
- Tỷ lệ thắng
- 47.9%
- Tỷ lệ chọn
- 2.4%
- Tỉ lệ cấm
- 8.8%
LeBlanc vs Malzahar
- Ban cap nhat
- 26.20
- Số trận
- 3.132
- Duong
- Tất cả đường
- Tier
- Tất cả hạng
- Cập nhật lần cuối
- 12 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
LeBlanc vs Malzahar là đối đầu a very close trong LoL bản 26.20. Malzahar thắng với 50.4% tỷ lệ thắng (+0.8%) trước LeBlanc dựa trên 127 trận. LeBlanc wins the early laning phase while Malzahar scales better into the late game. Bên dưới bạn sẽ tìm thấy build, ngọc, thống kê đường và chiến thuật LeBlanc tốt nhất cho đối đầu LeBlanc vs Malzahar.
Phân tích đối đầu của LeBlanc
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách LeBlanc đối đầu với họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng trực tiếp, thống kê đường, build và ngọc tốt nhất cho trận đấu, và phân tích đầu game vs cuối game — tất cả dựa trên dữ liệu xếp hạng thực.


LeBlanc vs Malzahar: ai thắng?
LeBlanc thắng 50.0% số trận này. Với số trận hiện có, tỷ lệ thắng thực tế nhiều khả năng nằm trong khoảng 41.3% đến 58.7% (khoảng 95%).
- Dự kiến
- 47.8% Tính từ Tỷ lệ thắng tổng thể ở vị trí Đường giữa của cả hai tướng
- Hiệu ứng kèo đấu
- +2.2 điểm Thực tế trừ dự kiến
- Mẫu
- 124 trận Đường: Đường giữa
- so với phiên bản 26.19
- +11.8 điểm Trong mức dao động bình thường giữa các phiên bản
Đường: Đường giữa · Xếp hạng Đơn/Đôi & Linh hoạt · Máy chủ Bắc Mỹ · Mọi bậc xếp hạng · Phiên bản 26.20 · 9 thg 10 – 11 thg 10
Điểm chính
- LeBlanc vs Malzahar là kèo cân bằng: LeBlanc thắng 50.0% trong 124 trận, và khoảng 95% (41.3–58.7%) bao gồm 50% một cách rõ ràng.
- Tỷ lệ thắng tổng thể ở vị trí Đường giữa của cả hai tướng dự đoán 47.8% cho LeBlanc; kết quả thực tế nằm trong biên độ sai số của mức đó, nên kèo đấu này chủ yếu phản ánh sức mạnh chung của hai tướng.
- Không bên nào thắng đường một cách ổn định: chênh lệch vàng trung bình ở phút 15 là 49, trong biên độ sai số (121 trận).
- Người chơi LeBlanc chọn Giày Giáp Sắt thường xuyên hơn hẳn khi gặp Malzahar: 4.8% ở các trận Đường giữa khác, 15.3% ở kèo này.
Cách chúng tôi tính toán
Trận đấu: các trận Xếp hạng Đơn/Đôi và Linh hoạt trên máy chủ Bắc Mỹ trong phiên bản được hiển thị. Loại trừ các trận làm lại (dưới 5 phút).
Một trận chỉ được tính khi LeBlanc và Malzahar chơi cùng vị trí ở hai đội đối địch, nên việc đảo đường, đổi đường trong cùng đội hay chỉ đơn thuần có mặt trong cùng trận đều không được tính là kèo đấu này.
Khoảng 95% là khoảng tin cậy Wilson score. Độ tin cậy dựa trên độ rộng của khoảng đó: trong phạm vi ±3 điểm là rất cao, ±5 là cao, ±8 là trung bình, rộng hơn là thấp. Kèo đấu dưới 20 trận không được phân loại.
Tỷ lệ thắng dự kiến kết hợp Tỷ lệ thắng của cả hai tướng ở đường này (cùng trận và bộ lọc) bằng công thức log5: E = A(1−B) / (A(1−B) + B(1−A)). Hiệu ứng kèo đấu = thực tế − dự kiến.
"Những gì thay đổi" so sánh lựa chọn của LeBlanc trong kèo này với các trận khác của chính tướng đó ở cùng đường, và chỉ liệt kê thay đổi khi chênh lệch ít nhất 3 điểm và có ý nghĩa thống kê (kiểm định z hai tỷ lệ, |z| ≥ 2, từ 20 trận).
Kết quả không được chia theo bậc xếp hạng: mẫu ở từng bậc quá nhỏ để đưa ra số liệu kèo đấu đáng tin cậy.
Thống kê đi đường LeBlanc vs Malzahar
Ở phút 15
Trung bình cả trận
Tỷ lệ thắng LeBlanc vs Malzahar theo thời lượng trận
Tỷ lệ thắng của LeBlanc trước Malzahar theo thời lượng trận. Chấm là Tỷ lệ thắng, thanh là khoảng 95% và đường nét đứt là Tỷ lệ thắng thông thường của tướng ở thời lượng đó. Các mốc có dưới 25 trận được để trống.
Không có thời lượng nào nổi bật: kết quả của LeBlanc trước Malzahar ở trận ngắn và trận dài nằm trong biên độ sai số của nhau.
Thời điểm mạnh LeBlanc vs Malzahar
Bên nào dẫn trước ở từng giai đoạn, đo từ các trận này. Một giai đoạn hiển thị "Cân bằng" khi chênh lệch nằm trong biên độ sai số, và "Không đủ dữ liệu" khi có quá ít trận để kết luận.
- Đi đường (15 phút)Cân bằngVàng của LeBlanc ở phút 15: −49
- Trang bị đầu tiênMalzaharLeBlanc: 11.0 phút · Malzahar: 10.5 phút
- Trận dưới 20 phútKhông đủ dữ liệu
- Trận 20–30 phútCân bằngLeBlanc thắng 45.1% trong 51 trận
- Trận trên 30 phútCân bằngLeBlanc thắng 50.8% trong 61 trận
LeBlanc thay đổi gì khi gặp Malzahar
Những lựa chọn mà người chơi LeBlanc dùng nhiều hơn hoặc ít hơn rõ rệt trong kèo này so với các trận Đường giữa khác.
Giày Giáp SắtGiàyThông thường4.8%vs Malzahar15.3%+10.6 điểm
Sách Chiêu Hồn MejaiTrang bịThông thường13.4%vs Malzahar6.5%−6.9 điểm
Dây Chuyền Chữ ThậpTrang bịThông thường4.6%vs Malzahar11.3%+6.7 điểm
Build LeBlanc tốt nhất khi gặp Malzahar
Build LeBlanc thông thường (Đường giữa)
Tỷ lệ thắng 95.2% · 21 trận
Khi gặp Malzahar
Chưa đủ dữ liệu build riêng cho kèo này: chỉ 17 trong 71 trận LeBlanc đấu Malzahar có build hoàn chỉnh, quá ít để khuyến nghị thứ tự lên đồ. Hãy dùng build tiêu chuẩn của LeBlanc thay thế.
- LeBlanc thường hoàn thành Vọng Âm Luden đầu tiên, ở phút 11.0 (trung vị của 103 trận).
- Malzahar thường hoàn thành Đuốc Lửa Đen đầu tiên, ở phút 10.5 (trung vị của 85 trận).
- Ưu tiên kỹ năng: W > Q > E — giống như thông thường.
Build được xếp hạng theo cận dưới của khoảng Tỷ lệ thắng, không phải Tỷ lệ thắng thô, nên một build chỉ xuất hiện trong vài trận thắng sẽ không vượt qua build đã được kiểm chứng.
Ngọc LeBlanc tốt nhất khi gặp Malzahar
Lên kế hoạch cấm chọn LeBlanc trong Phòng Cấm Chọn
Phòng Cấm Chọn xếp hai đội theo từng đường với tỷ lệ thắng đối đầu, cơ cấu sát thương và giai đoạn mạnh, đồng thời gợi ý chọn và cấm từ dữ liệu meta hiện tại.
- Bảng cấm chọn 5v5 đầy đủ
- Tỷ lệ thắng đối đầu từng đường
- Gợi ý chọn và cấm

Du lieu doi dau cua LeBlanc cho ban va 26.20 cua League of Legends. Bang duoi day cho thay ty le thang, chenh lech vang va thong ke hieu suat cua LeBlanc khi doi dau voi moi tuong trong meta hien tai. Nhan vao ten bat ky tuong nao de xem phan tich chi tiet bao gom build LeBlanc tot nhat, ngoc, thong ke duong va phan tich early vs late game cho doi dau cu the do.
Các kèo đấu khác của LeBlanc
Khó nhất với LeBlanc
Dễ nhất với LeBlanc
Tỷ lệ thắng và số trận của từng kèo đấu. Danh sách được xếp theo cận của khoảng 95% nên mẫu nhỏ không thể đứng đầu; chỉ gồm các kèo có ít nhất 50 trận.
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Câu hỏi thường gặp LeBlanc vs Malzahar - Phiên bản 26.20
LeBlanc vs Malzahar: ai thắng?
LeBlanc vs Malzahar là kèo cân bằng: LeBlanc thắng 50.0% trong 124 trận, và khoảng 95% (41.3–58.7%) bao gồm 50% một cách rõ ràng.
Tỷ lệ thắng của LeBlanc khi gặp Malzahar là bao nhiêu?
LeBlanc thắng 50.0% trong 124 trận ở vị trí Đường giữa khi gặp Malzahar trong phiên bản 26.20 (khoảng 95%: 41.3–58.7%). Dựa trên Tỷ lệ thắng tổng thể ở vị trí Đường giữa của cả hai tướng, mức dự kiến là 47.8%.
LeBlanc có khắc chế Malzahar không?
Không rõ ràng. LeBlanc thắng 50.0% trong 124 trận khi gặp Malzahar, và khoảng 95% (41.3–58.7%) bao gồm 50%, nên theo dữ liệu hiện tại không tướng nào khắc chế được tướng kia một cách chắc chắn.
Ai thắng đường, LeBlanc hay Malzahar?
Không bên nào thắng đường một cách ổn định: chênh lệch vàng trung bình ở phút 15 là 49, trong biên độ sai số (121 trận).
LeBlanc có mạnh về cuối trận hơn Malzahar không?
Hiện có quá ít trận ở mỗi thời lượng để kết luận.
Khi nào Malzahar mạnh nhất trước LeBlanc?
Malzahar dẫn trước rõ rệt ở: Trang bị đầu tiên.
LeBlanc nên lên đồ gì khi gặp Malzahar?
Chưa đủ trận để có bộ cốt lõi riêng cho kèo này, nên hãy dùng bộ cốt lõi Đường giữa thông thường của LeBlanc: Vọng Âm Luden, Quyền Trượng Bão Tố, Sách Chiêu Hồn Mejai. Thay đổi lớn nhất khi gặp Malzahar: Giày Giáp Sắt (thông thường 4.8%, ở đây 15.3%).
LeBlanc nên dùng ngọc gì khi gặp Malzahar?
Sốc Điện với Áp Đảo và Chuẩn Xác — 60.0% trong 20 trận khi gặp Malzahar.
