
- Hạng trung bình
- 4.00
- Hạng Nhất
- 16.42%
- Tỷ lệ Top 4
- 59.35%
Mũ Thích Nghi Tướng ĐTCL
- Mua
- 4
- Trận đấu
- 623.923
- Tier
- Tất cả tier
- Xếp hạng
- Tất cả rank
- Cập nhật lần cuối
- 15 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Tướng tốt nhất cho Mũ Thích Nghi trong TFT Mùa 4. Xem những tướng nào có tỷ lệ thắng cao nhất khi sử dụng trang bị này.
Mũ Thích Nghi hoạt động tốt nhất trên Rakan với tỷ lệ thắng 87.69%. Bảng này hiển thị tất cả tướng sử dụng Mũ Thích Nghi được sắp xếp theo tỷ lệ thắng khi trang bị vật phẩm.
Xếp hạng | Tuong | Tier | Chênh lệch tỷ lệ thắng | Tỷ lệ thắng trang bị | Tỷ lệ thắng tướng | Tỷ lệ chọn trang bị | Trận đấu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rakan Tier S | +35.05% | 87.69% | 52.65% | 2.11% | 65 | |
| 2 | Nasus Tier C | +28.36% | 72.73% | 44.37% | 1.43% | 33 | |
| 3 | Tahm Kench Tier F | +27.50% | 59.46% | 31.96% | 1.24% | 37 | |
| 4 | Tristana Tier F | +26.76% | 66.67% | 39.91% | 0.37% | 9 | |
| 5 | Shyvana Tier B | +22.19% | 69.23% | 47.04% | 0.58% | 26 | |
| 6 | Nunu & Willump Tier S | +21.39% | 73.33% | 51.94% | 1.28% | 75 | |
| 7 | Lulu Tier S | +21.38% | 74.83% | 53.45% | 2.73% | 147 | |
| 8 | Vi Tier S | +20.83% | 78.18% | 57.35% | 1.51% | 55 | |
| 9 | Yone Tier S | +19.97% | 90.00% | 70.03% | 0.80% | 30 | |
| 10 | Maokai Tier S | +17.86% | 68.18% | 50.32% | 1.35% | 44 | |
| 11 | Jarvan IV Tier S | +17.18% | 77.27% | 60.09% | 1.40% | 44 | |
| 12 | Pyke Tier S | +17.06% | 69.62% | 52.56% | 1.14% | 79 | |
| 13 | Yuumi Tier S | +16.96% | 71.43% | 54.47% | 5.70% | 77 | |
| 14 | Sejuani Tier C | +16.94% | 61.54% | 44.60% | 1.47% | 39 | |
| 15 | Aatrox Tier S | +16.71% | 71.29% | 54.58% | 1.69% | 101 | |
| 16 | Diana Tier S | +15.13% | 68.18% | 53.05% | 0.98% | 22 | |
| 17 | Cho'Gath Tier S | +13.96% | 64.71% | 50.75% | 2.13% | 51 | |
| 18 | Lee Sin Tier S | +13.49% | 86.36% | 72.87% | 2.04% | 110 | |
| 19 | Katarina Tier S | +12.76% | 67.06% | 54.30% | 1.16% | 85 | |
| 20 | Irelia Tier S | +12.26% | 64.89% | 52.64% | 2.08% | 94 | |
| 21 | Sett Tier S | +12.03% | 82.35% | 70.32% | 0.96% | 34 | |
| 22 | Samira Tier S | +11.75% | 81.82% | 70.07% | 0.28% | 11 | |
| 23 | Annie Tier A | +11.24% | 59.52% | 48.28% | 1.40% | 84 | |
| 24 | Darius Tier C | +10.94% | 51.43% | 40.49% | 0.91% | 35 | |
| 25 | Olaf Tier S | +10.08% | 65.00% | 54.92% | 0.33% | 20 | |
| 26 | Vladimir Tier B | +9.59% | 54.88% | 45.29% | 2.27% | 82 | |
| 27 | Morgana Tier S | +9.18% | 64.96% | 55.77% | 4.09% | 117 | |
| 28 | Shen Tier S | +8.89% | 66.99% | 58.10% | 2.01% | 103 | |
| 29 | Talon Tier S | +8.43% | 68.42% | 59.99% | 0.53% | 19 | |
| 30 | Ornn Tier S | +7.88% | 76.74% | 68.87% | 1.84% | 86 | |
| 31 | Kayle Tier S | +7.77% | 66.67% | 58.89% | 0.44% | 21 | |
| 32 | Jax Tier A | +7.70% | 57.33% | 49.63% | 1.52% | 75 | |
| 33 | Fiora Tier B | +7.09% | 53.33% | 46.24% | 2.01% | 45 | |
| 34 | Tryndamere Tier S | +6.60% | 68.57% | 61.97% | 0.39% | 35 | |
| 35 | Nidalee Tier S | +6.38% | 63.41% | 57.03% | 3.85% | 123 | |
| 36 | Azir Tier S | +6.32% | 80.60% | 74.27% | 3.46% | 134 | |
| 37 | Elise Tier C | +6.16% | 48.28% | 42.12% | 0.82% | 29 | |
| 38 | Braum Tier C | +6.13% | 51.11% | 44.98% | 1.16% | 45 | |
| 39 | Neeko Tier C | +5.64% | 50.00% | 44.36% | 3.21% | 50 | |
| 40 | Aurelion Sol Tier S | +5.62% | 62.89% | 57.27% | 3.03% | 194 | |
| 41 | Swain Tier S | +5.60% | 75.23% | 69.63% | 2.63% | 109 | |
| 42 | Akali Tier S | +5.06% | 59.38% | 54.31% | 1.05% | 32 | |
| 43 | Zilean Tier S | +4.36% | 72.14% | 67.79% | 6.32% | 140 | |
| 44 | Veigar Tier S | +2.73% | 55.51% | 52.78% | 2.68% | 254 | |
| 45 | Kindred Tier S | +2.14% | 57.50% | 55.36% | 1.99% | 40 | |
| 46 | Nautilus Tier D | +1.66% | 42.42% | 40.77% | 2.25% | 33 | |
| 47 | Janna Tier A | +1.63% | 50.00% | 48.37% | 4.91% | 66 | |
| 48 | Teemo Tier A | +1.62% | 50.00% | 48.38% | 2.23% | 40 | |
| 49 | Kalista Tier A | +1.32% | 50.00% | 48.68% | 0.43% | 40 | |
| 50 | Twisted Fate Tier B | +0.35% | 46.48% | 46.13% | 3.98% | 71 | |
| 51 | Zed Tier S | -1.22% | 50.00% | 51.22% | 0.22% | 6 | |
| 52 | Brand Tier A | -1.66% | 47.06% | 48.72% | 3.53% | 102 | |
| 53 | Ngộ Không Tier B | -1.97% | 44.00% | 45.97% | 0.77% | 25 | |
| 54 | Garen Tier S | -3.33% | 52.38% | 55.71% | 1.30% | 63 | |
| 55 | Sivir Tier B | -14.35% | 31.03% | 45.38% | 0.76% | 29 | |
| 56 | Kennen Tier B | -19.65% | 26.83% | 46.47% | 2.80% | 41 | |
| 57 | Xayah Tier S | -20.62% | 40.74% | 61.36% | 0.51% | 27 | |
| 58 | Yasuo Tier B | -36.17% | 10.00% | 46.17% | 0.18% | 10 | |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Tướng Mũ Thích Nghi - Câu hỏi thường gặp
Tướng nào sử dụng Mũ Thích Nghi tốt nhất trong ĐTCL Mùa 4?
Yone có tỷ lệ thắng cao nhất với Mũ Thích Nghi ở mức 90.00% trong ĐTCL Mùa 4. Tướng này sử dụng Mũ Thích Nghi trong 0.80% trận đấu và đã thắng 30 trận với trang bị này. Xây dựng Mũ Thích Nghi tăng tỷ lệ thắng của Yone thêm 19.97%.
Những tướng tốt nhất cho Mũ Thích Nghi trong ĐTCL là ai?
Những tướng hàng đầu hoạt động tốt nhất với Mũ Thích Nghi trong ĐTCL Mùa 4 là Yone, Rakan, and Lee Sin. Những tướng này liên tục đạt tỷ lệ thắng cao khi được trang bị item này. Xây dựng Mũ Thích Nghi cho những tướng này có thể cải thiện đáng kể hiệu suất đội của bạn.
Tướng nào được hưởng lợi nhiều nhất từ Mũ Thích Nghi?
Rakan được hưởng lợi nhiều nhất từ Mũ Thích Nghi với mức cải thiện tỷ lệ thắng 35.05% khi được trang bị. Điều này khiến Rakan trở thành ứng cử viên tuyệt vời cho Mũ Thích Nghi khi bạn có sẵn các thành phần.
Tướng nào xây dựng Mũ Thích Nghi thường xuyên nhất trong ĐTCL?
Zilean xây dựng Mũ Thích Nghi thường xuyên nhất với tỷ lệ chọn 6.32% trong ĐTCL Mùa 4. Tướng này đạt tỷ lệ thắng 72.14% khi sử dụng Mũ Thích Nghi.
Có bao nhiêu tướng có thể sử dụng Mũ Thích Nghi trong ĐTCL Mùa 4?
58 tướng đã được ghi nhận sử dụng Mũ Thích Nghi trong ĐTCL Mùa 4. Mặc dù nhiều tướng có thể trang bị Mũ Thích Nghi, những người dùng hiệu quả nhất là Yone, Rakan, and Lee Sin.
Khi nào tôi nên xây dựng Mũ Thích Nghi trong ĐTCL?
Xây dựng Mũ Thích Nghi trong ĐTCL khi bạn có các thành phần và một tướng cộng hưởng tốt với nó. Yone là người mang tốt nhất với tỷ lệ thắng 90.00%. Hãy cân nhắc Mũ Thích Nghi khi nó phù hợp với đội hình và nhu cầu tướng của bạn.