
- Tỷ lệ thắng
- 47.0%
- Trận đấu
- 2.049
- KDA
- 3.32
Holliday vs Victor vs Victor
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 11.748
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 14 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Holliday phải đối mặt với tỷ lệ thắng 47.0% thử thách chống lại Victor trong đối đầu Deadlock này. Dữ liệu từ 2.049 trò chơi cho thấy Holliday trung bình có -0.8 cái chết nhiều hơn. Tập trung vào nông cụ an toàn, phối hợp đội và tránh các cuộc đối đầu 1v1.
Phân tích đối đầu của Holliday
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Holliday hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Holliday vs Victor?

Holliday vs Victor Tóm tắt đối đầu
The Holliday vs Victor matchup in Deadlock is một đối đầu có lợi vừa phải. Based on 2.049 recent matches analyzed, Victor wins with a 53.0% win rate compared to Holliday's 47.0%, giving Victor a 5.9 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Victor consistently outperforms. Victor holds a meaningful advantage in this matchup. Holliday players should play more cautiously, prioritize safe farming, and look for team fight opportunities where positioning and coordination matter more than 1v1 statistics.
Holliday vs Victor Phân tích chiến đấu
Victor edges out Holliday in a competitive combat comparison, winning 3 of 5 metrics with notable advantages in kill production, damage output, objective damage. With only a 3-2 margin based on 2.049 matches analyzed, this Holliday vs Victor matchup remains contestable for both sides. Holliday shouldn't feel outmatched — the statistical gap is narrow enough that individual skill, positioning choices, and in-game decision making can easily swing specific encounters in Holliday's favor.
Holliday vs Victor Phân tích kinh tế
Victor generates approximately 1.813 more souls than Holliday on average. This moderate economic edge translates to earlier power spikes and item completions, giving Victor a mid-game advantage. Victor secures more last hits (96.0 vs 83.5), while Victor leads in denies (2.9 vs 2.4). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Holliday vs Victor
Build Holliday vs Victor







This optimized build for Holliday against Victor is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 53.0% win rate disadvantage against Victor, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Grit, Restorative Shot, Ethereal Shift, and 4 more items, totaling approximately 23.200 souls The build emphasizes early power spikes with cost-efficient items, allowing you to stay relevant even when Victor has an inherent advantage.
Build Victor vs Holliday







Victor's recommended build against Holliday leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Victor, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Scourge, Phantom Strike, Transcendent Cooldown, and 4 more items, totaling approximately 44.800 souls Understanding Victor's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Holliday vs Victor dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 2.049 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Holliday
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Holliday có matchup thuận lợi với 21 tướng và matchup bất lợi với 19 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Holliday là với Sinclair với tỷ lệ thắng 56.3%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 41.3%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 41.39% | 9.092 | 3.34 | 6.0 | 5.5 | 29.999 | 39.750 | |
| 50.26% | 6.453 | 3.48 | 6.1 | 5.4 | 30.657 | 39.816 | |
| 44.29% | 5.130 | 3.27 | 6.4 | 5.8 | 31.152 | 39.334 | |
| 50.65% | 4.397 | 3.32 | 6.5 | 5.8 | 31.855 | 40.708 | |
| 52.24% | 4.217 | 3.33 | 6.5 | 5.9 | 32.235 | 40.158 | |
| 49.88% | 4.208 | 3.18 | 6.2 | 5.9 | 30.920 | 40.141 | |
| 41.29% | 4.035 | 3.26 | 6.1 | 5.6 | 29.971 | 39.693 | |
| 42.09% | 3.894 | 3.20 | 6.2 | 5.7 | 30.155 | 39.965 | |
| 50.74% | 3.853 | 3.35 | 6.3 | 5.7 | 31.358 | 40.485 | |
| 51.51% | 3.673 | 3.44 | 6.3 | 5.5 | 31.757 | 39.748 | |
| 49.74% | 3.398 | 3.43 | 6.6 | 5.6 | 31.465 | 40.446 | |
| 49.07% | 3.395 | 3.21 | 6.5 | 6.0 | 31.480 | 39.723 | |
| 47.97% | 3.321 | 3.11 | 6.5 | 6.0 | 30.381 | 39.729 | |
| 47.11% | 3.076 | 3.38 | 6.3 | 5.6 | 30.457 | 39.135 | |
| 42.99% | 3.017 | 3.41 | 6.3 | 5.5 | 30.788 | 40.152 | |
| 50.58% | 2.910 | 3.44 | 6.5 | 5.5 | 31.118 | 40.120 | |
| 52.45% | 2.858 | 3.51 | 6.6 | 5.6 | 31.394 | 40.690 | |
| 50.39% | 2.719 | 3.41 | 6.5 | 5.7 | 31.238 | 39.754 | |
| 49.79% | 2.663 | 3.32 | 6.4 | 5.7 | 31.545 | 39.439 | |
| 52.50% | 2.476 | 3.36 | 6.3 | 5.7 | 31.147 | 40.088 | |
| 49.96% | 2.460 | 3.25 | 6.4 | 6.0 | 31.380 | 39.434 | |
| 51.60% | 2.440 | 3.20 | 6.6 | 6.1 | 31.550 | 40.139 | |
| 48.78% | 2.331 | 3.22 | 6.3 | 5.9 | 32.177 | 39.595 | |
| 55.19% | 2.214 | 3.49 | 6.6 | 5.6 | 31.883 | 40.537 | |
| 56.19% | 2.123 | 3.59 | 6.6 | 5.6 | 32.357 | 41.467 | |
| 53.24% | 2.102 | 3.51 | 6.5 | 5.5 | 32.154 | 41.096 | |
| 47.05% | 2.049 | 3.32 | 6.4 | 5.7 | 32.440 | 40.400 | |
| 44.62% | 2.035 | 3.42 | 6.4 | 5.5 | 32.058 | 39.634 | |
| 51.45% | 1.864 | 3.29 | 6.6 | 6.0 | 31.897 | 39.842 | |
| 44.52% | 1.797 | 3.24 | 6.1 | 5.7 | 31.560 | 39.584 | |
| 49.89% | 1.776 | 3.47 | 6.4 | 5.7 | 33.257 | 40.972 | |
| 52.20% | 1.567 | 3.22 | 6.3 | 5.8 | 31.413 | 40.681 | |
| 56.31% | 1.467 | 3.72 | 6.5 | 5.3 | 31.232 | 40.867 | |
| 52.49% | 1.345 | 3.30 | 6.3 | 5.7 | 31.669 | 39.781 | |
| 45.69% | 1.254 | 3.19 | 6.1 | 5.7 | 31.698 | 39.202 | |
| 52.01% | 1.244 | 3.49 | 6.6 | 5.5 | 30.362 | 39.420 | |
| 53.13% | 1.167 | 3.32 | 6.2 | 5.6 | 30.606 | 40.588 | |
| 50.00% | 996 | 3.42 | 6.0 | 5.3 | 30.153 | 40.375 | |
| 48.52% | 812 | 3.33 | 4.5 | 4.2 | 23.304 | 34.753 | |
| 55.85% | 786 | 3.60 | 6.8 | 5.5 | 31.987 | 40.443 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Holliday Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Holliday trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Holliday là chống lại Sinclair, đạt tỷ lệ thắng 56.3%. Holliday xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Holliday là gì?
Trận đấu khó nhất của Holliday là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 41.3%. Chống lại đối thủ này, Holliday nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Holliday có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Holliday có 21 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 19 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Holliday trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Holliday trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Holliday?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Holliday bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
