- Tỷ Lệ Thắng
- 52.7%
- Tỷ Lệ Chọn
- 1.4%
- KDA TB
- 3.63
Rogue vs Luna Snow
- Vai Trò
- Vanguard
- Trận Đấu
- 5.756
- Mùa
- Season 10.5
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
Trận đấu Rogue vs Luna Snow rất cân sức, với Rogue nhỉnh hơn với 52.4% tỷ lệ thắng trong 105 trận. Rogue gây áp lực lên Luna Snow ở hậu tuyến, nhưng 21.181 hồi máu của Luna Snow giữ đồng minh chiến đấu lâu hơn. Trong trận đấu cân sức này, người chơi Rogue nên tập trung vào phối hợp đội và tính thời điểm kỹ năng để có tác động tối đa với Luna Snow.
Phân tích đối đầu của Rogue
Chọn đối thủ từ dropdown để xem thống kê đối đầu chi tiết cho Rogue. So sánh tỷ lệ thắng, KDA, sát thương gây ra và hơn thế nữa để hiểu từng trận đối đầu.
Ai thắng trong trận đấu Rogue vs Luna Snow?
Phân Tích Đối Đầu Rogue vs Luna Snow
Trong đối đầu Rogue vs Luna Snow, chúng ta thấy lợi thế có ý nghĩa xuất hiện từ dữ liệu 105 trận. Rogue thắng 52.4% đối đầu so với 47.6% của Luna Snow, khoảng cách 4.8% cho thấy lợi thế đáng kể không phụ thuộc kỹ năng. Người chơi nên xem xét chênh lệch đối đầu này khi chọn hoặc giao tranh. Rogue có thể đe dọa Luna Snow với áp lực lao vào, phá vỡ lượng hồi máu và tạo hỗn loạn ở hậu tuyến. Luna Snow hoàn toàn thống trị thống kê KDA với 5.23, lợi thế khổng lồ +2.31 so với Rogue. Điều này cho thấy Luna Snow liên tục vượt trội trong tham gia hạ gục trong khi duy trì tỷ lệ sống sót cao hơn. Chênh lệch lớn nhất xuất hiện ở số liệu hồi máu, với Luna Snow cung cấp thêm 17.749 hồi máu mỗi trận. Lợi thế duy trì này thường quyết định đội nào thắng trong các giao tranh kéo dài. Rogue có lợi thế nhỏ với Luna Snow. Mặc dù thống kê ủng hộ bạn một chút, tập trung vào cơ bản và không mạo hiểm không cần thiết. Lợi thế nhỏ cộng dồn theo thời gian. Là Tiên Phong, hiệu suất của Rogue với Luna Snow phụ thuộc vào việc đội theo dõi khi xông vào. Phối hợp các pha lao vào và đảm bảo có hỗ trợ hậu tuyến trước khi cam kết.
Thống Kê Chiến Đấu Rogue vs Luna Snow
Luna Snow có lợi thế chiến đấu rõ ràng với Rogue, thắng 3 trong 4 danh mục thống kê (KDA, Tử Vong và Hỗ Trợ). Điều này cho thấy khoảng cách hiệu suất có ý nghĩa trong đối đầu trực tiếp.
So Sánh Tác Động Rogue vs Luna Snow
Mặc dù là Tiên Phong, Rogue gây sát thương ấn tượng trung bình 21.780 mỗi trận. Sát thương bất ngờ này khiến Rogue trở thành mối đe dọa mà Luna Snow không thể bỏ qua.
Là Chiến Lược Gia, Luna Snow đóng góp 21.181 hồi máu trung bình mỗi trận, duy trì đội qua áp lực của Rogue và cho phép trận chiến đội kéo dài.
Đối Đầu Vai Trò Vanguard vs Strategist
Rogue gây áp lực hiệu quả lên Luna Snow với 52.4% tỷ lệ thắng. Tiềm năng lao vào của bạn đe dọa hậu tuyến và độ bền hấp thụ poke. Phối hợp với đội để bao vây khi bạn xông vào.
Xây đội hình tốt nhất quanh Rogue
Phòng Ghép Đội Hình đặt hai đội lên một bảng: team-up đang kích hoạt, cộng hưởng từng cặp, cân bằng vai trò và lợi thế đối đầu của mỗi anh hùng trước đội hình đối phương, tất cả từ trận đấu thật.
- Bảng 6v6 đầy đủ
- Team-up & cộng hưởng
- Đối đầu với đội địch

Dữ liệu đối đầu đầy đủ cho Rogue trong Marvel Rivals (mùa Season 10.5). Duyệt tất cả đối đầu anh hùng được sắp xếp theo tỷ lệ thắng, lọc theo vai trò hoặc tìm kiếm đối thủ cụ thể.
Đối Thủ | Tỷ Lệ Thắng | Trận Đấu | KDA | Hạ Gục | Tử Vong | Sát Thương | Hồi Máu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 49.4% | 172 | 2.93 | 14.1 | 6.2 | 0 | 0 | |
| 63.1% | 157 | 3.44 | 15.7 | 6.0 | 15.608 | 1.614 | |
| 68.8% | 122 | 3.65 | 17.7 | 6.4 | 16.320 | 1.777 | |
| 55.1% | 118 | 3.10 | 14.8 | 6.3 | 12.815 | 2.093 | |
| 46.5% | 114 | 2.92 | 13.7 | 5.9 | 15.461 | 1.058 | |
| 52.4% | 105 | 2.92 | 15.5 | 6.8 | 21.780 | 3.432 | |
| 58.7% | 104 | 3.79 | 16.1 | 5.8 | 16.159 | 2.663 | |
| 48.5% | 103 | 2.53 | 13.1 | 6.6 | 14.590 | 1.698 | |
| 46.1% | 102 | 3.22 | 15.0 | 6.2 | 0 | 0 | |
| 50.5% | 101 | 3.02 | 13.6 | 5.7 | 13.239 | 1.789 | |
| 45.4% | 97 | 2.85 | 13.6 | 6.2 | 12.056 | 2.168 | |
| 53.2% | 94 | 3.00 | 13.1 | 5.7 | 13.197 | 1.566 | |
| 44.6% | 92 | 2.53 | 12.1 | 6.0 | 0 | 0 | |
| 58.9% | 90 | 3.19 | 15.6 | 6.4 | 18.163 | 2.208 | |
| 53.9% | 89 | 3.01 | 14.4 | 6.2 | 12.311 | 1.576 | |
| 46.3% | 82 | 2.81 | 13.8 | 6.4 | 0 | 0 | |
| 53.1% | 81 | 3.48 | 16.2 | 5.9 | 17.596 | 654 | |
| 49.3% | 69 | 3.02 | 14.4 | 6.4 | 12.681 | 3.233 | |
| 50.0% | 66 | 2.94 | 14.5 | 6.4 | 0 | 0 | |
| 57.8% | 64 | 3.17 | 14.0 | 5.7 | 16.206 | 1.127 | |
| 44.4% | 63 | 2.79 | 14.0 | 6.4 | 8.982 | 818 | |
| 48.3% | 60 | 3.18 | 13.2 | 5.4 | 18.638 | 1.753 | |
| 58.6% | 58 | 2.88 | 14.6 | 6.4 | 19.422 | 1.474 | |
| 44.8% | 58 | 3.14 | 13.5 | 5.8 | 9.441 | 6.042 | |
| 57.9% | 57 | 2.94 | 12.8 | 5.7 | 11.510 | 4.429 | |
| 47.4% | 57 | 2.58 | 12.0 | 6.0 | 8.296 | 3.448 | |
| 49.1% | 55 | 2.64 | 13.0 | 6.3 | 8.787 | 503 | |
| 57.7% | 52 | 2.97 | 13.9 | 6.1 | 12.720 | 1.594 | |
| 51.0% | 51 | 3.51 | 15.2 | 5.6 | 9.029 | 0 | |
| 51.0% | 51 | 2.95 | 13.3 | 6.0 | 11.196 | 2.314 | |
| 48.0% | 50 | 2.67 | 13.8 | 6.8 | 12.871 | 1.349 | |
| 61.2% | 49 | 2.32 | 11.6 | 6.3 | 17.115 | 1.859 | |
| 54.2% | 48 | 2.36 | 12.3 | 6.6 | 9.959 | 2.339 | |
| 67.4% | 46 | 3.70 | 13.8 | 4.6 | 10.407 | 942 | |
| 33.3% | 45 | 2.53 | 13.3 | 6.5 | 0 | 0 | |
| 55.6% | 45 | 3.11 | 11.7 | 4.5 | 14.787 | 1.420 | |
| 44.4% | 45 | 3.05 | 13.3 | 5.4 | 10.630 | 1.039 | |
| 57.9% | 38 | 3.48 | 14.1 | 5.1 | 7.243 | 1.010 | |
| 58.3% | 36 | 3.34 | 14.4 | 5.2 | 12.804 | 920 | |
| 57.6% | 33 | 3.24 | 15.7 | 6.1 | 17.366 | 2.374 | |
| 56.3% | 32 | 4.32 | 16.6 | 4.8 | 17.363 | 2.343 | |
| 61.3% | 31 | 2.64 | 14.1 | 6.8 | 8.827 | 760 | |
| 62.1% | 29 | 3.69 | 15.1 | 5.8 | 9.636 | 1.888 | |
| 65.5% | 29 | 2.96 | 16.6 | 6.8 | 18.499 | 1.121 | |
| 42.9% | 28 | 2.96 | 13.4 | 5.8 | 10.863 | 1.077 | |
| 55.6% | 27 | 4.22 | 16.8 | 5.3 | 11.005 | 1.499 | |
| 65.4% | 26 | 3.57 | 15.2 | 5.6 | 10.504 | 787 | |
| 57.7% | 26 | 2.64 | 13.6 | 6.6 | 9.024 | 1.680 | |
| 64.0% | 25 | 4.86 | 15.9 | 4.1 | 15.521 | 2.303 | |
| 36.0% | 25 | 3.30 | 14.7 | 5.7 | 0 | 0 | |
| 44.0% | 25 | 2.89 | 15.1 | 6.9 | 0 | 0 | |
| 55.6% | 18 | 2.71 | 11.4 | 5.6 | 0 | 0 | |
| 66.7% | 15 | 4.04 | 18.6 | 5.7 | 0 | 0 | |
Giúp chúng tôi duy trì độ chính xác! Nếu bạn nhận thấy thống kê không chính xác, dữ liệu thiếu hoặc bất kỳ vấn đề nào, phản hồi của bạn trực tiếp cải thiện chất lượng dữ liệu cho cả cộng đồng.
Câu Hỏi Thường Gặp Về Rogue vs Luna Snow
Đối đầu tốt nhất của Rogue trong Marvel Rivals là gì?
Rogue hoạt động tốt nhất khi đấu với Cloak & Dagger, Doctor Strange, Gambit. Đối đầu mạnh nhất là với Doctor Strange với 68.8% tỷ lệ thắng.
Đối đầu tệ nhất của Rogue trong Marvel Rivals là gì?
Rogue gặp khó khăn khi đấu với Jubilee, Jeff The Land Shark, Scarlet Witch. Khắc chế khó nhất là Gorr The God Butcher chỉ với 33.3% tỷ lệ thắng.
Làm thế nào để thắng nhiều đối đầu hơn với Rogue?
Là Vanguard, Rogue thắng 34 trong 53 đối đầu (>50% tỷ lệ thắng). Tập trung vào việc nhắm các đối đầu thuận lợi và phối hợp với đội để xử lý đối thủ khó.
Rogue hoạt động như thế nào với các vai trò khác nhau?
Là Vanguard, hiệu suất đối đầu của Rogue thay đổi theo vai trò đối thủ. Sử dụng bộ lọc vai trò trong bảng trên để so sánh tỷ lệ thắng với Đấu Sĩ, Tiên Phong và Chiến Lược Gia.