
Lox Pelt
A heavy pelt of thick, musty fur. Lox Pelt thuộc nhóm Nguyên liệu trong Valheim. Nó nặng 1 và xếp chồng tối đa 50. Lox Pelt không chế tạo được. Vật phẩm này đến từ Lox (Đồng bằng), Morkhalla Bedroll.
Tìm Lox Pelt ở đâu
Cũng có từ vật thể phá được
Đồ đạc, thùng, rương và các vật thể khác rơi ra vật phẩm này khi bị phá. Chúng chỉ tồn tại bên trong các địa điểm dựng sẵn, nên việc tạo thế giới không gán cho chúng quần xã riêng.
Lox Pelt sinh ra ở đâu trong thế giới
- Đồng bằng: Từ 3.000 m đến 8.000 m tính từ tâm thế giới
Mọi thế giới Valheim đều được tạo từ seed của nó, nên không trang nào có thể nói vật gì nằm ở đâu. Thứ cố định với mọi seed là các điều kiện ở trên: vành đai mà một quần xã bị giới hạn, và nền đất mà một mỏ chấp nhận.
Lox Pelt dùng để làm gì
Dùng để chế tạo
| Vật phẩm | Chế tạo tại | Số lượng | Tới chất lượng tối đa |
|---|---|---|---|
Bracelets of the Brave | Forge | 5 | - |
Breastplate of Ask | Black Forge | 4 | 18 |
Hood of Ask | Black Forge | 4 | 18 |
Lox Cape | Workbench | 6 | 20 |
Lox Fur Hood | Workbench | 4 | 18 |
Lox Fur Jacket | Workbench | 5 | 47 |
Lox Fur Trousers | Workbench | 5 | 26 |
Trousers of Ask | Black Forge | 4 | 18 |
Dùng để xây
| Vật phẩm | Chế tạo tại | Số lượng |
|---|---|---|
Ashwood Bed | Workbench | 2 |
Lox Rug | Workbench | 4 |
Lox Pelt thuộc nhóm Nguyên liệu trong Valheim, và mọi con số trên trang này được đọc thẳng từ file game của bản hiện tại. Bao gồm cả những giá trị mà bảng mô tả trong game có hiện lẫn những giá trị nó không bao giờ hiện: tầm với, góc quét, combo kéo dài mấy nhát và nhát cuối nhân lên bao nhiêu.
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Hỏi đáp về Lox Pelt
Lấy Lox Pelt trong Valheim thế nào?
Lox Pelt không chế tạo được. Vật phẩm này đến từ Lox (Đồng bằng), Morkhalla Bedroll.
Chỉ số của Lox Pelt trong Valheim là gì?
Tất cả nằm ở bên trên, theo từng cấp chất lượng mà Lox Pelt đạt tới. Một phần lấy từ chính bảng mô tả vật phẩm của Valheim; phần còn lại — tầm với, góc quét, độ dài combo, hệ số của đòn phụ — được đọc từ file game, vì bảng mô tả không bao giờ hiển thị chúng.
Lox Pelt dùng để làm gì trong Valheim?
Có 10 thứ tiêu thụ nó, trải trên Dùng để xây, Dùng để chế tạo. Danh sách đó là câu trả lời thành thật cho việc có đáng giữ một chồng hay không: thứ chỉ có một công dụng đáng giá đúng một dự án, còn thứ cùng lúc nuôi công thức, một trạm và một mảnh xây dựng thì xứng đáng có hẳn một cái rương riêng.
Lox Pelt nặng bao nhiêu trong Valheim?
1 mỗi cái, và xếp chồng tới 50 — nên một chồng đầy là 50 giới hạn mang vác của bạn. Nó qua được cổng dịch chuyển, nghĩa là trọng lượng chỉ quan trọng từ đây tới cái cổng gần nhất chứ không phải cả chặng đường về nhà.
Tìm Lox Pelt ở đâu trong Valheim?
Lox Pelt không chế tạo được. Vật phẩm này đến từ Lox (Đồng bằng), Morkhalla Bedroll.
Bracelets of the Brave
Breastplate of Ask
Hood of Ask
Lox Cape
Lox Fur Hood
Lox Fur Jacket
Lox Fur Trousers
Trousers of Ask
Ashwood Bed
Lox Rug