Jack of All Trades
Tỉ Lệ Thắng
33.3%
Pick Rate
0.7%
Δ so với TB
+14.4

Jack of All TradesSkill

Uncommon
LoạiSkill
Độ HiếmUncommon
Chi Phí0
ClassColorless
Tác GiảDakota Chinnick

Add random Colorless cards into your Hand.

Tham gia Discord
Báo lỗi, yêu cầu tính năng và trò chuyện với nhà phát triển
Vào Discord
Logo Metabot
MetaBot Desktop
Overlay trực tiếp trong game

Jack of All Trades có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Trong Slay the Spire 2, Jack of All Trades là an skill uncommon từ bộ bài Colorless. Hiệu ứng của nó: Add random Colorless cards into your Hand. Về hiệu suất, đây là một lá đáng thêm vào dù không quá nổi bật, được xếp tier C về tổng thể.

Qua 27 run được theo dõi, tỉ lệ thắng của nó ở mức 33.3%, cao hơn 14.4% so với mức nền 18.9% của mọi bộ bài. Nó được chơi theo kiểu ngách, chỉ có mặt trong 0.7% số run đủ điều kiện. Trong các run Ironclad, nó được chọn 0.4% số lần, khiến nó trở thành một phần thường thấy trong bộ bài của class này. Những bộ bài dùng nó chạy trung bình khoảng 1.0 bản.

Cặp đôi nổi bật nhất của nó cho đến nay là Expect a Fight, giúp tăng tỉ lệ thắng +7.7% khi cả hai cùng một bộ bài. Về phía relic, Amethyst Aubergine là người đồng hành nổi bật của nó, đáng giá mức xoay chuyển +18.8% tỉ lệ thắng khi đi cùng. Nó tốn 0 năng lượng, được nâng cấp 35.7% số lần, và thường được nhặt gần tầng 17.

Nâng cấp lá bài thêm +1 Cards vào dòng chỉ số của nó. Trong số các run chọn nó, 7 kết thúc chiến thắng so với 14 thất bại và 6 bỏ dở. Kẻ kết liễu run phổ biến nhất của nó là Mecha Knight Elite, kết thúc 7.4% số run nó góp mặt. Xem các synergy, phân bố class và mối đe dọa bên dưới để có cái nhìn đầy đủ về vị trí của Jack of All Trades trong một bộ bài Colorless.

Tỉ Lệ Thắng & Pick Rate Của Jack of All Trades

Với tỉ lệ thắng 33.3%, Jack of All Trades cao hơn 14.4% so với mức nền 18.9% của mọi bộ bài — các thanh bên dưới đặt cả hai cạnh nhau.

Tỉ lệ thắng33.3%
Bộ bài trung bình18.9%
+14.4% so với trung bìnhPick rate: 0.7%27 run

Kết Quả Run Với Jack of All Trades

Qua 27 run được theo dõi có chọn Jack of All Trades, 7 kết thúc thắng và 20 thua — tỉ lệ thắng 25.9%, tính run bỏ dở là thua.

  • Thắng 25.9%
  • Thua 74.1%

Lá Bài Tốt Nhất Để Ghép Với Jack of All Trades

Những cặp bài mạnh nhất của Jack of All Trades cho đến nay là Expect a Fight (+7.7%), Fetch (+7.7%), and Defend (+7.7%), mỗi cái kèm mức tăng tỉ lệ thắng mà nó đem lại.

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Tỉ Lệ Thắng Của Jack of All Trades Theo Class

Trong số 5 class chọn Jack of All Trades, nó thể hiện tốt nhất với Ironclad (66.7%), Defect (50.0%), and Necrobinder (28.6%).

Relic Tốt Nhất Cho Jack of All Trades

Các relic giúp xoay chuyển tỉ lệ thắng của Jack of All Trades nhiều nhất là Amethyst Aubergine (+18.8%), Happy Flower (+18.8%), and Pendulum (+15.6%), mỗi cái kèm mức tăng.

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Chi Tiết Lá Bài Jack of All Trades

Một skill uncommon tốn 0 năng lượng, Jack of All Trades được nâng cấp 35.7% số lần và thường vào bộ bài quanh tầng 17.

Add random Colorless cards into your Hand.

Chi Phí0
LoạiSkill
Độ HiếmUncommon
ClassColorless
Số bản TB / bộ bài1.0
Đã nâng cấp35.7%
Tầng nhặt điển hình17

Nâng cấp: +1 Cards

Điều Gì Kết Liễu Run Với Jack of All Trades

Những run cầm Jack of All Trades thường kết thúc nhất khi gặp Mecha Knight Elite (7.4%) and Phantasmal Gardeners Elite (7.4%) — tỉ lệ số run mà mỗi con chiếm được hiển thị.

  • Mecha Knight Elite7.4% số run
  • Phantasmal Gardeners Elite7.4% số run
MetaBot Desktop

Giành lợi thế chiến thắng

Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.

  • Overlay trong game
  • Tự động theo dõi trận đấu
  • Công cụ độc quyền trên Desktop
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Jack of All Trades – Câu Hỏi Thường Gặp

Jack of All Trades có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Qua 27 run được theo dõi, Jack of All Trades có tỉ lệ thắng 33.3% — +14.4% trên mức bộ bài trung bình. Tỉ lệ thắng phản ánh tần suất những run chứa lá bài này kết thúc bằng chiến thắng.

Jack of All Trades làm gì trong Slay the Spire 2?

Jack of All Trades tốn 0 năng lượng. Add random Colorless cards into your Hand.

Jack of All Trades thuộc class nào trong Slay the Spire 2?

Jack of All Trades là an Skill Uncommon của Colorless.

Jack of All Trades có đáng nâng cấp trong Slay the Spire 2 không?

Người chơi nâng cấp Jack of All Trades trong 35.7% số run. Nâng cấp nó đem lại +1 Cards.

Relic tốt nhất cho Jack of All Trades là gì?

Trong các run được theo dõi, Jack of All Trades thể hiện tốt nhất khi đi cùng Amethyst Aubergine, giúp tăng tỉ lệ thắng của nó +18.8% qua 8 run chung.

Xem Thêm

Tiếp tục khám phá các tier list và thống kê Slay the Spire 2 bên dưới.