
- Tỷ lệ thắng
- 48.4%
- Trận đấu
- 858
- KDA
- 3.03
Mirage vs Calico vs Calico
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 6.416
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 13 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Mirage phải đối mặt với tỷ lệ thắng 48.4% thử thách chống lại Calico trong đối đầu Deadlock này. Dữ liệu từ 858 trò chơi cho thấy Mirage trung bình có -0.4 cái chết nhiều hơn. Tập trung vào nông cụ an toàn, phối hợp đội và tránh các cuộc đối đầu 1v1.
Phân tích đối đầu của Mirage
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Mirage hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Mirage vs Calico?

Mirage vs Calico Tóm tắt đối đầu
The Mirage vs Calico matchup in Deadlock is một đối đầu có lợi vừa phải. Based on 858 recent matches analyzed, Calico wins with a 51.6% win rate compared to Mirage's 48.4%, giving Calico a 3.3 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Calico consistently outperforms. Calico holds a meaningful advantage in this matchup. Mirage players should play more cautiously, prioritize safe farming, and look for team fight opportunities where positioning and coordination matter more than 1v1 statistics.
Mirage vs Calico Phân tích chiến đấu
Calico claims 4 out of 5 combat metrics in the Mirage vs Calico matchup, establishing clear mechanical superiority with advantages in KDA efficiency, kill production, damage output. Our analysis of 858 ranked games reveals Calico consistently outperforms Mirage in direct combat scenarios. While Mirage manages to win one metric, the overall picture favors Calico in fights. Mirage players should play around their one strength while minimizing exposure in areas where Calico dominates.
Mirage vs Calico Phân tích kinh tế
Calico generates approximately 1.998 more souls than Mirage on average. This moderate economic edge translates to earlier power spikes and item completions, giving Calico a mid-game advantage. Mirage secures more last hits (80.6 vs 66.9), while Mirage leads in denies (2.9 vs 2.7). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Mirage vs Calico
Build Mirage vs Calico







This optimized build for Mirage against Calico is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 51.6% win rate disadvantage against Calico, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Restorative Shot, Weakening Headshot, Siphon Bullets, and 4 more items, totaling approximately 26.400 souls Focus on hitting item timings and avoid extended fights until you've completed key items that can shift the matchup in your favor.
Build Calico vs Mirage







Calico's recommended build against Mirage leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Calico, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Scourge, Spirit Burn, Leaping Slash, and 4 more items, totaling approximately 26.400 souls Understanding Calico's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Mirage vs Calico dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 858 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Mirage
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Mirage có matchup thuận lợi với 3 tướng và matchup bất lợi với 37 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Mirage là với Shiv với tỷ lệ thắng 51.4%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 36.5%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 44.24% | 5.303 | 3.12 | 6.0 | 5.5 | 28.566 | 40.097 | |
| 36.77% | 4.612 | 3.11 | 5.8 | 5.4 | 27.541 | 39.506 | |
| 40.29% | 2.760 | 3.00 | 6.1 | 5.8 | 28.521 | 39.498 | |
| 47.12% | 2.326 | 3.21 | 6.2 | 5.6 | 29.105 | 40.656 | |
| 45.24% | 2.248 | 3.09 | 6.1 | 5.7 | 29.243 | 40.544 | |
| 45.26% | 2.077 | 3.22 | 6.4 | 5.6 | 29.384 | 40.706 | |
| 36.55% | 2.052 | 3.02 | 6.1 | 5.6 | 27.827 | 40.009 | |
| 42.53% | 1.975 | 2.97 | 6.3 | 6.0 | 29.359 | 39.911 | |
| 37.46% | 1.973 | 3.00 | 5.7 | 5.5 | 26.740 | 39.793 | |
| 47.64% | 1.948 | 3.18 | 6.0 | 5.6 | 29.201 | 40.339 | |
| 42.98% | 1.929 | 3.02 | 6.2 | 5.8 | 29.157 | 40.633 | |
| 49.48% | 1.926 | 3.23 | 6.5 | 5.7 | 30.149 | 40.520 | |
| 41.20% | 1.767 | 3.31 | 6.3 | 5.4 | 28.987 | 40.311 | |
| 47.55% | 1.695 | 3.25 | 6.3 | 5.5 | 29.102 | 40.377 | |
| 43.83% | 1.677 | 2.96 | 6.5 | 6.0 | 29.072 | 40.472 | |
| 44.28% | 1.671 | 3.22 | 6.3 | 5.5 | 28.589 | 39.710 | |
| 47.72% | 1.406 | 3.11 | 6.2 | 5.8 | 28.299 | 39.949 | |
| 44.44% | 1.393 | 3.18 | 6.3 | 5.7 | 29.083 | 40.120 | |
| 43.06% | 1.354 | 3.04 | 6.3 | 5.8 | 29.677 | 40.086 | |
| 47.35% | 1.341 | 3.18 | 6.5 | 5.8 | 29.301 | 40.366 | |
| 45.88% | 1.299 | 3.05 | 6.3 | 6.0 | 29.727 | 40.195 | |
| 48.64% | 1.285 | 3.28 | 6.3 | 5.5 | 29.106 | 41.471 | |
| 51.41% | 1.241 | 3.27 | 6.3 | 5.5 | 28.967 | 40.572 | |
| 41.97% | 1.239 | 3.15 | 6.1 | 5.6 | 30.395 | 40.700 | |
| 41.36% | 1.209 | 3.03 | 6.2 | 5.7 | 30.283 | 39.800 | |
| 40.05% | 1.176 | 3.08 | 6.2 | 5.7 | 29.872 | 40.008 | |
| 46.87% | 1.167 | 3.10 | 6.3 | 5.8 | 29.699 | 40.313 | |
| 43.99% | 1.139 | 3.27 | 6.5 | 5.6 | 30.668 | 41.176 | |
| 49.03% | 1.136 | 3.27 | 6.4 | 5.6 | 29.579 | 41.324 | |
| 46.66% | 1.063 | 3.12 | 6.4 | 5.9 | 31.288 | 41.017 | |
| 47.24% | 997 | 3.22 | 6.3 | 5.6 | 30.115 | 41.442 | |
| 48.37% | 858 | 3.03 | 6.2 | 5.9 | 28.715 | 40.338 | |
| 45.45% | 847 | 3.13 | 6.3 | 5.6 | 29.498 | 40.878 | |
| 44.00% | 816 | 3.18 | 6.2 | 5.5 | 30.070 | 39.559 | |
| 50.20% | 735 | 3.45 | 6.5 | 5.4 | 29.609 | 40.769 | |
| 46.51% | 731 | 3.31 | 6.3 | 5.3 | 27.430 | 39.669 | |
| 50.00% | 714 | 3.19 | 6.3 | 5.7 | 30.958 | 40.895 | |
| 43.02% | 616 | 3.16 | 6.2 | 5.5 | 29.507 | 41.151 | |
| 47.41% | 483 | 3.22 | 6.2 | 5.5 | 29.053 | 40.247 | |
| 42.71% | 391 | 3.27 | 4.4 | 3.9 | 22.048 | 35.129 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Mirage Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Mirage trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Mirage là chống lại Shiv, đạt tỷ lệ thắng 51.4%. Mirage xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Mirage là gì?
Trận đấu khó nhất của Mirage là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 36.5%. Chống lại đối thủ này, Mirage nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Mirage có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Mirage có 3 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 37 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Mirage trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Mirage trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Mirage?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Mirage bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
