
- Tỷ lệ thắng
- 48.5%
- Trận đấu
- 2.675
- KDA
- 3.49
Grey Talon vs Bebop vs Bebop
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 8.116
- Phien ban
- 6774
- Cập nhật lần cuối
- 13 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Grey Talon phải đối mặt với tỷ lệ thắng 48.5% thử thách chống lại Bebop trong đối đầu Deadlock này. Dữ liệu từ 2.675 trò chơi cho thấy Grey Talon trung bình có -2.3 cái chết nhiều hơn. Tập trung vào nông cụ an toàn, phối hợp đội và tránh các cuộc đối đầu 1v1.
Phân tích đối đầu của Grey Talon
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Grey Talon hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Grey Talon vs Bebop?

Grey Talon vs Bebop Tóm tắt đối đầu
The Grey Talon vs Bebop matchup in Deadlock is một đối đầu tương đối cân bằng với lợi thế nhỏ. Based on 2.675 recent matches analyzed, Bebop wins with a 51.5% win rate compared to Grey Talon's 48.5%, giving Bebop a 3.0 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Grey Talon consistently outperforms. Bebop has a small statistical advantage, but Grey Talon can absolutely win through smart play. The margin is thin enough that jungle rotations, team coordination, and mechanical outplays will often determine the outcome more than champion select.
Grey Talon vs Bebop Phân tích chiến đấu
Grey Talon achieves a clean sweep in the combat department, winning all five metrics against Bebop in the Grey Talon vs Bebop matchup. This comprehensive dominance across KDA efficiency, kill production, survivability demonstrates that Grey Talon holds systematic mechanical advantages in these encounters. Based on analysis of 2.675 competitive matches, Grey Talon players can approach duels against Bebop with confidence, while Bebop players must completely avoid fair fights and instead focus on ability-based contributions, objective play, and team coordination to remain impactful.
Grey Talon vs Bebop Phân tích kinh tế
Grey Talon and Bebop have nearly identical economic performance in this matchup, generating comparable souls throughout the game. Item timing advantages will come from efficient farming and securing kills rather than inherent hero advantages. Grey Talon secures more last hits (84.0 vs 71.7), while Bebop leads in denies (3.2 vs 2.6). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Grey Talon vs Bebop
Build Grey Talon vs Bebop







This optimized build for Grey Talon against Bebop is designed to help overcome a statistically challenging matchup. Facing a 51.5% win rate disadvantage against Bebop, these items prioritize survivability and efficient trading to close the gap. Armor Piercer, Spiritual Overflow, Headhunter, and 4 more items, totaling approximately 41.600 souls Focus on hitting item timings and avoid extended fights until you've completed key items that can shift the matchup in your favor.
Build Bebop vs Grey Talon







Bebop's recommended build against Grey Talon leverages their statistical advantage in this matchup. With the matchup favoring Bebop, these items emphasize aggressive play and damage output to secure the advantage. Mystic Reverb, Witchmail, Escalating Exposure, and 4 more items, totaling approximately 30.400 souls Understanding Bebop's likely build helps you anticipate their power spikes and adjust your timing accordingly.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Grey Talon vs Bebop dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 2.675 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Grey Talon
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Grey Talon có matchup thuận lợi với 10 tướng và matchup bất lợi với 30 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Grey Talon là với Mirage với tỷ lệ thắng 54.5%. Matchup khó nhất là Paige với tỷ lệ thắng 39.4%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 40.17% | 6.764 | 3.56 | 6.4 | 4.9 | 33.784 | 39.096 | |
| 49.23% | 5.029 | 3.77 | 6.6 | 4.8 | 34.441 | 39.533 | |
| 39.94% | 3.713 | 3.34 | 6.5 | 5.3 | 34.016 | 38.300 | |
| 49.51% | 2.955 | 3.60 | 6.9 | 5.1 | 35.265 | 39.549 | |
| 41.26% | 2.712 | 3.74 | 6.6 | 4.8 | 34.383 | 40.016 | |
| 39.38% | 2.707 | 3.49 | 6.3 | 4.8 | 32.410 | 38.782 | |
| 47.50% | 2.703 | 3.66 | 6.8 | 5.0 | 35.188 | 39.591 | |
| 48.52% | 2.675 | 3.49 | 6.8 | 5.3 | 35.630 | 38.947 | |
| 47.54% | 2.577 | 3.74 | 6.4 | 4.8 | 34.753 | 39.053 | |
| 46.18% | 2.577 | 3.38 | 6.6 | 5.2 | 34.553 | 39.213 | |
| 47.52% | 2.500 | 3.65 | 6.7 | 5.0 | 34.790 | 39.836 | |
| 44.70% | 2.407 | 3.39 | 6.6 | 5.4 | 35.004 | 38.924 | |
| 47.51% | 2.248 | 3.28 | 6.9 | 5.5 | 34.400 | 39.421 | |
| 45.42% | 2.153 | 3.62 | 6.6 | 4.9 | 34.131 | 38.597 | |
| 44.32% | 2.139 | 3.78 | 6.6 | 4.8 | 34.452 | 39.626 | |
| 47.81% | 1.941 | 3.87 | 6.8 | 4.8 | 35.007 | 39.987 | |
| 50.25% | 1.777 | 3.80 | 6.9 | 4.8 | 34.549 | 39.530 | |
| 46.79% | 1.761 | 3.76 | 6.8 | 5.0 | 34.828 | 39.489 | |
| 48.78% | 1.720 | 3.46 | 6.6 | 5.3 | 34.108 | 38.361 | |
| 52.46% | 1.626 | 3.68 | 6.7 | 5.0 | 34.923 | 39.559 | |
| 50.18% | 1.624 | 3.62 | 6.7 | 5.1 | 34.488 | 39.477 | |
| 46.13% | 1.576 | 3.59 | 6.9 | 5.1 | 35.527 | 38.931 | |
| 47.80% | 1.567 | 3.54 | 6.8 | 5.1 | 35.715 | 39.585 | |
| 48.59% | 1.488 | 3.55 | 6.8 | 5.2 | 34.685 | 39.202 | |
| 44.90% | 1.432 | 3.70 | 6.7 | 4.8 | 35.982 | 38.805 | |
| 47.61% | 1.401 | 3.78 | 6.8 | 4.9 | 36.721 | 40.869 | |
| 42.61% | 1.387 | 3.58 | 6.6 | 4.9 | 35.089 | 38.470 | |
| 52.87% | 1.377 | 3.83 | 7.0 | 5.0 | 36.768 | 41.281 | |
| 50.82% | 1.348 | 3.96 | 7.2 | 4.8 | 36.195 | 40.569 | |
| 44.12% | 1.285 | 3.51 | 6.4 | 5.0 | 35.716 | 39.062 | |
| 47.95% | 1.172 | 3.63 | 6.9 | 5.1 | 36.705 | 39.532 | |
| 47.99% | 1.144 | 3.39 | 6.8 | 5.4 | 34.201 | 39.104 | |
| 50.46% | 983 | 3.74 | 6.7 | 4.9 | 34.761 | 39.508 | |
| 42.80% | 944 | 3.33 | 6.2 | 5.0 | 34.673 | 37.638 | |
| 47.18% | 888 | 3.78 | 6.9 | 4.8 | 33.473 | 38.451 | |
| 53.63% | 867 | 3.65 | 6.8 | 5.1 | 36.155 | 39.945 | |
| 54.55% | 847 | 3.77 | 6.5 | 4.7 | 34.665 | 40.299 | |
| 46.31% | 719 | 3.53 | 6.0 | 4.7 | 32.754 | 39.234 | |
| 54.17% | 576 | 4.22 | 7.0 | 4.5 | 35.493 | 39.604 | |
| 51.44% | 554 | 4.45 | 4.8 | 3.2 | 26.044 | 34.766 | |
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Grey Talon Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Grey Talon trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Grey Talon là chống lại Mirage, đạt tỷ lệ thắng 54.5%. Grey Talon xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Grey Talon là gì?
Trận đấu khó nhất của Grey Talon là chống lại Paige, chỉ với tỷ lệ thắng 39.4%. Chống lại đối thủ này, Grey Talon nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Grey Talon có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Grey Talon có 10 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 30 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Grey Talon trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Grey Talon trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Grey Talon?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Grey Talon bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
