
- Hạng trung bình
- 4.10
- Hạng Nhất
- 16.29%
- Tỷ lệ Top 4
- 56.81%
Móng Vuốt Ám Muội Tướng ĐTCL
- Mua
- 16
- Trận đấu
- 623.923
- Tier
- Tất cả tier
- Xếp hạng
- Tất cả rank
- Cập nhật lần cuối
- 14 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Tướng tốt nhất cho Móng Vuốt Ám Muội trong TFT Mùa 16. Xem những tướng nào có tỷ lệ thắng cao nhất khi sử dụng trang bị này.
Móng Vuốt Ám Muội hoạt động tốt nhất trên Mel với tỷ lệ thắng 100.00%. Bảng này hiển thị tất cả tướng sử dụng Móng Vuốt Ám Muội được sắp xếp theo tỷ lệ thắng khi trang bị vật phẩm.
Xếp hạng | Tuong | Tier | Chênh lệch tỷ lệ thắng | Tỷ lệ thắng trang bị | Tỷ lệ thắng tướng | Tỷ lệ chọn trang bị | Trận đấu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Mel Tier S | +37.80% | 100.00% | 62.20% | 0.00% | 2 | |
| 2 | Ryze Tier S | +33.25% | 100.00% | 66.75% | 0.00% | 4 | |
| 3 | Anivia Tier S | +31.51% | 85.71% | 54.20% | 0.06% | 28 | |
| 4 | Skarner Tier C | +27.84% | 70.00% | 42.16% | 0.04% | 20 | |
| 5 | Loris Tier S | +25.76% | 77.27% | 51.52% | 0.04% | 44 | |
| 6 | Kennen Tier S | +25.67% | 76.92% | 51.26% | 0.02% | 52 | |
| 7 | Taric Tier S | +24.04% | 80.33% | 56.29% | 0.03% | 61 | |
| 8 | Nautilus Tier C | +23.12% | 63.33% | 40.21% | 0.02% | 30 | |
| 9 | Twisted Fate Tier F | +22.71% | 57.89% | 35.18% | 0.03% | 19 | |
| 10 | Xerath Tier S | +19.09% | 75.00% | 55.91% | 0.01% | 4 | |
| 11 | Tahm Kench Tier B | +18.02% | 63.64% | 45.62% | 0.03% | 33 | |
| 12 | Neeko Tier A | +17.95% | 66.67% | 48.72% | 0.02% | 24 | |
| 13 | Zilean Tier S | +16.99% | 81.82% | 64.82% | 0.02% | 22 | |
| 14 | Ornn Tier S | +14.71% | 76.53% | 61.83% | 0.24% | 571 | |
| 15 | Seraphine Tier S | +14.49% | 68.42% | 53.93% | 0.01% | 19 | |
| 16 | Teemo Tier S | +12.94% | 66.67% | 53.73% | 0.03% | 24 | |
| 17 | Galio Tier S | +12.82% | 75.00% | 62.18% | 0.09% | 52 | |
| 18 | Yorick Tier S | +12.63% | 65.38% | 52.75% | 0.04% | 26 | |
| 19 | Braum Tier S | +11.50% | 68.97% | 57.46% | 0.02% | 58 | |
| 20 | Jhin Tier F | +9.23% | 46.67% | 37.44% | 0.06% | 15 | |
| 21 | Gwen Tier S | +8.53% | 61.79% | 53.26% | 0.50% | 335 | |
| 22 | Volibear Tier S | +7.30% | 75.98% | 68.68% | 0.92% | 2.048 | |
| 23 | Ngộ Không Tier S | +7.07% | 60.61% | 53.54% | 0.05% | 99 | |
| 24 | Kalista Tier S | +6.88% | 61.54% | 54.66% | 0.05% | 65 | |
| 25 | Brock Tier S | +6.80% | 66.03% | 59.23% | 0.76% | 209 | |
| 26 | Graves Tier F | +6.53% | 40.65% | 34.11% | 0.67% | 310 | |
| 27 | Fiddlesticks Tier S | +6.34% | 71.23% | 64.89% | 0.31% | 351 | |
| 28 | Gangplank Tier F | +6.28% | 43.91% | 37.63% | 0.83% | 665 | |
| 29 | Tryndamere Tier S | +6.09% | 58.69% | 52.60% | 1.18% | 472 | |
| 30 | Aatrox Tier S | +5.71% | 65.87% | 60.16% | 1.15% | 1.216 | |
| 31 | Garen Tier S | +5.52% | 57.83% | 52.31% | 0.10% | 166 | |
| 32 | T-Hex Tier C | +5.47% | 47.79% | 42.32% | 0.55% | 226 | |
| 33 | Thresh Tier S | +5.43% | 63.30% | 57.87% | 0.08% | 109 | |
| 34 | Lucian & Senna Tier S | +5.31% | 69.33% | 64.03% | 0.06% | 75 | |
| 35 | Vayne Tier S | +5.14% | 55.15% | 50.01% | 0.11% | 136 | |
| 36 | Ambessa Tier S | +4.93% | 58.36% | 53.43% | 1.19% | 1.585 | |
| 37 | Annie Tier S | +4.47% | 63.64% | 59.17% | 0.01% | 11 | |
| 38 | Blitzcrank Tier B | +2.90% | 50.00% | 47.10% | 0.01% | 2 | |
| 39 | Fizz Tier A | +2.82% | 51.84% | 49.02% | 0.43% | 816 | |
| 40 | Yasuo Tier B | +2.68% | 49.79% | 47.11% | 0.70% | 472 | |
| 41 | Kindred Tier S | +2.59% | 68.31% | 65.71% | 0.14% | 183 | |
| 42 | Shyvana Tier S | +2.53% | 66.96% | 64.44% | 0.67% | 1.126 | |
| 43 | Tristana Tier S | +1.94% | 53.23% | 51.29% | 0.07% | 62 | |
| 44 | Nasus Tier B | +1.79% | 47.37% | 45.57% | 0.13% | 57 | |
| 45 | Xin Zhao Tier C | +1.76% | 45.05% | 43.28% | 0.34% | 222 | |
| 46 | Swain Tier S | +1.65% | 57.38% | 55.73% | 0.02% | 61 | |
| 47 | Ashe Tier S | +1.60% | 54.35% | 52.75% | 0.07% | 46 | |
| 48 | Warwick Tier S | +1.55% | 58.04% | 56.49% | 0.64% | 827 | |
| 49 | Diana Tier S | +1.37% | 52.50% | 51.13% | 0.57% | 360 | |
| 50 | Sejuani Tier S | +1.21% | 54.00% | 52.79% | 0.04% | 50 | |
| 51 | Jarvan IV Tier A | +0.68% | 49.06% | 48.38% | 0.11% | 53 | |
| 52 | Darius Tier S | +0.19% | 54.03% | 53.84% | 0.10% | 124 | |
| 53 | Cho'Gath Tier C | +0.13% | 41.18% | 41.04% | 0.03% | 17 | |
| 54 | Kobuko & Yuumi Tier S | -0.08% | 57.14% | 57.22% | 0.06% | 70 | |
| 55 | Rumble Tier S | -0.13% | 51.85% | 51.98% | 0.03% | 27 | |
| 56 | Qiyana Tier F | -0.15% | 25.12% | 25.27% | 0.94% | 215 | |
| 57 | Miss Fortune Tier C | -0.66% | 41.38% | 42.04% | 0.02% | 29 | |
| 58 | Renekton Tier S | -0.70% | 69.82% | 70.52% | 1.00% | 328 | |
| 59 | Orianna Tier F | -0.76% | 38.46% | 39.22% | 0.07% | 13 | |
| 60 | Illaoi Tier F | -1.84% | 35.09% | 36.93% | 0.09% | 57 | |
| 61 | Ekko Tier B | -2.04% | 44.57% | 46.60% | 0.27% | 92 | |
| 62 | Lissandra Tier S | -2.44% | 53.85% | 56.29% | 0.01% | 13 | |
| 63 | Bel'Veth Tier B | -2.77% | 42.80% | 45.57% | 0.66% | 514 | |
| 64 | Sona Tier C | -2.92% | 40.00% | 42.92% | 0.02% | 10 | |
| 65 | Sion Tier A | -3.59% | 45.45% | 49.04% | 0.02% | 33 | |
| 66 | Viego Tier B | -3.96% | 41.67% | 45.62% | 0.93% | 432 | |
| 67 | Baron Nashor Tier S | -4.97% | 69.82% | 74.79% | 0.89% | 285 | |
| 68 | Poppy Tier S | -5.95% | 46.58% | 52.52% | 0.09% | 73 | |
| 69 | Briar Tier B | -6.42% | 40.53% | 46.95% | 0.62% | 227 | |
| 70 | Draven Tier S | -6.64% | 44.62% | 51.25% | 0.05% | 65 | |
| 71 | Aphelios Tier S | -6.71% | 43.59% | 50.30% | 0.04% | 39 | |
| 72 | Zaahen Tier S | -6.80% | 52.76% | 59.56% | 1.18% | 163 | |
| 73 | Azir Tier S | -6.83% | 48.78% | 55.61% | 0.04% | 41 | |
| 74 | Yone Tier S | -7.52% | 46.90% | 54.42% | 0.52% | 678 | |
| 75 | Rek'Sai Tier F | -7.74% | 30.60% | 38.34% | 0.86% | 317 | |
| 76 | Vi Tier A | -8.86% | 39.91% | 48.77% | 0.50% | 446 | |
| 77 | Nidalee Tier C | -9.20% | 33.60% | 42.81% | 0.39% | 247 | |
| 78 | Sylas Tier S | -9.74% | 65.79% | 75.53% | 0.24% | 304 | |
| 79 | Ziggs Tier S | -9.94% | 65.00% | 74.94% | 0.02% | 20 | |
| 80 | Caitlyn Tier F | -10.47% | 24.00% | 34.47% | 0.13% | 25 | |
| 81 | Yunara Tier A | -11.25% | 37.84% | 49.09% | 0.04% | 37 | |
| 82 | Sett Tier S | -11.30% | 48.25% | 59.55% | 0.29% | 257 | |
| 83 | Leona Tier B | -12.08% | 34.38% | 46.45% | 0.02% | 32 | |
| 84 | Sứ Giả Khe Nứt Tier C | -13.20% | 30.00% | 43.20% | 0.02% | 20 | |
| 85 | Shen Tier B | -18.26% | 28.57% | 46.83% | 0.04% | 21 | |
| 86 | Lulu Tier S | -18.39% | 33.33% | 51.72% | 0.01% | 3 | |
| 87 | Bard Tier A | -22.20% | 27.27% | 49.47% | 0.01% | 11 | |
| 88 | Kai'Sa Tier A | -23.44% | 25.71% | 49.15% | 0.04% | 70 | |
| 89 | Veigar Tier S | -24.58% | 33.33% | 57.91% | 0.00% | 3 | |
| 90 | Malzahar Tier B | -26.52% | 20.00% | 46.52% | 0.00% | 5 | |
| 91 | Singed Tier S | -26.80% | 26.67% | 53.47% | 0.02% | 15 | |
| 92 | LeBlanc Tier S | -27.16% | 25.00% | 52.16% | 0.00% | 4 | |
| 93 | Ahri Tier B | -30.78% | 15.38% | 46.16% | 0.01% | 13 | |
| 94 | Dr. Mundo Tier B | -31.20% | 16.67% | 47.87% | 0.03% | 30 | |
| 95 | Lux Tier S | -31.42% | 21.43% | 52.85% | 0.01% | 14 | |
| 96 | Jinx Tier S | -36.40% | 14.81% | 51.22% | 0.02% | 27 | |
| 97 | Kog'Maw Tier A | -42.43% | 6.25% | 48.68% | 0.04% | 16 | |
| 98 | Zoe Tier A | -49.18% | 0.00% | 49.18% | 0.01% | 5 | |
| 99 | Aurelion Sol Tier S | -50.99% | 0.00% | 50.99% | 0.00% | 2 | |
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Tướng Móng Vuốt Ám Muội - Câu hỏi thường gặp
Tướng nào sử dụng Móng Vuốt Ám Muội tốt nhất trong ĐTCL Mùa 16?
Mel có tỷ lệ thắng cao nhất với Móng Vuốt Ám Muội ở mức 100.00% trong ĐTCL Mùa 16. Tướng này sử dụng Móng Vuốt Ám Muội trong 0.00% trận đấu và đã thắng 2 trận với trang bị này. Xây dựng Móng Vuốt Ám Muội tăng tỷ lệ thắng của Mel thêm 37.80%.
Những tướng tốt nhất cho Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL là ai?
Những tướng hàng đầu hoạt động tốt nhất với Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL Mùa 16 là Mel , Ryze , and Anivia. Những tướng này liên tục đạt tỷ lệ thắng cao khi được trang bị item này. Xây dựng Móng Vuốt Ám Muội cho những tướng này có thể cải thiện đáng kể hiệu suất đội của bạn.
Tướng nào xây dựng Móng Vuốt Ám Muội thường xuyên nhất trong ĐTCL?
Ambessa xây dựng Móng Vuốt Ám Muội thường xuyên nhất với tỷ lệ chọn 1.19% trong ĐTCL Mùa 16. Tướng này đạt tỷ lệ thắng 58.36% khi sử dụng Móng Vuốt Ám Muội.
Có bao nhiêu tướng có thể sử dụng Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL Mùa 16?
99 tướng đã được ghi nhận sử dụng Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL Mùa 16. Mặc dù nhiều tướng có thể trang bị Móng Vuốt Ám Muội, những người dùng hiệu quả nhất là Mel , Ryze , and Anivia.
Khi nào tôi nên xây dựng Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL?
Xây dựng Móng Vuốt Ám Muội trong ĐTCL khi bạn có các thành phần và một tướng cộng hưởng tốt với nó. Mel là người mang tốt nhất với tỷ lệ thắng 100.00%. Hãy cân nhắc Móng Vuốt Ám Muội khi nó phù hợp với đội hình và nhu cầu tướng của bạn.