
- Hạng trung bình
- 4.78
- Hạng Nhất
- 9.72%
- Tỷ lệ Top 4
- 44.92%
Găng Đấu Tập Tướng ĐTCL
- Mua
- 17
- Trận đấu
- 623.923
- Tier
- Tất cả tier
- Xếp hạng
- Tất cả rank
- Cập nhật lần cuối
- 13 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Tướng tốt nhất cho Găng Đấu Tập trong TFT Mùa 17. Xem những tướng nào có tỷ lệ thắng cao nhất khi sử dụng trang bị này.
Găng Đấu Tập hoạt động tốt nhất trên Vex với tỷ lệ thắng 68.03%. Bảng này hiển thị tất cả tướng sử dụng Găng Đấu Tập được sắp xếp theo tỷ lệ thắng khi trang bị vật phẩm.
Xếp hạng | Tuong | Tier | Chênh lệch tỷ lệ thắng | Tỷ lệ thắng trang bị | Tỷ lệ thắng tướng | Tỷ lệ chọn trang bị | Trận đấu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Vex Tier C | +9.08% | 68.03% | 58.95% | 0.81% | 29 | |
| 2 | Morgana Tier S | +5.83% | 66.30% | 60.47% | 0.34% | 34 | |
| 3 | Rhaast Tier S | +4.85% | 67.20% | 62.35% | 0.62% | 86 | |
| 4 | Sona Tier C | +4.51% | 63.83% | 59.33% | 0.77% | 28 | |
| 5 | Rammus Tier C | +3.72% | 58.13% | 54.41% | 0.07% | 7 | |
| 6 | Illaoi Tier D | +3.25% | 46.31% | 43.07% | 0.22% | 22 | |
| 7 | Twisted Fate Tier S | +3.02% | 60.83% | 57.81% | 1.24% | 173 | |
| 8 | Gragas Tier C | +2.85% | 52.40% | 49.55% | 0.15% | 12 | |
| 9 | Rek'Sai Tier D | +2.66% | 48.18% | 45.52% | 0.15% | 9 | |
| 10 | Maokai Tier A | +2.65% | 58.11% | 55.46% | 0.16% | 35 | |
| 11 | Aurora Tier F | +2.15% | 39.09% | 36.93% | 1.02% | 37 | |
| 12 | Aatrox Tier S | +2.00% | 58.51% | 56.50% | 0.23% | 47 | |
| 13 | Jax Tier A | +1.15% | 55.77% | 54.62% | 0.14% | 21 | |
| 14 | Akali Tier C | +1.10% | 50.98% | 49.88% | 0.99% | 74 | |
| 15 | Blitzcrank Tier B | +0.21% | 62.90% | 62.69% | 0.98% | 81 | |
| 16 | Karma Tier C | -0.38% | 53.44% | 53.82% | 1.12% | 90 | |
| 17 | Poppy Tier C | -0.92% | 48.42% | 49.34% | 0.23% | 17 | |
| 18 | Cho'Gath Tier D | -0.95% | 44.73% | 45.68% | 0.06% | 5 | |
| 19 | Gnar Tier C | -1.25% | 46.16% | 47.40% | 1.17% | 83 | |
| 20 | Talon Tier C | -1.32% | 48.08% | 49.40% | 1.12% | 61 | |
| 21 | Nunu & Willump Tier D | -1.68% | 49.39% | 51.08% | 0.12% | 13 | |
| 22 | Robot Tier D | -1.93% | 49.79% | 51.72% | 0.15% | 9 | |
| 23 | Nasus Tier C | -2.33% | 45.82% | 48.14% | 0.16% | 10 | |
| 24 | Caitlyn Tier A | -2.47% | 52.58% | 55.05% | 1.09% | 121 | |
| 25 | Bard Tier C | -2.67% | 59.26% | 61.93% | 0.93% | 45 | |
| 26 | Kai'Sa Tier C | -2.99% | 44.23% | 47.22% | 1.76% | 117 | |
| 27 | Diana Tier F | -3.03% | 37.53% | 40.57% | 0.83% | 26 | |
| 28 | Riven Tier A | -3.56% | 55.45% | 59.01% | 1.10% | 108 | |
| 29 | Mordekaiser Tier C | -3.68% | 44.14% | 47.82% | 0.20% | 27 | |
| 30 | Pyke Tier D | -3.68% | 39.82% | 43.50% | 1.46% | 45 | |
| 31 | Master Yi Tier F | -3.80% | 44.65% | 48.45% | 0.92% | 29 | |
| 32 | Shen Tier S | -4.23% | 64.70% | 68.93% | 0.58% | 65 | |
| 33 | Leona Tier F | -4.33% | 38.54% | 42.88% | 0.14% | 8 | |
| 34 | Gwen Tier C | -5.03% | 44.34% | 49.37% | 1.17% | 75 | |
| 35 | Teemo Tier C | -5.10% | 44.93% | 50.03% | 0.70% | 34 | |
| 36 | LeBlanc Tier F | -5.21% | 41.80% | 47.02% | 1.17% | 39 | |
| 37 | Fiora Tier D | -5.40% | 49.69% | 55.09% | 1.01% | 49 | |
| 38 | Urgot Tier D | -5.57% | 39.62% | 45.19% | 0.97% | 54 | |
| 39 | Lissandra Tier D | -6.22% | 39.57% | 45.79% | 0.83% | 57 | |
| 40 | Ezreal Tier B | -6.29% | 44.02% | 50.31% | 1.39% | 74 | |
| 41 | Xayah Tier D | -6.64% | 44.68% | 51.33% | 0.96% | 44 | |
| 42 | Graves Tier F | -6.84% | 42.85% | 49.69% | 1.28% | 39 | |
| 43 | Samira Tier C | -7.09% | 43.06% | 50.15% | 1.81% | 97 | |
| 44 | Nami Tier B | -7.26% | 48.41% | 55.66% | 0.79% | 43 | |
| 45 | Tahm Kench Tier C | -7.29% | 45.47% | 52.76% | 0.20% | 26 | |
| 46 | Veigar Tier F | -8.10% | 30.13% | 38.23% | 0.68% | 20 | |
| 47 | Bel'Veth Tier D | -8.24% | 37.82% | 46.06% | 1.26% | 98 | |
| 48 | Zed Tier D | -8.68% | 48.87% | 57.55% | 1.00% | 29 | |
| 49 | Pantheon Tier A | -8.95% | 45.36% | 54.32% | 0.22% | 38 | |
| 50 | Fizz Tier D | -9.01% | 35.79% | 44.81% | 1.05% | 51 | |
| 51 | Briar Tier F | -10.57% | 31.61% | 42.18% | 0.57% | 40 | |
| 52 | Meepsie Tier D | -11.61% | 34.01% | 45.62% | 0.39% | 35 | |
| 53 | Aurelion Sol Tier C | -11.62% | 42.71% | 54.33% | 1.29% | 63 | |
| 54 | Viktor Tier C | -12.09% | 38.73% | 50.83% | 1.24% | 93 | |
| 55 | Kindred Tier C | -12.40% | 43.17% | 55.57% | 1.19% | 79 | |
| 56 | Ornn Tier C | -13.00% | 38.28% | 51.28% | 0.26% | 32 | |
| 57 | Jhin Tier B | -13.63% | 50.40% | 64.03% | 1.54% | 102 | |
| 58 | Corki Tier A | -13.97% | 43.86% | 57.83% | 1.77% | 163 | |
| 59 | Jinx Tier F | -14.32% | 26.54% | 40.86% | 1.24% | 70 | |
| 60 | Zoe Tier D | -15.89% | 30.14% | 46.02% | 1.24% | 53 | |
| 61 | Miss Fortune Tier B | -16.64% | 35.11% | 51.75% | 1.40% | 103 | |
| 62 | Lulu Tier A | -17.21% | 39.19% | 56.41% | 1.55% | 136 | |
| 63 | Milio Tier S | -17.33% | 40.98% | 58.31% | 0.87% | 157 | |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Tướng Găng Đấu Tập - Câu hỏi thường gặp
Tướng nào sử dụng Găng Đấu Tập tốt nhất trong ĐTCL Mùa 17?
Vex có tỷ lệ thắng cao nhất với Găng Đấu Tập ở mức 68.03% trong ĐTCL Mùa 17. Tướng này sử dụng Găng Đấu Tập trong 0.81% trận đấu và đã thắng 29 trận với trang bị này. Xây dựng Găng Đấu Tập tăng tỷ lệ thắng của Vex thêm 9.08%.
Những tướng tốt nhất cho Găng Đấu Tập trong ĐTCL là ai?
Những tướng hàng đầu hoạt động tốt nhất với Găng Đấu Tập trong ĐTCL Mùa 17 là Vex, Rhaast, and Morgana. Những tướng này liên tục đạt tỷ lệ thắng cao khi được trang bị item này. Xây dựng Găng Đấu Tập cho những tướng này có thể cải thiện đáng kể hiệu suất đội của bạn.
Tướng nào xây dựng Găng Đấu Tập thường xuyên nhất trong ĐTCL?
Samira xây dựng Găng Đấu Tập thường xuyên nhất với tỷ lệ chọn 1.81% trong ĐTCL Mùa 17. Tướng này đạt tỷ lệ thắng 43.06% khi sử dụng Găng Đấu Tập.
Có bao nhiêu tướng có thể sử dụng Găng Đấu Tập trong ĐTCL Mùa 17?
63 tướng đã được ghi nhận sử dụng Găng Đấu Tập trong ĐTCL Mùa 17. Mặc dù nhiều tướng có thể trang bị Găng Đấu Tập, những người dùng hiệu quả nhất là Vex, Rhaast, and Morgana.
Khi nào tôi nên xây dựng Găng Đấu Tập trong ĐTCL?
Xây dựng Găng Đấu Tập trong ĐTCL khi bạn có các thành phần và một tướng cộng hưởng tốt với nó. Vex là người mang tốt nhất với tỷ lệ thắng 68.03%. Hãy cân nhắc Găng Đấu Tập khi nó phù hợp với đội hình và nhu cầu tướng của bạn.