
- Tỷ lệ thắng
- 49.9%
- Tỷ lệ chọn
- 26.7%
Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh Tướng mạnh nhất
- Ban cap nhat
- 26.20
- Trận dùng ngọc
- 174.615
- Duong
- Tất cả đường
- Tier
- Tất cả hạng
- Cập nhật lần cuối
- 15 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Tăng tiến trình cộng dồn Huyền Thoại với mỗi tham gia hạ gục tướng, tham gia hạ gục quái khủng, hạ gục quái to, và lính.
- Nhánh ngọc
- Chuẩn Xác · Hàng 2
- Tỷ lệ thắng
- 49.9%−0.2 so với TB hàng
- Tỷ lệ chọn
- 26.7%
- Tướng tốt nhất
- Rammus · 54.4%
- Dùng nhiều nhất bởi
- Yasuo
- Đường chính
- Đi rừng · 35%
Tướng mạnh nhất với Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh
Phiên bản 26.20 · Mọi rankRammus dẫn đầu với tỉ lệ thắng 54.4% khi dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh; 103 tướng dùng ngọc này ở phiên bản này.
- 1
RammusĐi rừng54.4% khi dùng ngọc+0.5 so với TB tướng1.176 trận - 2
Ngộ KhôngĐi rừng53.2% khi dùng ngọc+0.3 so với TB tướng4.466 trận - 3
AatroxĐường trên55.9% khi dùng ngọc+6.9 so với TB tướng299 trận
Xếp theo tỉ lệ thắng khi dùng ngọc, đã điều chỉnh theo cỡ mẫu: mẫu nhỏ được kéo về mức trung bình của ngọc, nên một tướng chỉ có vài chục trận may mắn không thể đứng đầu. Tướng cần từ 200 trận trở lên mới được gọi là mạnh nhất.
Mọi tướng dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh
222 tổ hợp tướng và đường có từ 30 trận. Tìm tướng hoặc lọc theo đường và bậc.
Hạng | Tướng | Đường | Bậc | Tỉ lệ thắng | Δ TLT | Tỉ lệ dùng | Số trận | Build Rune hàng đầu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đi rừng | S | 54.4% | +0.5 | 57.2% | 1.176 | ||
| 2 | Đi rừng | S | 53.2% | +0.3 | 92.0% | 4.466 | ||
| 3 | Đường trên | S | 57.9% | +7.4 | 11.2% | 178 | — | |
| 4 | Đường trên | S | 55.9% | +6.9 | 11.7% | 299 | — | |
| 5 | Đi rừng | S | 53.7% | +1.6 | 22.3% | 921 | — | |
| 6 | Đi rừng | S | 56.0% | +5.1 | 20.1% | 250 | — | |
| 7 | Đi rừng | S | 54.2% | +0.4 | 52.5% | 428 | — | |
| 8 | Xạ thủ | S | 54.6% | +4.2 | 3.3% | 335 | — | |
| 9 | Đi rừng | S | 53.0% | -0.2 | 66.8% | 1.209 | ||
| 10 | Xạ thủ | S | 53.2% | +2.6 | 11.3% | 895 | — | |
| 11 | Xạ thủ | S | 55.6% | +0.5 | 95.1% | 214 | ||
| 12 | Đường trên | S | 53.7% | +4.5 | 12.0% | 499 | — | |
| 13 | Đường trên | S | 54.9% | +2.8 | 4.7% | 235 | — | |
| 14 | Đường trên | S | 52.9% | -0.0 | 93.9% | 756 | ||
| 15 | Đi rừng | S | 52.1% | +0.1 | 94.5% | 5.483 | ||
| 16 | Đường trên | S | 65.9% | +12.9 | 26.5% | 44 | ||
| 17 | Đường giữa | S | 52.1% | +0.0 | 92.8% | 6.548 | ||
| 18 | Xạ thủ | S | 62.5% | +1.0 | 86.2% | 56 | ||
| 19 | Đường trên | S | 52.0% | +0.6 | 73.9% | 3.630 | ||
| 20 | Đường trên | S | 65.0% | +13.6 | 1.6% | 40 | — | |
| 21 | Đường giữa | S | 54.1% | +1.4 | 92.1% | 222 | ||
| 22 | Đường giữa | S | 58.7% | +1.0 | 88.2% | 75 | ||
| 23 | Xạ thủ | S | 52.0% | +0.4 | 47.1% | 1.178 | ||
| 24 | Xạ thủ | S | 59.6% | +0.4 | 96.3% | 52 | ||
| 25 | Xạ thủ | S | 54.9% | +2.5 | 59.8% | 113 | ||
| 26 | Đi rừng | S | 51.4% | +0.5 | 57.5% | 2.361 | — | |
| 27 | Hỗ trợ | S | 59.2% | +8.1 | 0.7% | 49 | — | |
| 28 | Đi rừng | S | 58.2% | +4.5 | 11.6% | 55 | ||
| 29 | Đi rừng | S | 51.3% | +0.3 | 95.6% | 4.316 | ||
| 30 | Đi rừng | S | 52.4% | -0.1 | 93.5% | 319 | ||
| 31 | Đi rừng | S | 53.5% | +1.0 | 9.6% | 155 | — | |
| 32 | Đường giữa | S | 51.2% | -0.0 | 97.0% | 6.281 | ||
| 33 | Đi rừng | S | 52.7% | +2.2 | 34.1% | 222 | ||
| 34 | Đường trên | S | 54.9% | +3.7 | 77.8% | 91 | ||
| 35 | Đường trên | A | 51.1% | +0.4 | 85.9% | 4.786 | ||
| 36 | Đường giữa | A | 55.0% | +5.4 | 66.1% | 80 | ||
| 37 | Đường trên | A | 53.6% | +2.3 | 3.8% | 110 | — | |
| 38 | Xạ thủ | A | 51.6% | +2.3 | 10.8% | 432 | ||
| 39 | Đi rừng | A | 55.2% | +3.4 | 82.7% | 67 | ||
| 40 | Đi rừng | A | 60.0% | +8.3 | 0.7% | 30 | — | |
| 41 | Xạ thủ | A | 51.1% | +1.7 | 78.6% | 1.428 | ||
| 42 | Đi rừng | A | 51.0% | -0.3 | 93.2% | 1.511 | ||
| 43 | Đường giữa | A | 57.5% | +1.2 | 15.7% | 40 | — | |
| 44 | Xạ thủ | A | 54.7% | +5.5 | 55.2% | 64 | — | |
| 45 | Đi rừng | A | 51.7% | +0.5 | 39.6% | 259 | — | |
| 46 | Đường trên | A | 54.2% | +3.0 | 83.7% | 72 | ||
| 47 | Đường giữa | A | 54.1% | +1.6 | 90.2% | 74 | ||
| 48 | Đường trên | A | 53.9% | +6.1 | 5.4% | 76 | — | |
| 49 | Đường trên | A | 50.9% | +0.3 | 96.0% | 2.287 | ||
| 50 | Đường trên | A | 51.8% | +3.1 | 8.0% | 218 | — | |
| 51 | Đường trên | A | 58.1% | +8.1 | 48.4% | 31 | — | |
| 52 | Đường trên | A | 56.1% | +0.8 | 87.2% | 41 | ||
| 53 | Đường trên | A | 50.7% | -0.1 | 97.6% | 4.564 | ||
| 54 | Đường trên | A | 50.7% | -0.8 | 69.5% | 2.368 | ||
| 55 | Đường trên | A | 53.4% | +3.4 | 4.2% | 73 | — | |
| 56 | Đường giữa | A | 51.8% | +1.2 | 50.6% | 164 | ||
| 57 | Xạ thủ | A | 51.5% | -2.2 | 13.4% | 204 | — | |
| 58 | Xạ thủ | A | 50.7% | +0.1 | 92.0% | 1.563 | ||
| 59 | Đường giữa | A | 55.6% | +8.3 | 10.6% | 36 | — | |
| 60 | Đường giữa | A | 54.0% | +0.9 | 52.1% | 50 | ||
| 61 | Đường trên | A | 50.6% | -0.8 | 59.4% | 1.157 | ||
| 62 | Hỗ trợ | A | 50.7% | +0.3 | 20.0% | 781 | — | |
| 63 | Xạ thủ | A | 50.7% | +0.5 | 9.9% | 797 | — | |
| 64 | Hỗ trợ | A | 52.2% | +4.2 | 3.6% | 90 | — | |
| 65 | Đường trên | A | 54.5% | +3.9 | 1.2% | 33 | — | |
| 66 | Hỗ trợ | A | 53.5% | +3.2 | 0.6% | 43 | — | |
| 67 | Đường giữa | A | 52.7% | +1.0 | 94.8% | 55 | ||
| 68 | Xạ thủ | A | 50.7% | +0.9 | 11.0% | 341 | — | |
| 69 | Đường giữa | A | 52.2% | +0.9 | 86.3% | 69 | ||
| 70 | Xạ thủ | A | 52.2% | +0.7 | 40.8% | 69 | ||
| 71 | Đường trên | A | 50.4% | +0.3 | 76.9% | 2.227 | ||
| 72 | Đi rừng | A | 50.4% | +0.1 | 90.4% | 1.082 | ||
| 73 | Xạ thủ | A | 52.5% | +4.4 | 76.9% | 40 | — | |
| 74 | Đường giữa | A | 52.2% | +2.9 | 68.7% | 46 | ||
| 75 | Đường giữa | A | 51.2% | +3.8 | 72.4% | 84 | ||
| 76 | Xạ thủ | A | 50.2% | -0.2 | 94.6% | 3.605 | ||
| 77 | Đi rừng | A | 50.9% | +2.2 | 28.9% | 110 | — | |
| 78 | Xạ thủ | A | 50.3% | -1.4 | 7.8% | 863 | — | |
| 79 | Đi rừng | A | 50.5% | -0.9 | 21.6% | 188 | — | |
| 80 | Đường trên | A | 51.4% | +6.4 | 10.9% | 37 | — | |
| 81 | Đường giữa | A | 51.3% | +7.9 | 47.0% | 39 | ||
| 82 | Xạ thủ | A | 51.2% | +1.4 | 1.5% | 43 | — | |
| 83 | Đi rừng | A | 50.1% | -0.0 | 96.1% | 5.112 | ||
| 84 | Đường trên | A | 50.6% | -2.1 | 91.4% | 85 | ||
| 85 | Đường trên | A | 50.1% | -0.1 | 94.4% | 1.309 | ||
| 86 | Đi rừng | A | 50.1% | +0.5 | 64.3% | 1.296 | ||
| 87 | Đường trên | A | 50.1% | -0.3 | 81.3% | 431 | ||
| 88 | Đường trên | A | 50.0% | +0.3 | 95.3% | 2.127 | ||
| 89 | Đi rừng | A | 50.0% | -4.9 | 70.4% | 50 | — | |
| 90 | Đi rừng | B | 50.0% | -5.2 | 16.1% | 46 | — | |
| 91 | Xạ thủ | B | 50.0% | +0.0 | 75.0% | 42 | ||
| 92 | Đi rừng | B | 50.0% | -2.7 | 1.3% | 34 | — | |
| 93 | Đường trên | B | 50.0% | +4.2 | 26.0% | 34 | — | |
| 94 | Hỗ trợ | B | 50.0% | +2.5 | 26.7% | 32 | ||
| 95 | Xạ thủ | B | 49.9% | -0.2 | 50.0% | 999 | ||
| 96 | Đường trên | B | 49.9% | -1.1 | 9.7% | 525 | ||
| 97 | Đường giữa | B | 49.4% | +1.4 | 37.8% | 85 | — | |
| 98 | Đi rừng | B | 49.3% | +4.0 | 2.6% | 67 | — | |
| 99 | Đi rừng | B | 49.8% | -0.1 | 94.3% | 3.341 | ||
| 100 | Đường giữa | B | 48.5% | -5.0 | 76.7% | 33 | ||
| 101 | Đường trên | B | 49.8% | -0.2 | 97.8% | 1.656 | ||
| 102 | Đường giữa | B | 49.3% | -0.4 | 80.2% | 134 | ||
| 103 | Đi rừng | B | 49.6% | +1.0 | 71.9% | 464 | ||
| 104 | Xạ thủ | B | 49.5% | +1.6 | 85.3% | 273 | ||
| 105 | Đi rừng | B | 49.7% | +0.0 | 89.0% | 1.780 | — | |
| 106 | Đường giữa | B | 48.7% | -0.9 | 62.4% | 78 | ||
| 107 | Hỗ trợ | B | 47.7% | +3.7 | 58.7% | 44 | ||
| 108 | Xạ thủ | B | 49.4% | +2.5 | 7.9% | 330 | — | |
| 109 | Đường trên | B | 47.4% | +2.8 | 29.7% | 38 | — | |
| 110 | Đường giữa | B | 47.4% | +0.6 | 80.9% | 38 | ||
| 111 | Hỗ trợ | B | 46.9% | -2.9 | 0.5% | 32 | — | |
| 112 | Đường trên | B | 46.7% | -4.9 | 1.4% | 30 | — | |
| 113 | Hỗ trợ | B | 49.6% | +0.9 | 55.5% | 1.424 | ||
| 114 | Đường giữa | B | 48.8% | -0.5 | 89.6% | 129 | ||
| 115 | Đường trên | B | 49.5% | -0.2 | 91.9% | 1.008 | ||
| 116 | Đường trên | B | 49.5% | +0.2 | 63.4% | 1.462 | ||
| 117 | Đường trên | B | 48.5% | -2.6 | 4.3% | 101 | — | |
| 118 | Đường giữa | B | 48.5% | -1.9 | 73.3% | 99 | ||
| 119 | Xạ thủ | B | 48.5% | -1.5 | 24.3% | 99 | — | |
| 120 | Xạ thủ | B | 48.2% | -0.4 | 76.6% | 85 | ||
| 121 | Đi rừng | B | 49.5% | +0.3 | 93.7% | 2.946 | ||
| 122 | Đi rừng | B | 49.1% | -2.1 | 64.0% | 269 | — | |
| 123 | Hỗ trợ | B | 47.1% | -0.2 | 92.7% | 51 | ||
| 124 | Đường trên | B | 46.7% | +4.4 | 86.5% | 45 | ||
| 125 | Đường giữa | B | 45.9% | +2.3 | 18.1% | 37 | ||
| 126 | Đường giữa | B | 45.2% | -8.0 | 0.9% | 31 | — | |
| 127 | Đường giữa | B | 45.2% | -6.3 | 23.1% | 31 | — | |
| 128 | Đường trên | B | 48.2% | -1.0 | 19.0% | 112 | — | |
| 129 | Đường trên | B | 47.4% | +3.2 | 60.5% | 78 | — | |
| 130 | Đi rừng | B | 49.1% | -0.9 | 83.8% | 493 | — | |
| 131 | Đường giữa | B | 46.8% | -1.6 | 65.3% | 62 | ||
| 132 | Đường trên | B | 46.6% | -3.4 | 85.3% | 58 | ||
| 133 | Đường trên | B | 49.3% | -0.1 | 89.8% | 1.787 | ||
| 134 | Đường trên | B | 46.4% | -4.8 | 1.7% | 56 | — | |
| 135 | Đi rừng | B | 47.9% | -2.2 | 1.6% | 117 | — | |
| 136 | Đi rừng | B | 49.3% | -0.2 | 90.7% | 2.135 | ||
| 137 | Hỗ trợ | B | 44.4% | -7.7 | 0.7% | 36 | — | |
| 138 | Hỗ trợ | B | 43.8% | -4.4 | 0.9% | 32 | — | |
| 139 | Hỗ trợ | B | 43.8% | -1.2 | 36.0% | 32 | ||
| 140 | Hỗ trợ | B | 43.8% | -2.6 | 78.0% | 32 | ||
| 141 | Xạ thủ | B | 49.3% | -0.7 | 69.4% | 4.816 | — | |
| 142 | Đi rừng | B | 48.2% | -2.5 | 31.5% | 166 | — | |
| 143 | Hỗ trợ | B | 47.2% | -4.7 | 14.4% | 89 | ||
| 144 | Đường trên | B | 49.2% | +0.3 | 96.6% | 1.892 | ||
| 145 | Đường giữa | B | 49.1% | +0.4 | 92.8% | 1.060 | ||
| 146 | Đi rừng | B | 49.1% | -0.2 | 95.7% | 1.899 | ||
| 147 | Xạ thủ | B | 44.7% | -2.4 | 55.3% | 47 | ||
| 148 | Đường trên | B | 43.2% | +1.9 | 49.3% | 37 | ||
| 149 | Đường giữa | B | 49.0% | +0.1 | 86.2% | 1.110 | ||
| 150 | Xạ thủ | B | 49.1% | -0.2 | 89.9% | 2.856 | ||
| 151 | Xạ thủ | B | 48.8% | -1.4 | 6.6% | 739 | — | |
| 152 | Xạ thủ | B | 45.9% | -1.2 | 85.1% | 74 | ||
| 153 | Đường giữa | B | 47.4% | -2.9 | 6.7% | 133 | — | |
| 154 | Đường giữa | B | 48.9% | +0.3 | 91.7% | 1.604 | ||
| 155 | Đường giữa | B | 43.8% | -4.8 | 68.6% | 48 | ||
| 156 | Đi rừng | B | 48.5% | -0.4 | 94.9% | 429 | ||
| 157 | Đường giữa | B | 46.5% | -8.4 | 48.1% | 99 | — | |
| 158 | Đường giữa | B | 41.2% | -1.5 | 12.5% | 34 | — | |
| 159 | Đường trên | B | 41.2% | -2.2 | 19.7% | 34 | ||
| 160 | Đường giữa | B | 40.6% | -5.5 | 82.1% | 32 | ||
| 161 | Đi rừng | B | 40.0% | -8.6 | 1.1% | 30 | — | |
| 162 | Đường trên | B | 40.0% | +0.6 | 90.9% | 30 | ||
| 163 | Xạ thủ | B | 48.9% | -0.5 | 79.0% | 2.092 | ||
| 164 | Hỗ trợ | B | 46.8% | -0.4 | 50.4% | 124 | ||
| 165 | Đi rừng | B | 48.8% | +0.3 | 77.6% | 1.867 | — | |
| 166 | Đường trên | B | 48.1% | -0.3 | 89.9% | 349 | ||
| 167 | Đường trên | C | 45.7% | +0.1 | 82.5% | 94 | — | |
| 168 | Đường trên | C | 45.7% | -1.1 | 75.4% | 92 | ||
| 169 | Đường trên | C | 41.5% | -7.3 | 4.2% | 41 | — | |
| 170 | Hỗ trợ | C | 42.9% | -1.1 | 61.5% | 56 | ||
| 171 | Xạ thủ | C | 48.7% | +0.2 | 80.3% | 4.697 | ||
| 172 | Hỗ trợ | C | 38.9% | -4.0 | 5.7% | 36 | — | |
| 173 | Đi rừng | C | 48.5% | -0.4 | 67.1% | 1.560 | ||
| 174 | Đường giữa | C | 38.2% | -14.2 | 0.8% | 34 | — | |
| 175 | Xạ thủ | C | 48.7% | -1.2 | 67.4% | 3.790 | — | |
| 176 | Đường giữa | C | 42.6% | -2.6 | 83.6% | 61 | ||
| 177 | Đi rừng | C | 46.1% | -5.2 | 10.0% | 152 | — | |
| 178 | Đi rừng | C | 48.4% | -0.8 | 53.2% | 1.873 | — | |
| 179 | Đường giữa | C | 37.8% | -5.4 | 27.6% | 37 | ||
| 180 | Hỗ trợ | C | 37.1% | +6.3 | 51.5% | 35 | — | |
| 181 | Đi rừng | C | 48.3% | -0.3 | 95.0% | 1.297 | ||
| 182 | Đường giữa | C | 47.5% | -1.5 | 81.8% | 377 | — | |
| 183 | Xạ thủ | C | 39.6% | -11.3 | 1.2% | 48 | — | |
| 184 | Đường giữa | C | 38.6% | +2.4 | 75.9% | 44 | — | |
| 185 | Đi rừng | C | 43.9% | +2.0 | 78.7% | 107 | ||
| 186 | Đường trên | C | 33.3% | -17.4 | 17.1% | 33 | — | |
| 187 | Đường giữa | C | 42.9% | -9.1 | 20.0% | 91 | — | |
| 188 | Hỗ trợ | C | 44.8% | -6.1 | 20.6% | 145 | — | |
| 189 | Đi rừng | C | 47.7% | +0.0 | 67.3% | 926 | — | |
| 190 | Hỗ trợ | C | 42.4% | -4.0 | 11.2% | 85 | ||
| 191 | Đường trên | C | 47.9% | +0.0 | 96.7% | 1.588 | ||
| 192 | Xạ thủ | C | 47.1% | +1.0 | 66.8% | 490 | ||
| 193 | Đường trên | C | 42.9% | -0.7 | 74.8% | 98 | — | |
| 194 | Đường trên | C | 47.8% | -0.8 | 74.4% | 1.428 | — | |
| 195 | Đường giữa | C | 45.3% | +1.5 | 11.4% | 190 | — | |
| 196 | Đi rừng | C | 44.8% | +0.2 | 56.8% | 163 | — | |
| 197 | Đường trên | C | 47.9% | +0.3 | 71.0% | 3.225 | — | |
| 198 | Đường trên | C | 37.3% | -7.3 | 50.5% | 51 | ||
| 199 | Đường giữa | C | 46.0% | -1.1 | 95.4% | 272 | ||
| 200 | Đường trên | C | 46.1% | -3.8 | 20.8% | 297 | — | |
| 201 | Đường giữa | C | 40.0% | -8.9 | 3.0% | 75 | — | |
| 202 | Đi rừng | C | 42.3% | -6.5 | 16.4% | 111 | — | |
| 203 | Đường trên | C | 40.7% | -4.6 | 81.1% | 86 | ||
| 204 | Xạ thủ | C | 46.5% | -1.0 | 57.4% | 480 | ||
| 205 | Đường giữa | C | 47.2% | -2.3 | 32.8% | 1.062 | ||
| 206 | Hỗ trợ | C | 37.9% | -1.3 | 95.7% | 66 | ||
| 207 | Đường trên | C | 45.6% | -0.3 | 93.2% | 329 | ||
| 208 | Đường giữa | C | 32.6% | -17.1 | 6.1% | 46 | — | |
| 209 | Hỗ trợ | C | 42.1% | +0.9 | 74.1% | 140 | ||
| 210 | Đường trên | C | 42.7% | -0.4 | 57.3% | 157 | — | |
| 211 | Đường giữa | C | 43.6% | -6.1 | 26.7% | 195 | ||
| 212 | Đi rừng | C | 43.1% | +1.8 | 92.1% | 174 | ||
| 213 | Đường trên | C | 46.2% | -2.4 | 34.7% | 615 | — | |
| 214 | Xạ thủ | C | 42.2% | -3.4 | 3.0% | 166 | — | |
| 215 | Đi rừng | C | 46.2% | -0.2 | 96.6% | 883 | ||
| 216 | Đường trên | C | 32.2% | +1.0 | 76.6% | 59 | ||
| 217 | Đường trên | C | 44.6% | -5.0 | 24.1% | 370 | — | |
| 218 | Đường trên | C | 31.7% | -1.3 | 73.2% | 60 | ||
| 219 | Đi rừng | C | 46.2% | +0.0 | 83.3% | 4.015 | ||
| 220 | Đi rừng | C | 32.5% | -1.2 | 93.3% | 83 | ||
| 221 | Đường trên | C | 44.3% | +0.1 | 91.3% | 713 | ||
| 222 | Xạ thủ | C | 44.5% | -0.9 | 94.5% | 1.393 | ||
Tướng gần như luôn dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh
Kayle dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh trong 98% số trận. Tỉ lệ dùng cao nghĩa là đây là ngọc mặc định của tướng đó.
Bậc tướng với Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh
Mọi tướng dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh, được nhóm theo tỉ lệ thắng khi dùng ngọc đã điều chỉnh theo cỡ mẫu (S = top 15%).
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Hỏi đáp tướng mạnh nhất với Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh – Phiên bản 26.20
Tướng nào mạnh nhất với Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh ở phiên bản 26.20?
Theo tỉ lệ thắng khi dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh: Rammus (54.4%), Ngộ Không (53.2%), Aatrox (55.9%). 103 tướng dùng ngọc này ở phiên bản này.
Tướng nào dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh nhiều nhất?
Nhiều trận dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh nhất: Yasuo (6.548), Yone (6.281), Master Yi (5.483).
Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh được dùng ở đường nào?
Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh chủ yếu được dùng ở Đi rừng (35.0% số trận).
Tướng nào dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh ổn định nhất?
Kayle dùng Huyền Thoại: Tốc Độ Đánh trong 98% số trận, cao nhất trong 103 tướng dùng ngọc này.