
- Tỷ lệ thắng
- 48.7%
- Trận đấu
- 2.776
- KDA
- 3.29
Vindicta vs Abrams vs Abrams
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 16.056
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 13 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Vindicta phải đối mặt với tỷ lệ thắng 48.7% thử thách chống lại Abrams trong đối đầu Deadlock này. Dữ liệu từ 2.776 trò chơi cho thấy Vindicta trung bình có -1.4 cái chết nhiều hơn. Tập trung vào nông cụ an toàn, phối hợp đội và tránh các cuộc đối đầu 1v1.
Phân tích đối đầu của Vindicta
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Vindicta hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Vindicta vs Abrams?

Vindicta vs Abrams Tóm tắt đối đầu
The Vindicta vs Abrams matchup in Deadlock is một đối đầu tương đối cân bằng với lợi thế nhỏ. Based on 2.776 recent matches analyzed, Abrams wins with a 51.3% win rate compared to Vindicta's 48.7%, giving Abrams a 2.7 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in damage output, where Vindicta consistently outperforms. Abrams has a small statistical advantage, but Vindicta can absolutely win through smart play. The margin is thin enough that jungle rotations, team coordination, and mechanical outplays will often determine the outcome more than champion select.
Vindicta vs Abrams Phân tích chiến đấu
Vindicta achieves a clean sweep in the combat department, winning all five metrics against Abrams in the Vindicta vs Abrams matchup. This comprehensive dominance across KDA efficiency, kill production, survivability demonstrates that Vindicta holds systematic mechanical advantages in these encounters. Based on analysis of 2.776 competitive matches, Vindicta players can approach duels against Abrams with confidence, while Abrams players must completely avoid fair fights and instead focus on ability-based contributions, objective play, and team coordination to remain impactful.
Vindicta vs Abrams Phân tích kinh tế
Vindicta and Abrams have nearly identical economic performance in this matchup, generating comparable souls throughout the game. Item timing advantages will come from efficient farming and securing kills rather than inherent hero advantages. Vindicta secures more last hits (80.1 vs 72.2), while Abrams leads in denies (2.8 vs 2.8). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Vindicta vs Abrams
Build Vindicta vs Abrams







This optimized build for Vindicta against Abrams is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 51.3% win rate disadvantage against Abrams, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Compress Cooldown, Mystic Slow, Close Quarters, and 4 more items, totaling approximately 22.799 souls The build emphasizes early power spikes with cost-efficient items, allowing you to stay relevant even when Abrams has an inherent advantage.
Build Abrams vs Vindicta







Abrams's recommended build against Vindicta leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Abrams, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Crippling Headshot, Cultist Sacrifice, Crushing Fists, and 4 more items, totaling approximately 41.600 souls Understanding Abrams's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Vindicta vs Abrams dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 2.776 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Vindicta
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Vindicta có matchup thuận lợi với 26 tướng và matchup bất lợi với 14 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Vindicta là với Solomon với tỷ lệ thắng 57.8%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 42.6%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 44.99% | 13.943 | 3.30 | 8.3 | 5.9 | 37.194 | 38.926 | |
| 53.22% | 10.185 | 3.47 | 8.3 | 5.7 | 37.667 | 39.165 | |
| 46.13% | 7.963 | 3.15 | 8.3 | 6.2 | 36.972 | 38.414 | |
| 42.61% | 5.769 | 3.35 | 8.2 | 5.7 | 36.260 | 38.721 | |
| 43.62% | 5.702 | 3.14 | 7.9 | 6.0 | 35.122 | 38.584 | |
| 51.62% | 5.680 | 3.27 | 8.2 | 6.0 | 36.937 | 38.959 | |
| 53.03% | 5.665 | 3.19 | 8.5 | 6.2 | 37.351 | 39.283 | |
| 53.41% | 5.330 | 3.40 | 8.3 | 5.8 | 37.507 | 38.607 | |
| 50.50% | 5.083 | 3.27 | 8.4 | 6.1 | 37.110 | 38.962 | |
| 53.31% | 4.965 | 3.18 | 8.6 | 6.4 | 38.707 | 39.010 | |
| 50.34% | 4.857 | 3.08 | 8.4 | 6.4 | 37.776 | 38.992 | |
| 49.08% | 4.849 | 3.16 | 8.5 | 6.3 | 37.629 | 38.586 | |
| 46.53% | 4.831 | 3.34 | 8.4 | 5.9 | 37.186 | 38.939 | |
| 48.67% | 4.787 | 3.25 | 8.4 | 6.1 | 36.804 | 38.577 | |
| 52.77% | 3.811 | 3.50 | 8.4 | 5.7 | 36.490 | 39.060 | |
| 54.85% | 3.601 | 3.32 | 8.3 | 6.0 | 36.147 | 39.105 | |
| 55.79% | 3.517 | 3.31 | 8.3 | 6.1 | 36.169 | 38.534 | |
| 52.03% | 3.321 | 3.09 | 8.1 | 6.3 | 37.609 | 38.866 | |
| 48.46% | 3.310 | 3.23 | 8.2 | 6.0 | 38.303 | 38.830 | |
| 49.21% | 3.308 | 3.15 | 8.2 | 6.3 | 36.205 | 38.235 | |
| 51.13% | 3.225 | 3.04 | 8.2 | 6.5 | 36.186 | 37.975 | |
| 50.47% | 3.190 | 3.29 | 8.5 | 6.1 | 39.267 | 39.987 | |
| 51.79% | 2.852 | 3.22 | 8.4 | 6.2 | 37.104 | 39.268 | |
| 47.49% | 2.826 | 3.30 | 8.4 | 6.0 | 37.901 | 38.526 | |
| 47.77% | 2.778 | 3.23 | 8.5 | 6.0 | 39.232 | 38.910 | |
| 48.67% | 2.776 | 3.29 | 8.5 | 6.1 | 38.213 | 38.793 | |
| 55.40% | 2.711 | 3.26 | 8.4 | 6.1 | 37.189 | 39.426 | |
| 57.14% | 2.681 | 3.54 | 8.8 | 5.9 | 38.497 | 40.033 | |
| 54.37% | 2.623 | 3.37 | 8.4 | 6.0 | 38.184 | 39.939 | |
| 52.68% | 2.297 | 3.20 | 8.5 | 6.3 | 37.510 | 38.973 | |
| 52.49% | 2.248 | 3.10 | 8.6 | 6.4 | 37.700 | 39.844 | |
| 56.48% | 1.968 | 3.68 | 8.7 | 5.6 | 38.369 | 39.855 | |
| 46.52% | 1.928 | 3.06 | 8.2 | 6.3 | 39.061 | 38.229 | |
| 52.25% | 1.910 | 3.31 | 8.5 | 6.1 | 39.658 | 39.241 | |
| 49.78% | 1.842 | 3.50 | 8.5 | 5.7 | 35.964 | 38.226 | |
| 54.72% | 1.778 | 3.26 | 8.2 | 5.9 | 37.032 | 38.231 | |
| 56.17% | 1.677 | 3.34 | 8.5 | 6.0 | 38.053 | 40.080 | |
| 52.48% | 1.393 | 3.28 | 7.8 | 5.6 | 35.321 | 38.689 | |
| 57.40% | 1.392 | 3.49 | 8.6 | 5.8 | 37.928 | 38.850 | |
| 57.79% | 1.033 | 4.37 | 6.4 | 3.6 | 28.547 | 34.745 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Vindicta Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Vindicta trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Vindicta là chống lại Solomon, đạt tỷ lệ thắng 57.8%. Vindicta xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Vindicta là gì?
Trận đấu khó nhất của Vindicta là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 42.6%. Chống lại đối thủ này, Vindicta nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Vindicta có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Vindicta có 26 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 14 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Vindicta trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Vindicta trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Vindicta?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Vindicta bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
