
- Tỷ lệ thắng
- 50.2%
- Tỷ lệ chọn
- 8.8%
- Tỉ lệ cấm
- 4.0%
Jhin Phối hợp & Đồng đội tốt nhất
- Ban cap nhat
- 26.20
- Số trận
- 17.673
- Duong
- Tất cả đường
- Tier
- Tất cả hạng
- Cập nhật lần cuối
- 18 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Jhin thắng cùng ai ở phiên bản 26.20: mọi đồng đội ở mọi vị trí, đo so với tỉ lệ thắng riêng của cả hai tướng, nên một cặp mạnh là phối hợp thực sự chứ không chỉ là hai tướng mạnh.
- Hỗ trợ hợp nhất
- Soraka58,1% · 303 trận
- Đi rừng hợp nhất
- Elise63,4% · 112 trận
- Đường giữa hợp nhất
- Veigar56,9% · 791 trận
- Đường trên hợp nhất
- Gnar54,3% · 256 trận
Phối hợp của Jhin - Phiên bản 26.20
Đã đo 213 cặp đồng độiJhin (Xạ thủ) thắng nhiều nhất khi đi cùng Elise ở vị trí đi rừng (63,4%, cao hơn dự kiến +10,7) và Veigar ở vị trí đường giữa (56,9%, +4,8). Cặp đôi yếu nhất là Lulu ở vị trí hỗ trợ với 39,5%, thấp hơn dự kiến 11,2 điểm. Đồng đội cùng đường phổ biến nhất là Lux, xuất hiện trong 8,0% số trận của Jhin.
Hỗ trợ hợp nhất với Jhin
| Đồng đội | Tỷ lệ thắng | Phối hợp | Số trận |
|---|---|---|---|
| 58.1% | +5.6 | 303 | |
| 51.5% | +1.4 | 1.296 | |
| 53.8% | +2.8 | 522 | |
| 56.9% | +6.5 | 130 | |
| 52.4% | +1.5 | 782 | |
| 52.4% | +2.5 | 456 |
Cặp đôi yếu nhất
| Đồng đội | Tỷ lệ thắng | Phối hợp | Số trận |
|---|---|---|---|
| 39.5% | −11.2 | 228 | |
| 38.9% | −11.8 | 95 | |
| 47.4% | −2.1 | 775 |
Đi rừng hợp nhất với Jhin
| Đồng đội | Tỷ lệ thắng | Phối hợp | Số trận |
|---|---|---|---|
| 63.4% | +10.7 | 112 | |
| 58.7% | +5.8 | 392 | |
| 54.7% | +3.2 | 686 | |
| 53.6% | +3.7 | 420 | |
| 52.4% | +1.3 | 1.184 | |
| 52.9% | +3.4 | 367 |
Cặp đôi yếu nhất
| Đồng đội | Tỷ lệ thắng | Phối hợp | Số trận |
|---|---|---|---|
| 41.0% | −4.6 | 349 | |
| 43.8% | −10.2 | 80 | |
| 48.2% | −4.7 | 311 |
Cặp đôi mạnh nhất và yếu nhất của Jhin
Mức phối hợp là tỷ lệ thắng khi đi cùng đồng đội đó trừ đi tỷ lệ thắng dự kiến của hai tướng khi đi chung, tính từ tỷ lệ thắng riêng của mỗi tướng ở vị trí của mình (log5). Danh sách được xếp theo cận dưới khoảng tin cậy 95% của từng cặp, nên một mẫu nhỏ không thể dẫn đầu chỉ nhờ may mắn.
Công cụ kiểm tra phối hợp đội hình Jhin
Chọn đồng đội
Chọn đồng đội để xem mỗi người làm thay đổi tỷ lệ thắng của Jhin (Xạ thủ) ra sao, cùng ước tính cho cả đội.
Đây là ước tính: cộng mức phối hợp đo được của từng cặp trên thang tỷ lệ cược và giả định các cặp độc lập với nhau. Đội hình thực tế còn phụ thuộc vào đội hình đối phương và người chơi.
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Câu hỏi thường gặp về phối hợp của Jhin - Phiên bản 26.20
hỗ trợ nào hợp nhất với Jhin?
Soraka. Jhin (Xạ thủ) thắng 58,1% trong 303 trận xếp hạng khi có Soraka ở vị trí hỗ trợ, cao hơn 5,6 điểm so với tỷ lệ thắng riêng của hai tướng. Cũng mạnh: Lux, Swain.
đi rừng nào hợp nhất với Jhin?
Elise. Jhin (Xạ thủ) thắng 63,4% trong 112 trận xếp hạng khi có Elise ở vị trí đi rừng, cao hơn 10,7 điểm so với tỷ lệ thắng riêng của hai tướng. Cũng mạnh: Lillia, Master Yi.
đường giữa nào hợp nhất với Jhin?
Veigar. Jhin (Xạ thủ) thắng 56,9% trong 791 trận xếp hạng khi có Veigar ở vị trí đường giữa, cao hơn 4,8 điểm so với tỷ lệ thắng riêng của hai tướng. Cũng mạnh: Malphite, Azir.
Jhin phối hợp tốt với những tướng nào?
Ở phiên bản này, Jhin (Xạ thủ) được hưởng lợi nhiều nhất từ Elise (đi rừng, 63,4%), Veigar (đường giữa, 56,9%), Lillia (đi rừng, 58,7%).
Những đồng đội nào không hợp với Jhin?
Jhin (Xạ thủ) chơi tệ nhất khi đi cùng Lulu (hỗ trợ, 39,5%), Renata Glasc (hỗ trợ, 38,9%), Aatrox (đường trên, 42,3%) — tất cả đều thấp hơn tỷ lệ thắng riêng của hai tướng.
Mức phối hợp được tính như thế nào?
Tính từ các trận xếp hạng đơn/đôi và linh hoạt ở phiên bản này: tỷ lệ thắng khi hai tướng cùng đội, trừ đi tỷ lệ thắng dự kiến từ tỷ lệ thắng riêng của mỗi tướng ở vị trí của mình. Số dương nghĩa là cặp đôi thắng nhiều hơn mức mà sức mạnh riêng của họ giải thích được. Mỗi cặp cần ít nhất 40 trận mới được liệt kê.