Ivory Tile
Tỉ Lệ Thắng
50.0%
Pick Rate
0.1%
Δ so với TB
+31.1

Ivory TileRelic

Rare
Độ HiếmRare
Tác GiảDakota Chinnick

Whenever you play a card that costs Energy or more, gain Energy.

Tham gia Discord
Báo lỗi, yêu cầu tính năng và trò chuyện với nhà phát triển
Vào Discord
Logo Metabot
MetaBot Desktop
Overlay trực tiếp trong game

Ivory Tile có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Ivory Tile là a relic rare trong Slay the Spire 2. Khi được mang theo, nó làm như sau: Whenever you play a card that costs Energy or more, gain Energy. Nó nằm trong số những relic tốt hơn cả trong game lúc này, giành một vị trí ở tier B trong tier list relic Slay the Spire 2 của chúng tôi.

Qua 2 run được ghi nhận, những bộ bài cầm nó thắng 50.0% số lần, vượt trội rõ rệt mức trung bình 18.9%, hơn 31.1%. Đây là một relic thiên về tình huống hơn, chỉ xuất hiện trong 0.1% số run. Class tận dụng nó tốt nhất là Necrobinder, với tỉ lệ thắng 50.0%. Người chơi Necrobinder giữ nó trong 0.2% số run của họ.

Trung bình nó được nhặt quanh tầng 9 của một run. Độ hiếm rare của nó định hình tần suất bạn bắt gặp nó.

Nó có 1 run thắng so với 1 thua trong dữ liệu được theo dõi của chúng tôi. Đọc tiếp để xem phân tích đầy đủ về lá bài, class và mối đe dọa của Ivory Tile trước khi bạn quyết định nhặt nó.

Tỉ Lệ Thắng & Pick Rate Của Ivory Tile

Tỉ lệ thắng 50.0% của Ivory Tile vượt mức trung bình 18.9% của mọi run 31.1%, khoảng cách được biểu thị bên dưới.

Tỉ lệ thắng50.0%
Run trung bình18.9%
+31.1% so với trung bìnhPick rate: 0.1%2 run (hạn chế)

Kết Quả Run Với Ivory Tile

Ivory Tile có 1 thắng và 1 thua qua 2 run được theo dõi (50.0% thắng); run bỏ dở tính là thua.

  • Thắng 50.0%
  • Thua 50.0%

Tỉ Lệ Thắng Của Ivory Tile Theo Class

Cho đến nay Ivory Tile chủ yếu được mang bởi Necrobinder, những người thắng 50.0% số run với nó qua 2 run được theo dõi.

The NecrobinderThe Necrobinderxuất hiện trong 0.2% số run của nó (2 được theo dõi)

Chi Tiết Ivory Tile

Ivory Tile là a relic rare được mang trong 0.1% số run và thường được nhặt quanh tầng 9.

Whenever you play a card that costs Energy or more, gain Energy.

Độ HiếmRare
Tầng nhặt điển hình9
Pick rate0.1%
Run được theo dõi2
MetaBot Desktop

Giành lợi thế chiến thắng

Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.

  • Overlay trong game
  • Tự động theo dõi trận đấu
  • Công cụ độc quyền trên Desktop
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Ivory Tile – Câu Hỏi Thường Gặp

Ivory Tile có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Qua 2 run được theo dõi có cầm nó, Ivory Tile thắng 50.0% số lần — +31.1% trên mức run trung bình. Tỉ lệ thắng phản ánh tần suất những run có relic này kết thúc bằng chiến thắng.

Ivory Tile làm gì trong Slay the Spire 2?

Whenever you play a card that costs Energy or more, gain Energy.

Ivory Tile hiếm đến mức nào trong Slay the Spire 2?

Ivory Tile là a relic Rare, được nhặt trong 0.1% số run được theo dõi.

Xem Thêm

So sánh Ivory Tile với phần còn lại của những relic, lá bài và class tốt nhất trong Slay the Spire 2 bên dưới.