
- Tỷ lệ thắng
- 50.1%
- Trận đấu
- 4.762
- KDA
- 3.64
Nurse Harrow vs Dynamo vs Dynamo
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 32.655
- Phien ban
- 6844
- Cập nhật lần cuối
- 4 thg 11, 2026 UTC
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
Đối đầu Nurse Harrow vs Dynamo cực kỳ gần với tỷ lệ thắng 50.1% vs 49.9% trong 4.762 trận. Dynamo có một lợi thế nhẹ trong tỷ lệ giết chết. Kỹ năng cá nhân và định vị sẽ xác định kết quả nhiều hơn việc lựa chọn anh hùng trong đối đầu cân bằng này.
Phân tích đối đầu của Nurse Harrow
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Nurse Harrow hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Nurse Harrow vs Dynamo?

Nurse Harrow vs Dynamo Tóm tắt đối đầu
The Nurse Harrow vs Dynamo matchup in Deadlock is một đối đầu cực kỳ sít sao nơi kỹ năng cá nhân là yếu tố quyết định. Based on 4.762 recent matches analyzed, Nurse Harrow wins with a 50.1% win rate compared to Dynamo's 49.9%, giving Nurse Harrow a 0.3 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Dynamo consistently outperforms. Both Nurse Harrow and Dynamo have roughly equal chances of winning. Focus on outplaying your opponent through superior positioning, ability usage, and map awareness rather than relying on any inherent hero advantage.
Nurse Harrow vs Dynamo Phân tích chiến đấu
Dynamo edges out Nurse Harrow in a competitive combat comparison, winning 3 of 5 metrics with notable advantages in kill production, damage output, objective damage. With only a 3-2 margin based on 4.762 matches analyzed, this Nurse Harrow vs Dynamo matchup remains contestable for both sides. Nurse Harrow shouldn't feel outmatched — the statistical gap is narrow enough that individual skill, positioning choices, and in-game decision making can easily swing specific encounters in Nurse Harrow's favor.
Nurse Harrow vs Dynamo Phân tích kinh tế
Dynamo generates approximately 1.409 more souls than Nurse Harrow on average. This moderate economic edge translates to earlier power spikes and item completions, giving Dynamo a mid-game advantage. Dynamo secures more last hits (68.7 vs 59.1), while Nurse Harrow leads in denies (2.2 vs 2.1). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Nurse Harrow vs Dynamo
Build Nurse Harrow vs Dynamo







This winning build for Nurse Harrow against Dynamo focuses on maximizing your statistical advantages in this favorable matchup. With a 50.1% win rate against Dynamo, these 7 items help Nurse Harrow press the advantage and close out games efficiently. Mystic Conduit, Arctic Blast, Ricochet, and 4 more items, totaling approximately 51.998 souls The build includes high-value items that scale well into the late game. Farm efficiently and look for opportunities to extend your lead before completing these power spikes.
Build Dynamo vs Nurse Harrow







Dynamo's counter-build against Nurse Harrow attempts to mitigate the matchup disadvantage through smart itemization. Facing an unfavorable matchup, Dynamo players typically prioritize items that help them survive and scale. Mystic Reverb, Heroic Aura, Mystic Conduit, and 4 more items, totaling approximately 33.999 souls Knowing Dynamo's likely itemization helps you exploit windows where they're weaker and predict their item timing.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Nurse Harrow vs Dynamo dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 4.762 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Nurse Harrow
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Nurse Harrow có matchup thuận lợi với 30 tướng và matchup bất lợi với 13 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Nurse Harrow là với Mina với tỷ lệ thắng 59.1%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 43.5%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 43.92% | 12.016 | 3.57 | 2.2 | 4.2 | 16.443 | 34.711 | |
| 46.10% | 11.181 | 3.40 | 2.1 | 4.2 | 15.621 | 34.696 | |
| 49.24% | 8.450 | 3.54 | 2.2 | 4.3 | 16.843 | 34.557 | |
| 43.47% | 7.883 | 3.75 | 2.4 | 4.0 | 17.043 | 34.860 | |
| 54.11% | 7.633 | 3.64 | 2.3 | 4.3 | 16.792 | 34.532 | |
| 49.38% | 7.311 | 3.64 | 2.4 | 4.3 | 16.696 | 34.521 | |
| 44.95% | 6.954 | 3.56 | 2.2 | 4.1 | 16.082 | 35.049 | |
| 51.75% | 6.617 | 3.52 | 2.5 | 4.6 | 17.095 | 34.631 | |
| 51.23% | 6.469 | 3.78 | 2.4 | 4.2 | 17.238 | 35.095 | |
| 54.90% | 6.350 | 3.91 | 2.4 | 4.0 | 16.893 | 34.810 | |
| 52.47% | 5.982 | 3.49 | 2.3 | 4.4 | 16.429 | 35.009 | |
| 50.91% | 5.967 | 3.83 | 2.3 | 4.0 | 16.703 | 34.546 | |
| 56.03% | 5.918 | 4.00 | 2.5 | 4.0 | 18.188 | 34.908 | |
| 55.07% | 5.745 | 3.89 | 2.3 | 4.0 | 16.023 | 34.807 | |
| 49.55% | 5.532 | 3.44 | 2.3 | 4.3 | 15.966 | 34.769 | |
| 54.77% | 5.516 | 3.99 | 2.5 | 4.0 | 17.300 | 35.006 | |
| 49.63% | 5.341 | 3.74 | 2.3 | 4.0 | 16.829 | 34.329 | |
| 59.12% | 5.191 | 4.04 | 2.6 | 4.0 | 17.800 | 35.466 | |
| 54.63% | 5.028 | 3.89 | 2.5 | 4.1 | 17.354 | 35.062 | |
| 57.66% | 4.861 | 4.07 | 2.4 | 4.0 | 16.865 | 34.815 | |
| 48.33% | 4.809 | 3.84 | 2.4 | 4.1 | 17.234 | 35.272 | |
| 50.15% | 4.762 | 3.64 | 2.2 | 4.1 | 17.950 | 34.929 | |
| 51.82% | 4.649 | 3.76 | 2.4 | 4.2 | 17.257 | 35.077 | |
| 48.82% | 4.605 | 3.63 | 2.4 | 4.3 | 17.831 | 35.028 | |
| 55.38% | 4.556 | 3.85 | 2.5 | 4.3 | 17.617 | 34.767 | |
| 54.13% | 4.454 | 3.81 | 2.5 | 4.1 | 17.431 | 34.725 | |
| 48.57% | 4.293 | 3.69 | 2.3 | 4.1 | 16.884 | 34.156 | |
| 52.28% | 4.231 | 3.82 | 2.1 | 3.9 | 15.773 | 34.935 | |
| 51.84% | 3.850 | 3.78 | 2.4 | 4.2 | 18.006 | 35.231 | |
| 55.05% | 3.824 | 3.69 | 2.3 | 4.2 | 16.824 | 34.902 | |
| 55.49% | 3.525 | 3.70 | 2.3 | 4.0 | 15.678 | 34.278 | |
| 51.94% | 3.475 | 3.68 | 2.3 | 4.3 | 17.163 | 34.415 | |
| 55.18% | 3.275 | 3.89 | 2.4 | 4.1 | 16.869 | 35.660 | |
| 46.82% | 3.159 | 3.47 | 2.2 | 4.2 | 15.985 | 33.602 | |
| 48.69% | 3.095 | 3.59 | 2.2 | 4.1 | 16.791 | 33.411 | |
| 57.91% | 2.984 | 3.97 | 2.3 | 3.8 | 17.164 | 34.851 | |
| 58.27% | 2.950 | 4.10 | 2.5 | 4.0 | 17.647 | 35.647 | |
| 54.88% | 2.757 | 3.73 | 2.4 | 4.2 | 16.588 | 34.459 | |
| 52.76% | 2.703 | 3.95 | 2.1 | 3.7 | 16.192 | 34.733 | |
| 55.03% | 2.597 | 4.08 | 2.4 | 3.9 | 16.379 | 34.573 | |
| 52.73% | 2.327 | 3.93 | 2.3 | 3.9 | 16.881 | 34.642 | |
| 54.25% | 2.118 | 4.13 | 2.4 | 3.7 | 16.390 | 34.983 | |
| 59.12% | 2.111 | 4.04 | 2.3 | 3.7 | 16.821 | 34.585 | |
Giúp chúng tôi duy trì độ chính xác! Nếu bạn nhận thấy thống kê không chính xác, dữ liệu thiếu hoặc bất kỳ vấn đề nào, phản hồi của bạn trực tiếp cải thiện chất lượng dữ liệu cho cả cộng đồng.
Nurse Harrow Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Nurse Harrow trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Nurse Harrow là chống lại Mina, đạt tỷ lệ thắng 59.1%. Nurse Harrow xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Nurse Harrow là gì?
Trận đấu khó nhất của Nurse Harrow là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 43.5%. Chống lại đối thủ này, Nurse Harrow nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Nurse Harrow có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Nurse Harrow có 30 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 13 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Nurse Harrow trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Nurse Harrow trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Nurse Harrow?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Nurse Harrow bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
