Lucky Fysh
Tỉ Lệ Thắng
28.3%
Pick Rate
4.3%
Δ so với TB
+9.3

Lucky FyshRelic

Uncommon
Độ HiếmUncommon
Tác GiảDakota Chinnick

Whenever you add a card to your Deck, gain Gold.

Tham gia Discord
Báo lỗi, yêu cầu tính năng và trò chuyện với nhà phát triển
Vào Discord
Logo Metabot
MetaBot Desktop
Overlay trực tiếp trong game

Lucky Fysh có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Trong Slay the Spire 2, Lucky Fysh là an relic uncommon bạn có thể nhặt trên đường leo tháp. Hiệu ứng của nó: Whenever you add a card to your Deck, gain Gold. Dữ liệu đánh dấu nó là một relic yếu hơn, nằm ở tier F — hiếm khi là một lựa chọn định hình run.

Qua 161 run được theo dõi, tỉ lệ thắng của các bộ bài giữ nó ở mức 28.3%, cao hơn 9.3% so với mức nền 18.9% của mọi run. Nó được chơi ít hơn, chỉ được mang trong 4.3% số run. Nó phát huy tốt nhất trong tay Defect, những người đạt tỉ lệ thắng 33.3% với nó. Cụ thể trong các run Defect, nó được mang 4.3% số lần.

Cặp đôi lá bài nổi bật của nó là Thunder, giúp tăng tỉ lệ thắng của relic +71.7% khi cả hai cùng có mặt. Nó cũng hợp tốt với Footwork, đem lại mức thay đổi +71.7% tỉ lệ thắng. Nó thường gia nhập bộ bài gần tầng 15. Là an relic uncommon, tần suất nó được mời tùy thuộc vào tier độ hiếm của nó.

Trong số các run cầm nó, 43 kết thúc chiến thắng trong khi 109 ngã xuống trong thất bại. Kẻ kết liễu run phổ biến nhất của nó là Kaiser Crab Boss, kết thúc 6.8% số run nó góp mặt. Xem những lá bài tốt nhất, phân bố class và mối đe dọa bên dưới để có cái nhìn đầy đủ về việc Lucky Fysh có đáng nhặt hay không.

Tỉ Lệ Thắng & Pick Rate Của Lucky Fysh

Với tỉ lệ thắng 28.3%, Lucky Fysh cao hơn 9.3% so với mức nền 18.9% của mọi run — các thanh bên dưới đặt cả hai cạnh nhau.

Tỉ lệ thắng28.3%
Run trung bình18.9%
+9.3% so với trung bìnhPick rate: 4.3%161 run

Kết Quả Run Với Lucky Fysh

Qua 161 run cầm Lucky Fysh, 43 kết thúc thắng và 118 thua — tỉ lệ thắng 26.7%, tính run bỏ dở là thua.

  • Thắng 26.7%
  • Thua 73.3%

Lá Bài Tốt Nhất Với Lucky Fysh

Những lá bài hưởng lợi nhiều nhất khi cầm Lucky Fysh là Thunder (+71.7%), Footwork (+71.7%), and Eternal Armor (+71.7%), mỗi cái kèm mức xoay chuyển tỉ lệ thắng.

Dựa trên mẫu đồng xuất hiện nhỏ — hãy xem đây là tín hiệu ban đầu, không phải kết luận cuối cùng.

Tỉ Lệ Thắng Của Lucky Fysh Theo Class

Trong số 5 class mang Lucky Fysh, nó thể hiện tốt nhất với Defect (33.3%), Necrobinder (29.4%), and Regent (26.9%).

Chi Tiết Lucky Fysh

Được mang trong 4.3% số run, Lucky Fysh là an relic uncommon thường được nhặt gần tầng 15.

Whenever you add a card to your Deck, gain Gold.

Độ HiếmUncommon
Tầng nhặt điển hình15
Pick rate4.3%
Run được theo dõi161

Điều Gì Kết Liễu Run Với Lucky Fysh

Những run cầm Lucky Fysh thường kết thúc nhất khi gặp Kaiser Crab Boss (6.8%), Test Subject Boss (4.3%), and Vantom Boss (3.7%) — tỉ lệ số run mà mỗi con chiếm được hiển thị.

  • Kaiser Crab Boss6.8% số run
  • Test Subject Boss4.3% số run
  • Vantom Boss3.7% số run
  • Queen Boss3.7% số run
  • Knowledge Demon Boss3.7% số run
MetaBot Desktop

Giành lợi thế chiến thắng

Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.

  • Overlay trong game
  • Tự động theo dõi trận đấu
  • Công cụ độc quyền trên Desktop
🔍

Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.

Report an Issue

Lucky Fysh – Câu Hỏi Thường Gặp

Lucky Fysh có tốt trong Slay the Spire 2 không?

Qua 161 run được theo dõi có cầm nó, Lucky Fysh thắng 28.3% số lần — +9.3% trên mức run trung bình. Tỉ lệ thắng phản ánh tần suất những run có relic này kết thúc bằng chiến thắng.

Lucky Fysh làm gì trong Slay the Spire 2?

Whenever you add a card to your Deck, gain Gold.

Lucky Fysh hiếm đến mức nào trong Slay the Spire 2?

Lucky Fysh là an relic Uncommon, được nhặt trong 4.3% số run được theo dõi.

Lá bài tốt nhất để dùng với Lucky Fysh là gì?

Trong các run được theo dõi, Lucky Fysh thể hiện tốt nhất khi đi cùng Thunder, giúp tăng tỉ lệ thắng của nó +71.7% qua 4 run chung.

Lucky Fysh hợp nhất với class nào?

Lucky Fysh có tỉ lệ thắng cao nhất với The Defect (33.3%).

Xem Thêm

Tiếp tục khám phá các tier list và thống kê Slay the Spire 2 bên dưới.