
- Tỷ lệ thắng
- 55.6%
- Tỷ lệ chọn
- 0.0%
- KDA
- 3.15
Haze Đội hình
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 25.732
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 13 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Thành phần tốt nhất của Haze bao gồm các thành phần đội hàng đầu có Haze, Lash, Victor, Paige, Graves, Rat King với tỷ lệ thắng 81.03% và tỷ lệ chọn 0.01%; có Haze, Mo & Krill, Mina, Drifter, Paige, Rat King với tỷ lệ thắng 79.13% và tỷ lệ chọn 0.01%; có Seven, Dynamo, Haze, Graves, Apollo, Rat King với tỷ lệ thắng 78.21% và tỷ lệ chọn 0.02%. Những thành phần Haze này thể hiện sinergia đã chứng minh và hiệu quả chiến lược trong các trận Deadlock cạnh tranh. Khám phá các thành phần đội Haze có tỷ lệ thắng cao nhất để tối đa hóa lợi thế cạnh tranh của đội bạn.
Đội hình tốt nhất của Haze gồm Haze, Lash, Victor, Paige, Graves, Rat King, với 81.03% tỷ lệ thắng và 0.01% tỷ lệ chọn. Đội hình thứ hai của Haze gồm Haze, Mo & Krill, Mina, Drifter, Paige, Rat King, với 79.13% tỷ lệ thắng và 0.01% tỷ lệ chọn. Đội hình thứ ba của Haze gồm Seven, Dynamo, Haze, Graves, Apollo, Rat King, với 78.21% tỷ lệ thắng và 0.02% tỷ lệ chọn. Những đội hình này đại diện cho 30 tổ hợp thành công nhất với Haze.
94 Thắng | 22 Thua | 116 Trận đấu | 81.03% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
91 Thắng | 24 Thua | 115 Trận đấu | 79.13% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
140 Thắng | 39 Thua | 179 Trận đấu | 78.21% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
99 Thắng | 29 Thua | 128 Trận đấu | 77.34% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
94 Thắng | 28 Thua | 122 Trận đấu | 77.05% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
78 Thắng | 24 Thua | 102 Trận đấu | 76.47% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
120 Thắng | 39 Thua | 159 Trận đấu | 75.47% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
142 Thắng | 47 Thua | 189 Trận đấu | 75.13% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
90 Thắng | 30 Thua | 120 Trận đấu | 75.00% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
83 Thắng | 28 Thua | 111 Trận đấu | 74.77% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
95 Thắng | 35 Thua | 130 Trận đấu | 73.08% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
93 Thắng | 35 Thua | 128 Trận đấu | 72.66% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
105 Thắng | 40 Thua | 145 Trận đấu | 72.41% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
111 Thắng | 44 Thua | 155 Trận đấu | 71.61% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
88 Thắng | 35 Thua | 123 Trận đấu | 71.54% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
80 Thắng | 32 Thua | 112 Trận đấu | 71.43% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
74 Thắng | 31 Thua | 105 Trận đấu | 70.48% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
93 Thắng | 39 Thua | 132 Trận đấu | 70.45% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
130 Thắng | 55 Thua | 185 Trận đấu | 70.27% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
80 Thắng | 34 Thua | 114 Trận đấu | 70.18% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
70 Thắng | 30 Thua | 100 Trận đấu | 70.00% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
77 Thắng | 33 Thua | 110 Trận đấu | 70.00% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
85 Thắng | 39 Thua | 124 Trận đấu | 68.55% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
78 Thắng | 37 Thua | 115 Trận đấu | 67.83% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
69 Thắng | 33 Thua | 102 Trận đấu | 67.65% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
83 Thắng | 40 Thua | 123 Trận đấu | 67.48% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
163 Thắng | 79 Thua | 242 Trận đấu | 67.36% Tỷ lệ thắng | 0.03% Tỷ lệ chọn | |
86 Thắng | 42 Thua | 128 Trận đấu | 67.19% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
67 Thắng | 33 Thua | 100 Trận đấu | 67.00% Tỷ lệ thắng | 0.01% Tỷ lệ chọn | |
114 Thắng | 58 Thua | 172 Trận đấu | 66.28% Tỷ lệ thắng | 0.02% Tỷ lệ chọn | |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Haze Đội hình - FAQ
Những comp Haze tốt nhất trong Deadlock là gì?
Những comp Haze tốt nhất có tính năng Haze, Lash, Victor, Paige, Graves, Rat King, đạt tỷ lệ thắng 81.03% và tỷ lệ chọn 0.01%. Comp Haze này thể hiện synergy mạnh mẽ và động lực đội hình cân bằng trong các trận đấu Deadlock cạnh tranh.
Comp Haze có tỷ lệ thắng cao nhất là gì?
Comp Haze có tỷ lệ thắng cao nhất đạt tỷ lệ thắng 81.03% và bao gồm Haze, Lash, Victor, Paige, Graves, Rat King. Với 94 chiến thắng trong 116 trận đấu, comp Haze này có hiệu quả được chứng minh trong chơi cạnh tranh.
3 thành phần đội hình Haze hàng đầu là gì?
3 thành phần đội hình Haze hàng đầu là: (1) Haze, Lash, Victor, Paige, Graves, Rat King ở tỷ lệ thắng 81.03%, (2) Haze, Mo & Krill, Mina, Drifter, Paige, Rat King ở tỷ lệ thắng 79.13%, và (3) Seven, Dynamo, Haze, Graves, Apollo, Rat King ở tỷ lệ thắng 78.21%. Những comp Haze này đại diện cho những sự kết hợp đội hình thành công nhất trong các trận đấu cạnh tranh.
Tỷ lệ thắng trung bình cho các comp Haze là bao nhiêu?
Các comp Haze đạt tỷ lệ thắng trung bình 79.46% trong những thành phần hàng đầu, với comp tốt nhất đạt 81.03% tỷ lệ thắng. Những comp Haze này thực hiện liên tục tốt hơn những thành phần đội hình ngẫu nhiên, thể hiện tầm quan trọng của lựa chọn anh hùng chiến lược.
Các comp đội hình Haze phổ biến như thế nào?
Các comp đội hình Haze đã được chơi trong 410 trận đấu, với comp phổ biến nhất đạt tỷ lệ chọn 0.01%. Dữ liệu comps Haze này được thu thập từ các trận đấu Deadlock cạnh tranh, cho thấy những thành phần đội hình nào mà người chơi hướng tới.
Tôi nên xây dựng một đội hình xung quanh Haze trong Deadlock như thế nào?
Để xây dựng một đội hình xung quanh Haze, hãy chọn những anh hùng bổ sung cho Sneaks in and sprays bullets và tạo synergy đội hình cân bằng. Tìm kiếm những anh hùng có những khả năng bổ sung, các loại sát thương đa dạng và tính linh hoạt chiến lược. Những comps Haze trên đây hiển thị những thành phần đội hình được chứng minh với tỷ lệ thắng cao.
Haze đóng vai trò gì trong các comp đội hình?
Haze đóng vai trò Sneaks in and sprays bullets trong các thành phần đội hình với phong cách chơi when haze fixates on a target she can hold her own in a firefight. she prefers to create one sided exchanges, avoiding damage then picking off unsuspecting targets up close.. Hiểu vai trò của Haze giúp bạn lập dự thảo những anh hùng bổ sung và thực hiện những chiến lược đội hình hiệu quả. Dữ liệu comps Haze hiển thị những sự kết hợp anh hùng nào tối đa hóa hiệu quả đội hình.