
- Tỷ lệ thắng
- 50.5%
- Tỷ lệ chọn
- 8.2%
Tiếp Sức Tướng mạnh nhất
- Ban cap nhat
- 26.20
- Trận dùng ngọc
- 53.402
- Duong
- Tất cả đường
- Tier
- Tất cả hạng
- Cập nhật lần cuối
- 15 thg 10, 2026 UTC
- Phương Pháp
- Phương Pháp Dữ Liệu
- Tác Giả
- Dakota Chinnick
Hồi máu và lá chắn bạn sử dụng hoặc nhận được mạnh hơn 10% trên mục tiêu dưới 40% Máu.
- Nhánh ngọc
- Kiên Định · Hàng 3
- Tỷ lệ thắng
- 50.5%+0.2 so với TB hàng
- Tỷ lệ chọn
- 8.2%
- Tướng tốt nhất
- Zac · 57.7%
- Dùng nhiều nhất bởi
- Nami
- Đường chính
- Hỗ trợ · 57%
Tướng mạnh nhất với Tiếp Sức
Phiên bản 26.20 · Mọi rankZac dẫn đầu với tỉ lệ thắng 57.7% khi dùng Tiếp Sức; 74 tướng dùng ngọc này ở phiên bản này.
- 1
ZacĐường trên57.7% khi dùng ngọc+0.8 so với TB tướng220 trận - 2
YoneĐường giữa57.0% khi dùng ngọc+5.8 so với TB tướng207 trận - 3
TaricHỗ trợ53.8% khi dùng ngọc+0.8 so với TB tướng836 trận
Xếp theo tỉ lệ thắng khi dùng ngọc, đã điều chỉnh theo cỡ mẫu: mẫu nhỏ được kéo về mức trung bình của ngọc, nên một tướng chỉ có vài chục trận may mắn không thể đứng đầu. Tướng cần từ 200 trận trở lên mới được gọi là mạnh nhất.
Mọi tướng dùng Tiếp Sức
105 tổ hợp tướng và đường có từ 30 trận. Tìm tướng hoặc lọc theo đường và bậc.
Hạng | Tướng | Đường | Bậc | Tỉ lệ thắng | Δ TLT | Tỉ lệ dùng | Số trận | Build Rune hàng đầu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đường trên | S | 57.7% | +0.8 | 92.1% | 220 | ||
| 2 | Đường giữa | S | 57.0% | +5.8 | 3.2% | 207 | — | |
| 3 | Hỗ trợ | S | 53.8% | +0.8 | 82.1% | 836 | ||
| 4 | Đường trên | S | 56.8% | +6.0 | 3.2% | 148 | — | |
| 5 | Hỗ trợ | S | 52.7% | +0.8 | 70.7% | 3.865 | — | |
| 6 | Đường trên | S | 53.4% | +1.9 | 26.3% | 513 | — | |
| 7 | Đường trên | S | 67.7% | +14.1 | 1.1% | 31 | — | |
| 8 | Đi rừng | S | 52.7% | +2.0 | 67.5% | 1.111 | ||
| 9 | Hỗ trợ | S | 52.4% | +0.6 | 83.4% | 3.048 | ||
| 10 | Hỗ trợ | S | 63.4% | +11.2 | 3.2% | 41 | — | |
| 11 | Đường trên | S | 60.8% | +12.9 | 3.1% | 51 | — | |
| 12 | Đường trên | S | 54.5% | +3.3 | 5.0% | 165 | — | |
| 13 | Đường trên | S | 58.1% | +14.3 | 4.3% | 62 | — | |
| 14 | Xạ thủ | S | 57.8% | +6.3 | 37.9% | 64 | — | |
| 15 | Đường trên | S | 61.5% | +10.3 | 0.9% | 39 | — | |
| 16 | Hỗ trợ | S | 52.0% | +0.6 | 88.2% | 2.830 | ||
| 17 | Đường trên | A | 54.0% | +3.4 | 5.7% | 161 | — | |
| 18 | Đường trên | A | 52.3% | -0.7 | 90.8% | 731 | — | |
| 19 | Xạ thủ | A | 61.8% | +11.6 | 1.7% | 34 | — | |
| 20 | Đi rừng | A | 56.2% | +5.7 | 5.0% | 73 | — | |
| 21 | Đường trên | A | 56.9% | +7.5 | 3.5% | 58 | — | |
| 22 | Hỗ trợ | A | 52.4% | +1.8 | 44.2% | 397 | — | |
| 23 | Đường trên | A | 53.6% | +2.9 | 2.7% | 153 | — | |
| 24 | Hỗ trợ | A | 56.1% | +3.9 | 1.2% | 66 | — | |
| 25 | Đi rừng | A | 52.9% | +1.7 | 11.2% | 170 | — | |
| 26 | Hỗ trợ | A | 51.5% | +0.5 | 73.2% | 3.504 | ||
| 27 | Đi rừng | A | 52.8% | +0.0 | 20.5% | 144 | — | |
| 28 | Đường trên | A | 52.6% | +1.2 | 4.6% | 135 | — | |
| 29 | Hỗ trợ | A | 51.2% | +0.3 | 47.4% | 3.252 | — | |
| 30 | Đi rừng | A | 55.9% | +3.4 | 10.0% | 34 | — | |
| 31 | Đi rừng | A | 51.9% | -1.8 | 43.6% | 206 | ||
| 32 | Đi rừng | A | 55.0% | +5.0 | 0.5% | 40 | — | |
| 33 | Hỗ trợ | A | 54.8% | +4.4 | 1.1% | 42 | — | |
| 34 | Hỗ trợ | A | 54.8% | +4.2 | 1.6% | 42 | — | |
| 35 | Hỗ trợ | A | 53.1% | +1.5 | 2.7% | 64 | — | |
| 36 | Đường giữa | A | 54.3% | -0.6 | 17.0% | 35 | — | |
| 37 | Đi rừng | A | 53.7% | +5.0 | 10.8% | 41 | ||
| 38 | Đường trên | A | 52.9% | +3.7 | 3.5% | 51 | — | |
| 39 | Đường trên | A | 52.9% | -0.3 | 27.4% | 51 | — | |
| 40 | Đường giữa | A | 51.6% | -0.5 | 2.3% | 161 | — | |
| 41 | Đường trên | A | 52.3% | +0.3 | 1.3% | 65 | — | |
| 42 | Đi rừng | A | 52.3% | +4.5 | 46.4% | 65 | — | |
| 43 | Hỗ trợ | B | 53.1% | +1.7 | 1.8% | 32 | — | |
| 44 | Hỗ trợ | B | 50.9% | -0.2 | 59.1% | 1.252 | — | |
| 45 | Đường trên | B | 51.2% | -1.7 | 36.7% | 170 | — | |
| 46 | Đường trên | B | 51.1% | +0.5 | 9.9% | 237 | — | |
| 47 | Đường trên | B | 51.1% | +8.0 | 17.2% | 47 | — | |
| 48 | Hỗ trợ | B | 50.4% | +1.0 | 67.6% | 115 | — | |
| 49 | Đi rừng | B | 50.0% | +1.5 | 1.5% | 36 | — | |
| 50 | Đường trên | B | 50.5% | -0.5 | 66.0% | 3.579 | ||
| 51 | Hỗ trợ | B | 50.5% | +0.7 | 30.0% | 1.793 | — | |
| 52 | Đường giữa | B | 50.0% | +0.6 | 83.5% | 66 | ||
| 53 | Đường trên | B | 50.4% | -1.2 | 40.3% | 890 | — | |
| 54 | Đường trên | B | 50.4% | -0.1 | 67.3% | 1.073 | — | |
| 55 | Đường trên | B | 49.2% | +0.5 | 2.3% | 63 | — | |
| 56 | Đường trên | B | 50.2% | +1.0 | 61.9% | 2.566 | — | |
| 57 | Đường trên | B | 47.2% | -1.5 | 47.4% | 36 | — | |
| 58 | Đi rừng | B | 47.4% | -5.2 | 2.3% | 38 | — | |
| 59 | Đường trên | B | 47.8% | +4.3 | 35.1% | 46 | — | |
| 60 | Đường giữa | B | 49.1% | +1.9 | 31.7% | 108 | — | |
| 61 | Đường giữa | B | 46.2% | -2.7 | 1.5% | 39 | — | |
| 62 | Hỗ trợ | B | 49.0% | +0.1 | 79.9% | 147 | ||
| 63 | Đường trên | B | 49.0% | -0.3 | 6.6% | 151 | — | |
| 64 | Hỗ trợ | B | 47.3% | -3.0 | 2.6% | 74 | — | |
| 65 | Đi rừng | B | 45.8% | -9.4 | 16.8% | 48 | — | |
| 66 | Xạ thủ | B | 43.3% | -6.5 | 0.5% | 30 | — | |
| 67 | Đường trên | B | 45.8% | -2.8 | 3.3% | 59 | — | |
| 68 | Đi rừng | B | 44.2% | -7.9 | 1.0% | 43 | — | |
| 69 | Đường trên | B | 47.2% | -0.5 | 2.3% | 106 | — | |
| 70 | Hỗ trợ | B | 49.1% | -2.2 | 70.3% | 452 | — | |
| 71 | Đi rừng | B | 45.9% | -9.0 | 25.3% | 74 | — | |
| 72 | Đường trên | B | 45.6% | -4.1 | 3.0% | 68 | — | |
| 73 | Hỗ trợ | B | 44.0% | -4.1 | 1.4% | 50 | — | |
| 74 | Hỗ trợ | B | 42.5% | -7.8 | 0.5% | 40 | — | |
| 75 | Đi rừng | B | 42.1% | -8.8 | 0.9% | 38 | — | |
| 76 | Hỗ trợ | B | 49.1% | -1.3 | 14.2% | 556 | — | |
| 77 | Đi rừng | B | 46.2% | -4.8 | 2.0% | 91 | — | |
| 78 | Đường giữa | B | 45.1% | -3.5 | 4.1% | 71 | — | |
| 79 | Xạ thủ | C | 44.6% | -6.0 | 3.8% | 65 | — | |
| 80 | Đường trên | C | 48.4% | -1.8 | 20.1% | 279 | — | |
| 81 | Đường trên | C | 43.1% | +3.3 | 32.3% | 51 | — | |
| 82 | Hỗ trợ | C | 42.6% | -8.3 | 37.9% | 47 | — | |
| 83 | Đường trên | C | 47.6% | -2.5 | 6.4% | 185 | — | |
| 84 | Đường giữa | C | 40.9% | -4.3 | 60.3% | 44 | ||
| 85 | Hỗ trợ | C | 46.7% | -4.4 | 2.1% | 152 | — | |
| 86 | Hỗ trợ | C | 49.1% | +0.7 | 61.9% | 1.765 | ||
| 87 | Đường trên | C | 41.2% | -7.5 | 2.7% | 51 | — | |
| 88 | Hỗ trợ | C | 48.9% | -1.1 | 59.1% | 1.701 | — | |
| 89 | Đi rừng | C | 40.0% | -4.3 | 12.4% | 50 | — | |
| 90 | Hỗ trợ | C | 39.1% | -10.3 | 2.7% | 46 | — | |
| 91 | Đường trên | C | 36.8% | -14.2 | 1.6% | 38 | — | |
| 92 | Đường trên | C | 36.6% | -12.8 | 2.1% | 41 | — | |
| 93 | Hỗ trợ | C | 48.0% | -0.7 | 24.0% | 617 | — | |
| 94 | Đường trên | C | 38.9% | -11.9 | 44.3% | 54 | ||
| 95 | Hỗ trợ | C | 47.9% | -1.6 | 30.8% | 595 | — | |
| 96 | Đường giữa | C | 48.4% | -0.0 | 41.6% | 1.571 | — | |
| 97 | Đường giữa | C | 34.2% | -4.6 | 44.7% | 38 | — | |
| 98 | Đường trên | C | 31.3% | -20.2 | 1.3% | 32 | — | |
| 99 | Hỗ trợ | C | 48.4% | +1.0 | 67.5% | 1.755 | ||
| 100 | Đường trên | C | 45.7% | +0.7 | 54.4% | 184 | — | |
| 101 | Hỗ trợ | C | 36.7% | -13.9 | 1.0% | 49 | — | |
| 102 | Xạ thủ | C | 47.3% | -2.4 | 19.3% | 552 | — | |
| 103 | Đường giữa | C | 43.1% | -0.6 | 63.7% | 130 | ||
| 104 | Đường trên | C | 47.9% | -1.0 | 65.0% | 1.657 | ||
| 105 | Đường giữa | C | 38.5% | -10.8 | 2.9% | 104 | — | |
Tướng gần như luôn dùng Tiếp Sức
Zac dùng Tiếp Sức trong 92% số trận. Tỉ lệ dùng cao nghĩa là đây là ngọc mặc định của tướng đó.
Bậc tướng với Tiếp Sức
Mọi tướng dùng Tiếp Sức, được nhóm theo tỉ lệ thắng khi dùng ngọc đã điều chỉnh theo cỡ mẫu (S = top 15%).
Giành lợi thế chiến thắng
Overlay thời gian thực, tự động theo dõi trận đấu và công cụ độc quyền — mọi thứ bạn cần để leo hạng, miễn phí trên PC.
- Overlay trong game
- Tự động theo dõi trận đấu
- Công cụ độc quyền trên Desktop
Help us maintain accuracy! If you notice incorrect stats, missing data, or any issues, your feedback directly improves the quality of our data for the entire community.
Hỏi đáp tướng mạnh nhất với Tiếp Sức – Phiên bản 26.20
Tướng nào mạnh nhất với Tiếp Sức ở phiên bản 26.20?
Theo tỉ lệ thắng khi dùng Tiếp Sức: Zac (57.7%), Yone (57.0%), Taric (53.8%). 74 tướng dùng ngọc này ở phiên bản này.
Tướng nào dùng Tiếp Sức nhiều nhất?
Nhiều trận dùng Tiếp Sức nhất: Nami (3.865), Mordekaiser (3.579), Lulu (3.504).
Tiếp Sức được dùng ở đường nào?
Tiếp Sức chủ yếu được dùng ở Hỗ trợ (57.4% số trận).
Tướng nào dùng Tiếp Sức ổn định nhất?
Zac dùng Tiếp Sức trong 92% số trận, cao nhất trong 74 tướng dùng ngọc này.