Lizard Tail
Tỉ Lệ Thắng
52.7%
Pick Rate
2.8%
Δ so với TB
+33.7

Lizard TailRelic

Rare
Độ HiếmRare
Tác GiảDakota Chinnick

When your HP would be reduced to 0, heal to % of your Max HP instead (works once).

Tham gia Discord
Báo lỗi, yêu cầu tính năng và trò chuyện với nhà phát triển
Vào Discord
Logo Metabot
MetaBot Desktop
Overlay trực tiếp trong game

Lizard Tail có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Trong Slay the Spire 2, Lizard Tail là a relic rare bạn có thể nhặt trên đường leo tháp. Hiệu ứng của nó: When your HP would be reduced to 0, heal to % of your Max HP instead (works once). Hiện tại nó là một lựa chọn giá trị cao, nằm ở tier B — một trong những relic đáng nhặt nhất.

Qua 107 run được theo dõi, tỉ lệ thắng của các bộ bài giữ nó ở mức 52.7%, cao hơn 33.7% so với mức nền 18.9% của mọi run. Nó được chơi ít hơn, chỉ được mang trong 2.8% số run. Nó phát huy tốt nhất trong tay Necrobinder, những người đạt tỉ lệ thắng 58.8% với nó. Cụ thể trong các run Necrobinder, nó được mang 2.4% số lần.

Cặp đôi lá bài nổi bật của nó là Inferno, giúp tăng tỉ lệ thắng của relic +47.3% khi cả hai cùng có mặt. Nó cũng hợp tốt với Hemokinesis, đem lại mức thay đổi +47.3% tỉ lệ thắng. Nó thường gia nhập bộ bài gần tầng 21. Là a relic rare, tần suất nó được mời tùy thuộc vào tier độ hiếm của nó.

Trong số các run cầm nó, 49 kết thúc chiến thắng trong khi 44 ngã xuống trong thất bại. Kẻ kết liễu run phổ biến nhất của nó là Knowledge Demon Boss, kết thúc 4.7% số run nó góp mặt. Xem những lá bài tốt nhất, phân bố class và mối đe dọa bên dưới để có cái nhìn đầy đủ về việc Lizard Tail có đáng nhặt hay không.

Tỉ Lệ Thắng & Pick Rate Của Lizard Tail

Với tỉ lệ thắng 52.7%, Lizard Tail cao hơn 33.7% so với mức nền 18.9% của mọi run — các thanh bên dưới đặt cả hai cạnh nhau.

Tỉ lệ thắng52.7%
Run trung bình18.9%
+33.7% so với trung bìnhPick rate: 2.8%107 run

Kết Quả Run Với Lizard Tail

Qua 107 run cầm Lizard Tail, 49 kết thúc thắng và 58 thua — tỉ lệ thắng 45.8%, tính run bỏ dở là thua.

  • Thắng 45.8%
  • Thua 54.2%

Lá Bài Tốt Nhất Với Lizard Tail

Những lá bài hưởng lợi nhiều nhất khi cầm Lizard Tail là Inferno (+47.3%), Hemokinesis (+47.3%), and Offering (+47.3%), mỗi cái kèm mức xoay chuyển tỉ lệ thắng.

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Tỉ Lệ Thắng Của Lizard Tail Theo Class

Trong số 5 class mang Lizard Tail, nó thể hiện tốt nhất với Necrobinder (58.8%), Ironclad (57.1%), and Silent (54.2%).

Chi Tiết Lizard Tail

Được mang trong 2.8% số run, Lizard Tail là a relic rare thường được nhặt gần tầng 21.

When your HP would be reduced to 0, heal to % of your Max HP instead (works once).

Độ HiếmRare
Tầng nhặt điển hình21
Pick rate2.8%
Run được theo dõi107

Điều Gì Kết Liễu Run Với Lizard Tail

Những run cầm Lizard Tail thường kết thúc nhất khi gặp Knowledge Demon Boss (4.7%), Queen Boss (4.7%), and Test Subject Boss (3.7%) — tỉ lệ số run mà mỗi con chiếm được hiển thị.

  • Knowledge Demon Boss4.7% số run
  • Queen Boss4.7% số run
  • Test Subject Boss3.7% số run
  • The Insatiable Boss2.8% số run
  • Infested Prisms Elite2.8% số run
MetaBot Desktop

Giành lợi thế chiến thắng

Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.

  • Overlay trong game
  • Tự động theo dõi trận đấu
  • Công cụ độc quyền trên Desktop
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Lizard Tail – Câu Hỏi Thường Gặp

Lizard Tail có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Qua 107 run được theo dõi có cầm nó, Lizard Tail thắng 52.7% số lần — +33.7% trên mức run trung bình. Tỉ lệ thắng phản ánh tần suất những run có relic này kết thúc bằng chiến thắng.

Lizard Tail làm gì trong Slay the Spire 2?

When your HP would be reduced to 0, heal to % of your Max HP instead (works once).

Lizard Tail hiếm đến mức nào trong Slay the Spire 2?

Lizard Tail là a relic Rare, được nhặt trong 2.8% số run được theo dõi.

Lá bài tốt nhất để dùng với Lizard Tail là gì?

Trong các run được theo dõi, Lizard Tail thể hiện tốt nhất khi đi cùng Inferno, giúp tăng tỉ lệ thắng của nó +47.3% qua 4 run chung.

Lizard Tail hợp nhất với class nào?

Lizard Tail có tỉ lệ thắng cao nhất với The Necrobinder (58.8%).

Xem Thêm

Tiếp tục khám phá các tier list và thống kê Slay the Spire 2 bên dưới.