
- Tỷ lệ thắng
- 58.3%
- Trận đấu
- 2.165
- KDA
- 3.13
Haze vs Mirage vs Mirage
- Cấp độ kỹ năng
- Tất cả cấp độ kỹ năng
- Trận đấu
- 54.907
- Phien ban
- 6860
- Cập nhật lần cuối
- 8 thg 11, 2026 UTC
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
Haze vượt trội hơn Mirage với tỷ lệ thắng ấn tượng 58.3% trong Deadlock. Trong 2.165 trò chơi, Haze trung bình có 6.8 tiêu diệt và sát thương người chơi 4.100 hơn trên mỗi trận. Đối đầu thuận lợi này cho phép chơi tấn công và cơ hội chiến đấu sớm.
Phân tích đối đầu của Haze
Sử dụng menu thả xuống để chọn đối thủ và xem phân tích chi tiết về cách Haze hoạt động chống lại họ. Bạn sẽ nhận được tỷ lệ thắng đối đầu, thống kê chiến đấu, so sánh giá trị ròng và phân tích sát thương — dựa trên dữ liệu xếp hạng Deadlock thực tế.
Ai thắng trong trận đấu Haze vs Mirage?

Haze vs Mirage Tóm tắt đối đầu
The Haze vs Mirage matchup in Deadlock is một đối đầu một chiều rõ ràng. Based on 2.165 recent matches analyzed, Haze wins with a 58.3% win rate compared to Mirage's 41.7%, giving Haze a 16.6 percentage point advantage. The most significant statistical gap is in objective contribution, where Haze consistently outperforms. Haze has overwhelming statistical superiority in this matchup. Mirage should avoid direct confrontation, focus entirely on farm and objectives, and wait for team fight scenarios where individual matchup advantages are diluted.
Haze vs Mirage Phân tích chiến đấu
Haze claims 4 out of 5 combat metrics in the Haze vs Mirage matchup, establishing clear mechanical superiority with advantages in KDA efficiency, kill production, damage output. Our analysis of 2.165 ranked games reveals Haze consistently outperforms Mirage in direct combat scenarios. While Mirage manages to win one metric, the overall picture favors Haze in fights. Mirage players should play around their one strength while minimizing exposure in areas where Haze dominates.
Haze vs Mirage Phân tích kinh tế
Haze vastly out-earns Mirage by 2.334 souls on average. This substantial economic gap means Haze will consistently hit item breakpoints earlier, creating a snowballing advantage throughout the game. Haze secures more last hits (62.5 vs 49.3), while Haze leads in denies (2.0 vs 1.8). These farming dynamics shape the lane equilibrium and gold distribution.
Trang bị được đề xuất cho Haze vs Mirage
Build Haze vs Mirage







This winning build for Haze against Mirage focuses on maximizing your statistical advantages in this favorable matchup. With a 58.3% win rate against Mirage, these 7 items help Haze press the advantage and close out games efficiently. Lucky Shot, Silencer, Focus Lens, and 4 more items, totaling approximately 41.600 souls The build includes high-value items that scale well into the late game. Farm efficiently and look for opportunities to extend your lead before completing these power spikes.
Build Mirage vs Haze







Mirage's counter-build against Haze attempts to mitigate the matchup disadvantage through smart itemization. Facing an unfavorable matchup, Mirage players typically prioritize items that help them survive and scale. Siphon Bullets, Celestial Blessing, Inhibitor, and 4 more items, totaling approximately 46.398 souls Knowing Mirage's likely itemization helps you exploit windows where they're weaker and predict their item timing.
Các build trang bị này được tối ưu hóa cho đối đầu Haze vs Mirage dựa trên dữ liệu tỷ lệ thắng từ 2.165 trận đấu cạnh tranh. Lựa chọn trang bị trong Deadlock ảnh hưởng đáng kể đến kết quả đối đầu — build đúng có thể giúp khắc phục bất lợi thống kê hoặc mở rộng lợi thế hiện có. Nhớ điều chỉnh build của bạn dựa trên tình trạng game, đội hình, trang bị địch và liệu bạn đang dẫn trước hay đi sau về linh hồn.
Xây đội hình tốt nhất quanh Haze
Phòng Đội Hình chấm điểm mọi cặp trong đội bạn theo tỷ lệ thắng thực tế từ hàng trăm nghìn trận, đối chiếu lựa chọn với đội hình địch và tải các đội hình tỷ lệ thắng cao đã được chứng minh.
- Bảng đội sáu anh hùng
- Tỷ lệ thắng theo cặp
- Đội hình thắng cao đã chứng minh

Haze có matchup thuận lợi với 31 tướng và matchup bất lợi với 12 tướng trong Deadlock. Matchup mạnh nhất của Haze là với The Doorman với tỷ lệ thắng 59.8%. Matchup khó nhất là Graves với tỷ lệ thắng 42.6%. Sử dụng bảng bên dưới để tìm chi tiết matchup cụ thể và đề xuất build.
Đối Thủ | Tỷ lệ thắng | Trận đấu | KDA | Hạ gục | Chết | Sát thương người chơi | Tài sản |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 54.61% | 7.123 | 3.00 | 7.0 | 5.1 | 27.569 | 37.666 | |
| 45.77% | 6.784 | 2.71 | 6.3 | 5.1 | 25.446 | 36.345 | |
| 42.57% | 6.343 | 2.91 | 7.0 | 5.1 | 26.460 | 37.332 | |
| 51.78% | 6.025 | 2.97 | 7.2 | 5.1 | 27.190 | 37.318 | |
| 53.44% | 5.971 | 3.04 | 7.2 | 5.1 | 27.570 | 37.610 | |
| 54.57% | 5.967 | 2.89 | 7.3 | 5.3 | 28.379 | 37.266 | |
| 44.22% | 5.818 | 2.95 | 6.9 | 4.9 | 26.524 | 36.887 | |
| 51.28% | 5.628 | 2.81 | 7.4 | 5.6 | 28.096 | 37.413 | |
| 51.55% | 5.565 | 2.97 | 6.5 | 4.8 | 28.266 | 36.184 | |
| 47.25% | 5.100 | 3.00 | 7.2 | 5.1 | 27.701 | 37.620 | |
| 57.17% | 4.954 | 3.11 | 7.4 | 5.1 | 27.572 | 37.464 | |
| 52.05% | 4.897 | 2.83 | 7.0 | 5.3 | 27.438 | 37.325 | |
| 53.26% | 4.748 | 2.95 | 6.8 | 5.0 | 26.833 | 36.835 | |
| 52.84% | 4.724 | 2.94 | 7.3 | 5.3 | 28.022 | 37.446 | |
| 49.49% | 4.718 | 2.96 | 7.1 | 5.1 | 28.124 | 37.488 | |
| 46.12% | 4.686 | 2.84 | 6.7 | 5.1 | 25.805 | 37.550 | |
| 51.92% | 4.671 | 2.85 | 7.1 | 5.2 | 26.363 | 37.127 | |
| 49.12% | 4.552 | 2.83 | 6.9 | 5.3 | 27.403 | 36.991 | |
| 55.34% | 4.505 | 3.14 | 7.4 | 5.0 | 27.298 | 37.551 | |
| 55.21% | 4.338 | 3.07 | 7.3 | 5.1 | 27.149 | 37.531 | |
| 56.02% | 4.270 | 3.08 | 7.0 | 4.8 | 26.357 | 37.071 | |
| 57.14% | 3.983 | 3.14 | 7.4 | 5.1 | 27.516 | 38.025 | |
| 55.74% | 3.807 | 3.15 | 7.2 | 4.9 | 27.110 | 37.030 | |
| 52.52% | 3.797 | 3.05 | 7.5 | 5.2 | 29.534 | 38.222 | |
| 56.40% | 3.658 | 3.02 | 7.4 | 5.3 | 27.849 | 37.524 | |
| 49.20% | 3.551 | 2.82 | 6.5 | 5.0 | 27.233 | 36.917 | |
| 51.29% | 3.369 | 2.89 | 7.0 | 5.2 | 26.689 | 36.836 | |
| 49.80% | 3.195 | 2.96 | 6.8 | 5.0 | 27.221 | 37.063 | |
| 56.10% | 2.975 | 2.96 | 7.1 | 5.1 | 27.089 | 37.196 | |
| 55.30% | 2.904 | 3.02 | 6.9 | 4.9 | 26.507 | 37.400 | |
| 55.55% | 2.855 | 3.10 | 7.1 | 5.1 | 27.476 | 37.958 | |
| 51.36% | 2.829 | 2.95 | 6.9 | 5.1 | 27.916 | 36.675 | |
| 49.12% | 2.571 | 2.93 | 6.3 | 4.7 | 25.665 | 36.418 | |
| 54.60% | 2.425 | 3.10 | 7.0 | 4.9 | 25.968 | 36.349 | |
| 47.46% | 2.381 | 2.88 | 6.6 | 4.9 | 26.477 | 35.898 | |
| 54.68% | 2.306 | 3.02 | 7.4 | 5.3 | 29.138 | 37.647 | |
| 49.73% | 2.252 | 3.07 | 6.7 | 4.6 | 26.135 | 37.364 | |
| 59.82% | 2.220 | 3.12 | 7.1 | 5.0 | 27.512 | 37.985 | |
| 58.29% | 2.165 | 3.13 | 6.8 | 4.7 | 26.785 | 37.410 | |
| 54.54% | 2.081 | 2.88 | 7.2 | 5.4 | 27.031 | 37.063 | |
| 57.23% | 2.069 | 3.07 | 6.8 | 4.8 | 27.128 | 36.821 | |
| 51.08% | 2.046 | 2.93 | 7.1 | 5.1 | 29.026 | 36.859 | |
| 58.95% | 1.481 | 3.31 | 7.1 | 4.8 | 26.891 | 37.702 | |
Giúp chúng tôi duy trì độ chính xác! Nếu bạn nhận thấy thống kê không chính xác, dữ liệu thiếu hoặc bất kỳ vấn đề nào, phản hồi của bạn trực tiếp cải thiện chất lượng dữ liệu cho cả cộng đồng.
Haze Đối đầu - FAQ
Trận đấu tốt nhất của Haze trong Deadlock là gì?
Trận đấu tốt nhất của Haze là chống lại The Doorman, đạt tỷ lệ thắng 59.8%. Haze xuất sắc trong trận đấu này thông qua các chỉ số chiến đấu vượt trội và tương tác khả năng thuận lợi.
Trận đấu khó nhất của Haze là gì?
Trận đấu khó nhất của Haze là chống lại Graves, chỉ với tỷ lệ thắng 42.6%. Chống lại đối thủ này, Haze nên tập trung vào phối hợp đội hình và mặc áo phòng thủ.
Haze có bao nhiêu trận đấu thuận lợi?
Haze có 31 trận đấu thuận lợi (tỷ lệ thắng 50%+) và 12 trận đấu bất lợi trong Deadlock. Hiểu những động lực trận đấu này giúp bạn đưa ra những lựa chọn anh hùng tốt hơn và điều chỉnh phong cách chơi của bạn.
Tôi nên chơi Haze trong những trận đấu khó như thế nào?
Khi chơi Haze trong những trận đấu khó, ưu tiên canh tác an toàn, định vị và phối hợp đội hình. Điều chỉnh xây dựng vật phẩm của bạn để bù đắp cho nhược điểm trận đấu và tìm kiếm cơ hội để tác động đến những cuộc chiến thông qua những khả năng thay vì đối đầu trực tiếp.
Tôi nên tập trung vào những chỉ số nào trong trận đấu của Haze?
Những chỉ số chính để phân tích trong trận đấu của Haze bao gồm tỷ lệ thắng, tỷ lệ KDA, sát thương người chơi trung bình và sự khác biệt giá trị ròng. Những trận đấu sát thương cao ưu tiên chơi tấn công, trong khi những trận đấu tỷ lệ KDA thấp gợi ý chơi phòng thủ hơn và dựa vào hỗ trợ đội hình.
