội hình - FAQ
Những comp Rem tốt nhất trong Deadlock là gì?
Những comp Rem tốt nhất có tính năng Seven, Bebop, Warden, Victor, Graves, Rem, đạt tỷ lệ thắng 67.84% và tỷ lệ chọn 0.02%. Comp Rem này thể hiện synergy mạnh mẽ và động lực đội hình cân bằng trong các trận đấu Deadlock cạnh tranh.
Comp Rem có tỷ lệ thắng cao nhất là gì?
Comp Rem có tỷ lệ thắng cao nhất đạt tỷ lệ thắng 67.84% và bao gồm Seven, Bebop, Warden, Victor, Graves, Rem. Với 116 chiến thắng trong 171 trận đấu, comp Rem này có hiệu quả được chứng minh trong chơi cạnh tranh.
3 thành phần đội hình Rem hàng đầu là gì?
3 thành phần đội hình Rem hàng đầu là: (1) Seven, Bebop, Warden, Victor, Graves, Rem ở tỷ lệ thắng 67.84%, (2) Haze, Victor, Billy, Graves, Rem, Celeste ở tỷ lệ thắng 67.48%, và (3) Seven, Wraith, Billy, Graves, Rem, Rat King ở tỷ lệ thắng 65.79%. Những comp Rem này đại diện cho những sự kết hợp đội hình thành công nhất trong các trận đấu cạnh tranh.
Tỷ lệ thắng trung bình cho các comp Rem là bao nhiêu?
Các comp Rem đạt tỷ lệ thắng trung bình 67.04% trong những thành phần hàng đầu, với comp tốt nhất đạt 67.84% tỷ lệ thắng. Những comp Rem này thực hiện liên tục tốt hơn những thành phần đội hình ngẫu nhiên, thể hiện tầm quan trọng của lựa chọn anh hùng chiến lược.
Các comp đội hình Rem phổ biến như thế nào?
Các comp đội hình Rem đã được chơi trong 408 trận đấu, với comp phổ biến nhất đạt tỷ lệ chọn 0.02%. Dữ liệu comps Rem này được thu thập từ các trận đấu Deadlock cạnh tranh, cho thấy những thành phần đội hình nào mà người chơi hướng tới.
Tôi nên xây dựng một đội hình xung quanh Rem trong Deadlock như thế nào?
Để xây dựng một đội hình xung quanh Rem, hãy chọn những anh hùng bổ sung cho vai trò anh hùng của bạn và tạo synergy đội hình cân bằng. Tìm kiếm những anh hùng có những khả năng bổ sung, các loại sát thương đa dạng và tính linh hoạt chiến lược. Những comps Rem trên đây hiển thị những thành phần đội hình được chứng minh với tỷ lệ thắng cao.
Rem đóng vai trò gì trong các comp đội hình?
Rem đóng vai trò versatile trong các thành phần đội hình. Hiểu vai trò của Rem giúp bạn lập dự thảo những anh hùng bổ sung và thực hiện những chiến lược đội hình hiệu quả. Dữ liệu comps Rem hiển thị những sự kết hợp anh hùng nào tối đa hóa hiệu quả đội hình.