
- Tỷ lệ thắng
- 45.0%
- Trận đấu
- 6.151
- KDA
- 3.16
Lash vs Graves vs Graves
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 18.553
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 12 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Lash phải đối mặt với tỷ lệ thắng 45.0% thử thách chống lại Graves trong đối đầu Deadlock này. Dữ liệu từ 6.151 trò chơi cho thấy Lash trung bình có -0.4 cái chết nhiều hơn. Tập trung vào nông cụ an toàn, phối hợp đội và tránh các cuộc đối đầu 1v1.
Phân tích đối đầu của Lash
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Lash hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Lash vs Graves?

Lash vs Graves Tóm tắt đối đầu
The Lash vs Graves matchup in Deadlock is một lợi thế thống kê đáng kể. Based on 6.151 recent matches analyzed, Graves wins with a 55.0% win rate compared to Lash's 45.0%, giving Graves a 9.9 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Graves consistently outperforms. Graves dominates this matchup statistically. Graves can play aggressively and look for solo kills, while Lash should focus on minimizing losses, farming safely, and relying on teammates to even the odds.
Lash vs Graves Phân tích chiến đấu
Lash edges out Graves in a competitive combat comparison, winning 3 of 5 metrics with notable advantages in KDA efficiency, kill production, survivability. With only a 3-2 margin based on 6.151 matches analyzed, this Lash vs Graves matchup remains contestable for both sides. Graves shouldn't feel outmatched — the statistical gap is narrow enough that individual skill, positioning choices, and in-game decision making can easily swing specific encounters in Graves's favor.
Lash vs Graves Phân tích kinh tế
Graves generates approximately 509 more souls than Lash on average. This moderate economic edge translates to earlier power spikes and item completions, giving Graves a mid-game advantage. Lash secures more last hits (81.1 vs 76.1), while Graves leads in denies (4.3 vs 2.5). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Lash vs Graves
Build Lash vs Graves







This optimized build for Lash against Graves is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 55.0% win rate disadvantage against Graves, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Magic Carpet, Mystic Reverb, Vortex Web, and 4 more items, totaling approximately 48.399 souls Focus on hitting item timings and avoid extended fights until you've completed key items that can shift the matchup in your favor.
Build Graves vs Lash







Graves's recommended build against Lash leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Graves, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Hollow Point, Extended Magazine, Bullet Resist Shredder, and 4 more items, totaling approximately 31.200 souls Understanding Graves's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Lash vs Graves dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 6.151 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Lash
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Lash có matchup thuận lợi với 25 tướng và matchup bất lợi với 15 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Lash là với Mirage với tỷ lệ thắng 57.0%. Matchup khó nhất là Rat King với tỷ lệ thắng 42.4%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 42.37% | 12.720 | 3.15 | 6.2 | 6.1 | 30.770 | 39.656 | |
| 51.45% | 12.487 | 3.19 | 6.2 | 6.2 | 31.179 | 39.599 | |
| 44.94% | 8.416 | 3.05 | 6.6 | 6.5 | 32.249 | 39.238 | |
| 53.85% | 6.914 | 3.12 | 6.5 | 6.6 | 32.765 | 39.767 | |
| 52.66% | 6.846 | 3.14 | 6.5 | 6.4 | 32.601 | 39.964 | |
| 51.66% | 6.378 | 3.09 | 6.7 | 6.6 | 32.691 | 40.347 | |
| 45.03% | 6.151 | 3.16 | 6.6 | 6.3 | 32.544 | 40.251 | |
| 43.13% | 6.119 | 3.04 | 6.3 | 6.2 | 30.518 | 39.259 | |
| 50.23% | 5.742 | 3.20 | 6.7 | 6.4 | 32.746 | 40.354 | |
| 50.61% | 5.639 | 3.05 | 6.8 | 6.8 | 33.365 | 39.841 | |
| 53.16% | 5.412 | 3.28 | 6.6 | 6.2 | 33.407 | 39.934 | |
| 44.84% | 4.947 | 3.15 | 6.5 | 6.3 | 32.050 | 40.298 | |
| 47.87% | 4.892 | 3.11 | 6.5 | 6.3 | 31.619 | 39.352 | |
| 49.66% | 4.857 | 2.86 | 6.6 | 6.8 | 30.913 | 39.354 | |
| 51.22% | 4.756 | 3.23 | 6.7 | 6.3 | 32.786 | 40.384 | |
| 48.69% | 4.428 | 3.00 | 6.6 | 6.7 | 33.202 | 39.629 | |
| 51.53% | 4.345 | 3.07 | 6.7 | 6.6 | 32.684 | 40.271 | |
| 49.49% | 4.292 | 3.14 | 6.6 | 6.4 | 32.676 | 39.661 | |
| 54.25% | 4.254 | 3.29 | 6.7 | 6.3 | 32.625 | 40.458 | |
| 50.12% | 4.208 | 3.01 | 6.5 | 6.6 | 32.888 | 39.782 | |
| 50.91% | 3.976 | 3.12 | 6.8 | 6.6 | 33.896 | 39.790 | |
| 51.07% | 3.924 | 3.07 | 6.7 | 6.7 | 32.965 | 39.372 | |
| 54.53% | 3.818 | 3.14 | 6.7 | 6.6 | 32.791 | 40.188 | |
| 47.32% | 3.641 | 3.01 | 6.3 | 6.5 | 33.262 | 39.892 | |
| 48.25% | 3.594 | 3.10 | 6.6 | 6.4 | 33.553 | 39.893 | |
| 54.99% | 3.510 | 3.23 | 6.6 | 6.2 | 32.187 | 39.730 | |
| 45.67% | 3.370 | 3.13 | 6.5 | 6.3 | 32.712 | 39.294 | |
| 54.16% | 3.340 | 3.26 | 6.7 | 6.3 | 33.165 | 40.868 | |
| 54.61% | 3.181 | 3.32 | 6.7 | 6.2 | 32.971 | 40.774 | |
| 48.78% | 3.145 | 3.16 | 6.7 | 6.4 | 34.096 | 40.378 | |
| 52.15% | 2.867 | 3.12 | 6.8 | 6.7 | 32.926 | 39.780 | |
| 53.82% | 2.577 | 3.07 | 6.5 | 6.4 | 31.638 | 40.145 | |
| 54.76% | 2.520 | 3.45 | 6.7 | 6.0 | 32.272 | 40.610 | |
| 45.33% | 2.290 | 2.93 | 6.1 | 6.4 | 32.959 | 39.096 | |
| 51.76% | 2.239 | 3.39 | 7.0 | 6.1 | 32.863 | 39.972 | |
| 52.56% | 2.015 | 3.20 | 6.6 | 6.2 | 32.852 | 39.931 | |
| 57.02% | 1.929 | 3.34 | 6.7 | 6.1 | 33.193 | 41.105 | |
| 50.12% | 1.654 | 3.17 | 6.4 | 6.0 | 31.568 | 40.318 | |
| 54.78% | 1.433 | 3.28 | 6.7 | 6.2 | 32.655 | 40.267 | |
| 48.34% | 1.237 | 3.23 | 4.7 | 4.6 | 24.241 | 35.646 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Lash Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Lash trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Lash là chống lại Mirage, đạt tỷ lệ thắng 57.0%. Lash xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Lash là gì?
Trận đấu khó nhất của Lash là chống lại Rat King, chỉ với tỷ lệ thắng 42.4%. Chống lại đối thủ này, Lash nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Lash có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Lash có 25 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 15 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Lash trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Lash trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Lash?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Lash bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
