
- Hạng trung bình
- 4.27
- Hạng Nhất
- 13.29%
- Tỷ lệ Top 4
- 54.31%
Ấn Hội Tối Thượng Tướng ĐTCL
- Mua
- 15
- Trận đấu
- 623.923
- Tier
- Tất cả tier
- Xếp hạng
- Tất cả rank
- Cập nhật lần cuối
- 14 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Tướng tốt nhất cho Ấn Hội Tối Thượng trong TFT Mùa 15. Xem những tướng nào có tỷ lệ thắng cao nhất khi sử dụng trang bị này.
Ấn Hội Tối Thượng hoạt động tốt nhất trên Rammus với tỷ lệ thắng 100.00%. Bảng này hiển thị tất cả tướng sử dụng Ấn Hội Tối Thượng được sắp xếp theo tỷ lệ thắng khi trang bị vật phẩm.
Xếp hạng | Tuong | Tier | Chênh lệch tỷ lệ thắng | Tỷ lệ thắng trang bị | Tỷ lệ thắng tướng | Tỷ lệ chọn trang bị | Trận đấu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rammus Tier B | +52.17% | 100.00% | 47.83% | 0.03% | 1 | |
| 2 | Ekko Tier S | +43.80% | 100.00% | 56.20% | 0.05% | 1 | |
| 3 | Ezreal Tier S | +31.37% | 81.82% | 50.45% | 0.11% | 22 | |
| 4 | Vi Tier C | +20.51% | 64.00% | 43.49% | 0.09% | 25 | |
| 5 | Zac Tier B | +20.45% | 68.42% | 47.97% | 0.16% | 57 | |
| 6 | Gnar Tier B | +18.48% | 63.64% | 45.15% | 0.07% | 11 | |
| 7 | Jhin Tier B | +16.92% | 63.83% | 46.91% | 0.28% | 47 | |
| 8 | Rell Tier A | +13.86% | 63.64% | 49.78% | 0.09% | 22 | |
| 9 | Twisted Fate Tier S | +11.87% | 74.47% | 62.60% | 0.08% | 47 | |
| 10 | Jayce Tier S | +11.67% | 62.50% | 50.83% | 0.67% | 312 | |
| 11 | Sivir Tier A | +11.60% | 60.00% | 48.40% | 0.08% | 25 | |
| 12 | Ziggs Tier A | +11.37% | 61.11% | 49.74% | 0.04% | 18 | |
| 13 | Syndra Tier B | +10.98% | 58.54% | 47.55% | 0.19% | 41 | |
| 14 | Garen Tier A | +10.67% | 60.00% | 49.33% | 0.05% | 15 | |
| 15 | Kobuko Tier S | +9.24% | 60.36% | 51.12% | 0.38% | 111 | |
| 16 | Jinx Tier S | +9.12% | 63.64% | 54.52% | 0.06% | 33 | |
| 17 | Aatrox Tier S | +8.36% | 60.17% | 51.81% | 0.37% | 118 | |
| 18 | Sett Tier S | +7.18% | 64.29% | 57.11% | 0.02% | 14 | |
| 19 | Lucian Tier S | +6.90% | 61.90% | 55.00% | 0.20% | 42 | |
| 20 | Leona Tier S | +5.67% | 60.00% | 54.33% | 0.01% | 10 | |
| 21 | K'Sante Tier S | +4.77% | 58.46% | 53.69% | 0.17% | 130 | |
| 22 | Caitlyn Tier B | +3.76% | 50.00% | 46.24% | 0.04% | 10 | |
| 23 | Neeko Tier S | +3.10% | 53.33% | 50.23% | 0.06% | 30 | |
| 24 | Malzahar Tier A | +3.04% | 52.99% | 49.95% | 0.18% | 117 | |
| 25 | Kayle Tier C | +2.84% | 46.75% | 43.92% | 0.25% | 77 | |
| 26 | Xin Zhao Tier S | +1.25% | 56.52% | 55.27% | 0.06% | 23 | |
| 27 | Ashe Tier C | +1.07% | 45.24% | 44.17% | 0.14% | 84 | |
| 28 | Jarvan IV Tier S | +0.74% | 58.33% | 57.59% | 0.06% | 48 | |
| 29 | Senna Tier S | +0.69% | 55.03% | 54.34% | 0.45% | 149 | |
| 30 | Karma Tier S | +0.58% | 58.33% | 57.76% | 0.06% | 36 | |
| 31 | Smolder Tier S | +0.22% | 54.55% | 54.33% | 0.51% | 11 | |
| 32 | Ryze Tier S | +0.00% | 59.43% | 59.43% | 1.23% | 668 | |
| 33 | Varus Tier S | -0.56% | 60.00% | 60.56% | 0.14% | 65 | |
| 34 | Lux Tier S | -0.89% | 56.52% | 57.41% | 0.09% | 23 | |
| 35 | Ahri Tier A | -1.35% | 48.48% | 49.83% | 0.08% | 33 | |
| 36 | Volibear Tier S | -1.37% | 55.88% | 57.26% | 0.07% | 34 | |
| 37 | Seraphine Tier S | -1.71% | 60.98% | 62.69% | 0.06% | 41 | |
| 38 | Swain Tier B | -4.24% | 42.86% | 47.10% | 0.03% | 21 | |
| 39 | Kog'Maw Tier S | -4.38% | 50.00% | 54.38% | 0.12% | 4 | |
| 40 | Samira Tier S | -5.38% | 53.13% | 58.50% | 0.04% | 32 | |
| 41 | Zyra Tier S | -5.43% | 52.50% | 57.93% | 0.07% | 40 | |
| 42 | Gangplank Tier S | -5.68% | 47.62% | 53.30% | 0.17% | 42 | |
| 43 | Janna Tier B | -5.76% | 40.85% | 46.60% | 0.21% | 71 | |
| 44 | Naafiri Tier S | -6.53% | 48.65% | 55.18% | 0.18% | 37 | |
| 45 | Udyr Tier A | -6.57% | 42.11% | 48.67% | 0.27% | 152 | |
| 46 | Yasuo Tier B | -7.49% | 39.58% | 47.07% | 0.20% | 48 | |
| 47 | Kalista Tier S | -7.89% | 44.90% | 52.79% | 0.26% | 49 | |
| 48 | Viego Tier S | -7.94% | 46.55% | 54.49% | 0.13% | 58 | |
| 49 | Poppy Tier S | -8.07% | 47.06% | 55.13% | 0.12% | 85 | |
| 50 | Gwen Tier S | -9.36% | 54.76% | 64.12% | 0.06% | 42 | |
| 51 | Yuumi Tier S | -9.54% | 45.45% | 54.99% | 0.02% | 11 | |
| 52 | Rakan Tier A | -10.16% | 38.71% | 48.87% | 0.08% | 31 | |
| 53 | Dr. Mundo Tier B | -10.59% | 35.71% | 46.30% | 0.05% | 14 | |
| 54 | Katarina Tier B | -10.84% | 35.38% | 46.23% | 0.18% | 65 | |
| 55 | Xayah Tier A | -11.16% | 38.71% | 49.87% | 0.12% | 31 | |
| 56 | Yone Tier S | -17.04% | 47.37% | 64.40% | 0.09% | 57 | |
| 57 | Shen Tier A | -18.78% | 30.00% | 48.78% | 0.04% | 20 | |
| 58 | Braum Tier S | -19.96% | 45.10% | 65.06% | 0.06% | 51 | |
| 59 | Malphite Tier B | -30.41% | 16.67% | 47.08% | 0.04% | 18 | |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Tướng Ấn Hội Tối Thượng - Câu hỏi thường gặp
Tướng nào sử dụng Ấn Hội Tối Thượng tốt nhất trong ĐTCL Mùa 15?
Rammus có tỷ lệ thắng cao nhất với Ấn Hội Tối Thượng ở mức 100.00% trong ĐTCL Mùa 15. Tướng này sử dụng Ấn Hội Tối Thượng trong 0.03% trận đấu và đã thắng 1 trận với trang bị này. Xây dựng Ấn Hội Tối Thượng tăng tỷ lệ thắng của Rammus thêm 52.17%.
Những tướng tốt nhất cho Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL là ai?
Những tướng hàng đầu hoạt động tốt nhất với Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL Mùa 15 là Rammus, Ekko, and Ezreal. Những tướng này liên tục đạt tỷ lệ thắng cao khi được trang bị item này. Xây dựng Ấn Hội Tối Thượng cho những tướng này có thể cải thiện đáng kể hiệu suất đội của bạn.
Tướng nào xây dựng Ấn Hội Tối Thượng thường xuyên nhất trong ĐTCL?
Ryze xây dựng Ấn Hội Tối Thượng thường xuyên nhất với tỷ lệ chọn 1.23% trong ĐTCL Mùa 15. Tướng này đạt tỷ lệ thắng 59.43% khi sử dụng Ấn Hội Tối Thượng.
Có bao nhiêu tướng có thể sử dụng Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL Mùa 15?
59 tướng đã được ghi nhận sử dụng Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL Mùa 15. Mặc dù nhiều tướng có thể trang bị Ấn Hội Tối Thượng, những người dùng hiệu quả nhất là Rammus, Ekko, and Ezreal.
Khi nào tôi nên xây dựng Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL?
Xây dựng Ấn Hội Tối Thượng trong ĐTCL khi bạn có các thành phần và một tướng cộng hưởng tốt với nó. Rammus là người mang tốt nhất với tỷ lệ thắng 100.00%. Hãy cân nhắc Ấn Hội Tối Thượng khi nó phù hợp với đội hình và nhu cầu tướng của bạn.