Boot Sequence
Tỉ Lệ Thắng
15.7%
Pick Rate
3.0%
Δ so với TB
-3.3

Boot SequenceSkill

Uncommon
LoạiSkill
Độ HiếmUncommon
Chi Phí0
ClassDefect
Tác GiảDakota Chinnick

Gain 10 Block.

Tham gia Discord
Báo lỗi, yêu cầu tính năng và trò chuyện với nhà phát triển
Vào Discord
Logo Metabot
MetaBot Desktop
Overlay trực tiếp trong game

Boot Sequence có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Boot Sequence là an skill Defect uncommon trong Slay the Spire 2. Trong chiến đấu nó kích hoạt như sau: Gain 10 Block. Hiện tại nó kém hơn hầu hết các lựa chọn thay thế, nằm ở tier F trong bảng xếp hạng lá bài Slay the Spire 2 của chúng tôi.

Qua 114 run được ghi nhận, những bộ bài dùng nó thắng 15.7% số lần, kém mức trung bình 18.9% 3.3%. Đây là một lựa chọn kén hơn, chỉ xuất hiện trong 3.0% số bộ bài có thể dùng nó. Người chơi Silent giữ nó trong 0.2% số run của họ, nên nó là cảnh quen thuộc trong những bộ bài đó. Trung bình nó xuất hiện 1.1 lần trong các bộ bài chọn nó.

Nó thể hiện tốt nhất bên cạnh All for One — cùng nhau chúng tạo ra mức xoay chuyển +18.6% về tỉ lệ thắng. Nó cũng có sự ăn ý mạnh mẽ với relic Joss Paper, giúp dịch chuyển tỉ lệ thắng của nó +21.4%. Ở 0 năng lượng, nó được nâng cấp trong 23.8% số run và thường gia nhập bộ bài quanh tầng 15.

Khi nâng cấp, nó nhận thêm +3 Block, đó là lý do nhiều bộ bài dành một lượt nâng cấp tại điểm nghỉ cho nó. Đó là 16 thắng, 86 chết, và 12 run bỏ dở với nó trong bộ bài. Trận đánh thường kết liễu run cầm nó nhất là Queen Boss, kết thúc 10.5% số lần nó xuất hiện. Đọc tiếp để xem phân tích đầy đủ về synergy, class và mối đe dọa của Boot Sequence nhằm quyết định nó có xứng một suất trong run Defect của bạn không.

Tỉ Lệ Thắng & Pick Rate Của Boot Sequence

Tỉ lệ thắng 15.7% của Boot Sequence kém mức trung bình 18.9% của mọi bộ bài 3.3%, khoảng cách được biểu thị bên dưới.

Tỉ lệ thắng15.7%
Bộ bài trung bình18.9%
-3.3% so với trung bìnhPick rate: 3.0%114 run

Kết Quả Run Với Boot Sequence

Boot Sequence có 16 thắng và 98 thua qua 114 run được theo dõi (14.0% thắng); run bỏ dở tính là thua.

  • Thắng 14.0%
  • Thua 86.0%

Lá Bài Tốt Nhất Để Ghép Với Boot Sequence

Xếp theo mức tăng tỉ lệ thắng, Boot Sequence thể hiện tốt nhất khi đi cùng All for One (+18.6%), FTL (+14.9%), and Production (+14.8%).

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Tỉ Lệ Thắng Của Boot Sequence Theo Class

Boot Sequence được chơi qua 3 class, dẫn đầu bởi Silent (50.0%), Defect (15.2%), and Necrobinder (0.0%) theo tỉ lệ thắng.

Relic Tốt Nhất Cho Boot Sequence

Boot Sequence kết hợp tốt nhất với các relic Joss Paper (+21.4%), Permafrost (+15.6%), and Juzu Bracelet (+15.3%), xếp theo mức tăng tỉ lệ thắng.

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Chi Tiết Lá Bài Boot Sequence

Boot Sequence là an skill uncommon tốn 0 năng lượng; nó được nâng cấp trong 23.8% số run và thường được nhặt vào khoảng tầng 15.

Gain 10 Block.

Chi Phí0
LoạiSkill
Độ HiếmUncommon
ClassDefect
Số bản TB / bộ bài1.1
Đã nâng cấp23.8%
Tầng nhặt điển hình15

Nâng cấp: +3 Block

Điều Gì Kết Liễu Run Với Boot Sequence

Những kẻ kết liễu run phổ biến nhất của Boot Sequence là Queen Boss (10.5%), Knowledge Demon Boss (5.3%), and Kaiser Crab Boss (4.4%).

  • Queen Boss10.5% số run
  • Knowledge Demon Boss5.3% số run
  • Kaiser Crab Boss4.4% số run
  • Doormaker Boss3.5% số run
  • Infested Prisms Elite3.5% số run
MetaBot Desktop

Giành lợi thế chiến thắng

Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.

  • Overlay trong game
  • Tự động theo dõi trận đấu
  • Công cụ độc quyền trên Desktop
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Boot Sequence – Câu Hỏi Thường Gặp

Boot Sequence có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Qua 114 run được theo dõi, Boot Sequence có tỉ lệ thắng 15.7% — +3.3% dưới mức bộ bài trung bình. Tỉ lệ thắng phản ánh tần suất những run chứa lá bài này kết thúc bằng chiến thắng.

Boot Sequence làm gì trong Slay the Spire 2?

Boot Sequence tốn 0 năng lượng. Gain 10 Block.

Boot Sequence thuộc class nào trong Slay the Spire 2?

Boot Sequence là an Skill Uncommon của Defect.

Boot Sequence có đáng nâng cấp trong Slay the Spire 2 không?

Người chơi nâng cấp Boot Sequence trong 23.8% số run. Nâng cấp nó đem lại +3 Block.

Relic tốt nhất cho Boot Sequence là gì?

Trong các run được theo dõi, Boot Sequence thể hiện tốt nhất khi đi cùng Joss Paper, giúp tăng tỉ lệ thắng của nó +21.4% qua 5 run chung.

Xem Thêm

So sánh Boot Sequence với phần còn lại của những lá bài, relic và class tốt nhất trong Slay the Spire 2 bên dưới.